இன்று வேலை குறித்த தெளிவு கிடைக்கும் அதிஷ்டக்கார ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று வேலை குறித்த தெளிவு கிடைக்கும் அதிஷ்டக்கார ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று புதன் கிழமை சதுர்த்தி திதி விசாகம் நட்சத்திரம். புரட்டாசி மாதம் 15ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

உங்கள் படைப்பு யோசனைகள் மற்றும் எண்ணங்களை செயல்பாடாக மாற்ற வேண்டும். முக்கியமான விஷயங்களை ஒத்திவைக்காதீர்கள். நீங்கள் வேலையில் சிறந்த கேட்பவராக இருக்க வேண்டும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் சமூக ரீதியாக நீங்கள் மன வெளியேற்றத்தின் காரணமாக பின் இருக்கையில் இருக்க விரும்புவீர்கள். இன்று மாலை நீங்கள் தனியாக நேரம் செலவிட வேண்டும். 

ரிஷபம்

புதிய வேலை அல்லது தெளிவு பற்றி நீங்கள் உற்சாகமாக இருப்பீர்கள். நீங்கள் வேலைகளை  சரியாகச் செய்யும்போது மக்கள் உங்களை விமர்சிக்கக்கூடும். உங்கள் நம்பிக்கையை உடைக்க அனுமதிக்க வேண்டாம். தற்காப்புடன் இருப்பதை தவிர்க்கவும். இறுதியில் அவர்கள் உங்களையே சுற்றி வருவார்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். வழிகாட்டுதல் அல்லது உணர்ச்சிபூர்வமான ஆதரவுக்காக நண்பர்கள் உங்களிடம் திரும்புவர்.

மிதுனம்

வேலை மெதுவாக இருக்கும். வாடிக்கையாளர்கள் அல்லது சக ஊழியர்களிடமிருந்து தாமதம் ஏற்படக்கூடும். மற்றவர்களின் தவறு காரணமாக நீங்கள் மறுசீரமைக்க வேண்டும் அல்லது புதிதாக பணிகளை தொடங்க வேண்டும். நீண்ட வேலை நேரம் உங்களை குடும்ப கடமைகளிலிருந்து விலக்கி வைக்கும். வீட்டில் சில பிரச்சனைகள் ஏற்படும். முதுகு மற்றும் கண்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். 

கடகம்

வேலை சீராக இருக்கும், மேலும் பழைய வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து ஆர்டர்களைப் பெறலாம். உங்கள்  வேலையை ஒருவிதத்தில் விரிவுபடுத்த உதவும் சரியான நபர்களை நீங்கள் சந்திப்பீர்கள். நிதி நேர்மறையாக இருக்கும். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். வேறொரு நகரம் / நாட்டை சேர்ந்த நண்பரிடமிருந்து நல்ல தகவல்கள் கிடைக்கும். 

சிம்மம்

இன்று வேலையில் அதிக கவனம் செலுத்துங்கள். தனிப்பட்ட பிரச்சினைகள் காரணமாக நீங்கள் வேலையில் திசைதிருப்பலாம். இதனால் வேலையில் குழப்பம் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. சுற்றியுள்ள நபர்களுக்கு தனிப்பட்ட பாதுகாப்பின்மைகளை வீச வேண்டாம். கடந்த காலத்தில் எடுக்கப்பட்ட சில முடிவுகளை நீங்கள் மறுபரிசீலனை செய்ய வேண்டியிருக்கும். குடும்ப வாழ்க்கை மன அழுத்தமாக இருக்கும். நீங்கள் விரும்பினாலும், விரும்பாவிட்டாலும் சுற்றியுள்ளவர்களுக்கு விளக்கங்கள் தேவைப்படும். பொறுமையாய் இருக்க வேண்டும். 

