இன்று நினைத்ததை நிறைவேற்றி மகிழும் ஆறு ராசிக்காரர்கள் யார்? : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று நினைத்ததை நிறைவேற்றி மகிழும் ஆறு ராசிக்காரர்கள் யார்? : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று புதன் கிழமை ஏகாதசி திதி ஆயில்யம் நட்சத்திரம். புரட்டாசி மாதம் 8ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

இன்று கருத்துக்களை மாற்றும் நாளாக இருக்கும். உங்கள் நம்பிக்கைகள் அனைத்தும் வேலையிலோ அல்லது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையிலோ சவாலாக இருக்கும். நீங்கள் உங்களது பணிகளை செய்ய நிறைய விளக்கமும், உறுதியும் தேவைப்படும். மேலும் நெகிழ்வாக இருங்கள், இல்லையெனில் உங்கள் விடாமுயற்சியின்மையை நினைத்து பின்னர் வருத்தப்படலாம்.

ரிஷபம்

நீங்கள் இன்று சீரானவராக இருக்க வேண்டும். உங்கள் மனம் சொல்வதை பின்பற்றுங்கள். வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் உங்கள் கடின உழைப்பால் நீங்கள் இன்னும் முன்னேறி செல்ல வேண்டும். உங்கள் மீது நீங்களே கடுமையாக இருப்பதை நிறுத்துங்கள். அன்பானவர்களுடன் இரவு உணவு அல்லது திரைப்படத்திற்கு செல்ல திட்டமிடுவீர்கள். குடும்ப வாழ்க்கையில் நிதி நிலையானதாக இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

மிதுனம்

நீங்கள் என்ன செய்தாலும் வேலை மெதுவாக இருக்கும். உடன் இருப்பவர்கள் உங்களை போன்று பணிகளை செய்ய மாட்டார்கள். மேலும் பொறுமையாக இருங்கள். மனக்கிளர்ச்சி ஏற்படுவதைத் தவிர்க்கவும். வேலையில் இருப்பவர்கள் உங்கள் பொறுமையை சீர்குலைக்க முயற்சி செய்யலாம். ஆனால் மாலைக்குள் உராய்வு தீரும். நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகள் அழிக்கப்படும். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும், ஆனால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். உங்கள் மனநிலை என்னவாக இருந்தாலும், சமூக கடமைகளை நிறைவேற்ற நீங்கள் வெளியேற வேண்டும். 

கடகம்

நீங்கள் இன்னும் சீரானதாக இருக்க வேண்டும். ஒரு நபரின் கோபத்தை இன்னொருவரின் மீது வீச வேண்டாம். பின்னர் அதை சரிசெய்வது கடினம். வேலை நிலையானதாக இருக்கும், மேலும் புதிய வாய்ப்புகள் வரும். வேலை மாற்றத்தை எதிர்பார்ப்பவர்களுக்கு இன்று தெளிவு கிடைக்கும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் சமூக ரீதியாக நீங்கள் பின்வாங்குவீர்கள். 

சிம்மம்

உங்கள் மனம் தெளிவாக இருக்க வேண்டும். உதவி தேடுங்கள், எல்லாவற்றையும் நீங்களே செய்ய முடியாது. குடும்பம் இன்று முன்னுரிமையாக இருப்பதால், வேலை மெதுவாக இருக்கும். வழிகாட்டுதல் மற்றும் ஆதரவுக்காக வீட்டிலுள்ளவர்கள் உங்களிடம் திரும்புவர். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. கூட்டாளருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும்.

கன்னி

நீங்கள் விரும்பும் அளவுக்கு எல்லாம் நிலையானதாக இருக்கும். நீங்கள் குடும்பத்தினருடனும், நண்பர்களுடனும் தரமான நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். இதய உரையாடல்களுக்கு திறந்த மனதுடன் இருங்கள். அன்புக்குரியவர்களுடன் இணைந்து மாலை நேரத்தை நீங்கள் வீட்டில் கழிப்பீர்கள். உங்கள் உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். 

youtube

துலாம்

 வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் உங்களுக்கு புதிய வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். தெளிவு கிடைக்க நேரம் எடுக்கும் என்பதால் அதற்கு திறந்திருங்கள். கூட்டாளரின் உடல்நிலை கவலைக்குரியதாக இருக்கும். ஆனால் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுவதை இது தடுக்காது. இன்று பழைய நண்பர்களுடன் மீண்டும் இணைவீர்கள். ஆனால் உங்கள் வேலை வாழ்க்கையைப் பற்றி விவேகத்துடன் இருங்கள்.

விருச்சிகம்

நீங்கள் எதை செய்தாலும் சமநிலையைக் கண்டறியவும். சுற்றியுள்ள மக்கள் கோருவதும் கடினமானதும் இருக்கலாம். இது உங்கள் வேலையுடன் எந்த தொடர்பும் இல்லை என்பதால் உங்கள் திறனை சந்தேகிக்க வேண்டாம். வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து தெளிவில் தாமதம் ஏற்படலாம். இது வெறுப்பாக இருக்கும். ஆரோக்கியத்திற்கு மாலை நோக்கி கவனம் தேவைப்படும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையில் பிஸியாக இருப்பதால் நீங்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரவைக்கும். அன்பான நண்பர்களின் நிறுவனத்தில் நேரத்தை செலவிடுங்கள். 

தனுசு

வேலை மெதுவாக இருக்கும், ஆனால் நிலுவையில் உள்ள சில ஆர்டர்கள் வரும். படைப்புத் துறையில் இருப்பவர்கள் இந்த நாளிலிருந்து பயனடைவார்கள். உங்கள் தற்போதைய பணிக்கு நீங்கள் புதிதாக ஒன்றை விரிவாக்கலாம் அல்லது சேர்க்கலாம். மக்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். நீங்கள் வேலையைப் பற்றி உற்சாகமாக இருப்பதால் குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கைக்கு முன்னுரிமை இருக்காது. 

மகரம்

வேலை நிலையானது. கடந்த காலத்தில் நீங்கள் யாருடன் பணிபுரிந்தீர்கள் என்பது குறித்து நீங்கள் கவலைப்படுவீர்கள். யாராவது உங்களுடன் ஏமாற்றமடையலாம். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். நீங்கள் குடும்பத்தினருடனும், நண்பர்களுடனும் நேரத்தை செலவிடுவதால் குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். நண்பரின் உணர்ச்சி நல்வாழ்வைப் பற்றியும் நீங்கள் கவலைப்படுவீர்கள். 

கும்பம்

வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். எங்கு செல்ல வேண்டும், என்ன செய்வது என்று உங்களுக்குத் தெரியாது. வேலைகளை முடித்துவிட்டு குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுங்கள். ஒரு ஆற்றல் உங்களை அணுகுவதற்கான வழியிலிருந்து வெளியேறும். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

மீனம்

உங்கள் மனதின் வேகத்தை நீங்கள் குறைக்க வேண்டும். உங்களுக்கு முன்னால் உள்ளதை ஒழுங்கமைக்கவும். முன்னதாக திட்டமிடுவது சரியான நேரத்திற்கு சாதகமாக இருப்பதிலிருந்து மட்டுமே உங்களை விலக்கி வைக்கும். பணியிடத்தில் உள்ளவர்களுடன் தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுத்துக்கொள்வதைத் தவிர்க்கவும். ஆரோக்கியம் நிலையானதாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் கலந்துகொள்ள வேண்டிய கடமைகளுடன் உணர்ச்சிவசமாக கோருவதால் குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். 

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!