எல்லோராலும் கார்னர் செய்யப்படும் அந்த ராசிக்காரர்களுக்கு இதுதான் சரியான வழி ! படியுங்கள் !

எல்லோராலும் கார்னர் செய்யப்படும் அந்த ராசிக்காரர்களுக்கு இதுதான் சரியான வழி ! படியுங்கள் !

இன்று ஞாயிற்று கிழமை பிரதமை திதி அஸ்த நட்சத்திரம் புரட்டாசி மாதம் 12ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலன் பாருங்கள்.

மேஷம்

உங்கள் உடல்நலத்தை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள், உங்களைப் பற்றி கொஞ்சம் அதிகமாக கவலைப்படலாம். உங்களுடைய உடல் தேவைக்குத் தேவையான ஓய்வு கொடுங்கள். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும், உங்கள் நண்பரின் பின்னால் நீங்கள் செய்த காரியங்கள் காரணமாக நீங்கள் சங்கடப்படுத்தப்படுவீர்கள்.

ரிஷபம்

உற்பத்தியை அதிகரிக்க முயற்சி எடுக்கவேண்டிய நாள். கடந்த நாட்களின் அட்டவணையை திரும்பி பார்க்க வேண்டும். அதிலிருந்து தேவையான குறிப்புகள் எடுப்பதல் மூலம் நல்ல திட்டமிடலை மேற்கொள்ளலாம். குடும்ப உறுப்பினர்களால் சிறு சிறு மனகசப்பு ஏற்படலாம். கவனத்துடன் கையாள்வது நல்லது.

மிதுனம்

உங்களுக்கு வேண்டியவைகளை நீங்கள் பெறுவது என்பது உங்கள் வேலைகளை பொறுத்துதான் இருக்கிறது.உங்களுக்கு வேறு விதமான வாழ்க்கை வேண்டும் என்றால் நீங்கள் வேறு விதமான முயற்சிகள்தான் எடுக்க வேண்டும்.உங்கள் தேவை என்ன என்பதில் தெளிவாக இருந்து அதனை அடையுங்கள்

கடகம்

நீங்கள் இன்று அதே மொழியை பேசாத ஒருவரோடு இணைக்க முயற்சிக்கிறீர்கள். உங்கள் உடல் மொழி மற்றும் செயல்களால் முயற்சி செய்யுங்கள்.

சிம்மம்

நீங்கள் விரும்பியபடி எல்லாமே நிலையானதாக இருக்கும். நீங்கள் குடும்பம் மற்றும் நண்பர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். இதய உரையாடல்களுக்கு திறந்த மனதுடன், சில கடந்தகால சிக்கல்களைப் பற்றி தெளிவுபடுத்தவும். அன்புக்குரியவர்களின் வீட்டிலிருக்கும் மாலை நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். இன்றைய உணவு சாப்பிடுவதில் சமநிலை வேண்டும்

கன்னி

வேலை வேகமாக இருக்கும் , மற்றும் இன்று உங்கள் கூட்டங்கள் அல்லது பணிகள் நீங்கள் விரும்பினால் சரியாக போகும். புதிய சங்கங்கள் நீண்டகாலத்தில் பயனுள்ளவையாக இருக்கும். நேரத்திற்கு சாப்பிடுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை மென்மையாகவும், குடும்ப உறுப்பினர்களிடமிருந்து சில வழிகாட்டல்களையும் பெறலாம். நண்பர்கள் உங்களோடு இணைக்க விரும்பலாம், ஒரு கடுமையான அட்டவணை காரணமாக, கடைசி நிமிடத்தில் திட்டங்களை ரத்து செய்ய வேண்டும்.

துலாம்

பணிகள் தாமதமாக இருக்கும். மற்றவர் வேலையை நீங்கள் பார்க்க வேண்டி வரலாம். அதிக கவனம் இழுக்கும் வேலையாக அது இருக்கும்.நேரத்துக்கு சாப்பிடுங்கள். உங்கள் துணையுடன் ஏற்பட்ட சங்கடத்தால் குடும்ப வாழ்க்கை குழப்பம் அடையும்.

விருச்சிகம்

வேலை பயனுள்ளதாக ஆரம்பித்தாலும் சக பணியாளர்களால் வேகத்தை இழக்கும். நிலுவை வேலைகள் இழுத்தடிக்கும். அதிக ஸ்ட்ரைன் இல்லாமல் அதன் போக்கில் விடுங்கள்.பண விஷயமாக எந்த முடிவும் இன்று எடுக்க வேண்டாம். குடும்பம் உங்கள் கவனிப்பை தேடும். நீங்கள் ஒருவரை காயப்படுத்தியதால் இந்த நிலை.

தனுசு

அடுத்தவர் முடிவுகளால் நீங்கள் கார்னர் செய்யப்பட்டது போல உணர்வீர்கள் மூத்த பணியாளர்கள் புறக்கணிப்பது போல இருக்கலாம். உங்களை தளர்த்தி கொள்ள எது வேண்டுமானாலும் செ ுங்கள். பேச மட்டும் செய்யாதீர்கள். அதுவும் தவறாக புரிந்து கொள்ளப்படும். பணி அழுத்தத்தை மற்றவரிடம் வீட்டில் பகிர்வதால் அவர்கள் அனுசரணையாக நடப்பார்கள் .

மகரம்

உங்களது உள்ளுணர்வு மற்றும் உளவியல் திறன்கள் உங்களை சரியான திசையில் செலுத்துகின்றது ஆகவே நீங்கள் எடுக்கும் முடிவுகளும் சரியாகவே இருக்கும். உங்கள் உள்ளுணர்வை நம்புங்கள்

கும்பம்

எல்லாருக்கும் பிரச்சணைகள் உண்டு. எல்லா பிராத்தணைக்கும் உடனடி பதில்கள் கிடைக்க வாய்ப்பில்லை. காத்திருங்கள்.

மீனம்

வெளி இடங்களுக்கு அதிகம் செல்ல வேண்டி இருக்கும். சமூக நலனில் அதிக அக்கறை செலுத்துவீர்கள். பொது வாழ்வில் போதிய திருப்தி கிடைக்கும். மக்களிடம் அதிக பேச வேண்டிய நாள் இது. பணி சுமை அதிகம் இல்லாவிடினும் பொறுப்புகள் அதிகம் வந்து சேரும்.

Predicted by astro ashah shah

 

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம்இந்தி, தமிழ்தெலுங்குமராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!