கன்னி

உடல் சோர்வு வாழ்க்கையில் பெரும் பாதிப்பை ஏற்படுத்தும். வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் சோர்வு காரணமாக நீங்கள் வேலையை அனுபவிக்க மாட்டீர்கள். சிக்கிக்கொண்ட சில காகித வேலைகள் பற்றிய தெளிவு வரும். சக ஊழியர்கள் மற்றும் அவர்களின் நோக்கங்கள் குறித்து சில கவலைகள் இருக்கும். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். ஆனால் சமூக ரீதியாக நீங்கள் சிறிது ஓய்வு பெறுவதற்கான கடமைகளுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுப்பீர்கள். 

youtube

துலாம்

இன்று உங்களுக்கு ஒரு வியத்தகு நாளாக இருக்கும். நீங்கள் மற்றவர்களின் நாடகம் மற்றும் சிக்கல்களில் சிக்கிக் கொள்ள நேரிடும் என்பதால் கவனம் தேவை. மக்களின் தேவை குறித்து மிகவும் சீரானதாகவும், உணர்திறன் மிக்கதாகவும் இருங்கள். மக்கள் விரும்பியதைச் செய்ய விடுங்கள். மன அழுத்தத்தால் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படும். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். 

விருச்சிகம்

திட்டம் அல்லது கூட்டத்தில் கடைசி நிமிட மாற்றங்களுடன் பணி மிகவும் பரபரப்பாக இருக்கும். நீங்கள் ஒரு கூட்டத்திற்கு திட்டமிடப்பட்டிருந்தால் நீங்கள் நினைத்தபடி நடக்கும். ஆனால் உங்கள் வேலையைப் பற்றி விவேகத்துடன் இருங்கள். குடும்ப உறுப்பினர் உணர்ச்சி ரீதியாக காணப்படுவர். எனவே மன அழுத்தத்தால் குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் தேவைப்படும். கடைசி நிமிட சமூக திட்டங்கள் கவனச்சிதறல்களாக இருக்கும்.

தனுசு

உங்கள் வேலையை மெதுவாக்குங்கள். இன்று குடும்பத்திற்கு கவனம் தேவை. வேலை நிலையானதாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. மற்றவர்களுக்கான பொறுப்பை நிறைவேற்ற நீங்கள் கடமைப்படுவீர்கள். அதனால் நீங்கள் சோர்வாக இருக்கலாம். நண்பர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். நாளை ஒரு சிறந்த நாளாக இருக்கும். 

மகரம்

வேலைகள் அனைத்தும் தேங்கி நிற்கும். அதனால் இன்று சாதாரண நாளாக மட்டுமே இருக்கும். குடும்பமும், சமூக வாழ்க்கையும் மந்தமாக இருக்கும். இந்த நாளில் உங்கள் வாழ்க்கையில் உள்ள ஒரே உற்சாகம் தனியாக நேரத்தை அனுப்புவதோடு போதுமான தூக்கத்தையும் பெறுவதாகும்.  

கும்பம்

இன்று வேலை நிலையாக இருக்கும். உங்கள் வேலையின் சந்தைப்படுத்தல் மைய புள்ளியாக இருக்கும். நீங்கள் இன்று புதிய நபர்களுடன் பணியாற்றுவீர்கள்.  சிக்கிய கொடுப்பனவுகள் அழிக்கப்படும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் சமூக ரீதியாக நீங்கள் பரபரப்பான வேலையின் காரணமாக வேகத்தை எடுப்பீர்கள். 

மீனம்

இன்று மகிழ்ச்சியாக இருப்பீர்கள். வேலை பரபரப்பாக இருக்கும், மேலும் நாளின் இரண்டாம் பாதியில் சில தாமதங்கள் ஏற்படலாம். சில விஷயங்கள் உங்கள் கட்டுப்பாட்டில் இல்லை என்பதை புரிந்து கொள்ளுங்கள். உங்களை சுற்றியுள்ளவர்களை குறை கூறுவதில் அர்த்தமில்லை. குடும்பக் கடமைகள் உங்களை பிஸியாக வைத்திருக்கும். நீங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அதிக வெளிப்பாடாக இருக்க வேண்டும். மாலை நேரத்தில் ஒரு புத்தகத்தைப் படிப்பதற்கோ அல்லது இசையைக் கேட்பதற்கோ செலவிடுங்கள். 

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!