சுக்கிரதிசை எந்த ராசிக்கு பக்கபலமா இருக்குனு தெரிஞ்சுக்க இந்த ராசிபலனை பாருங்கள்!

சுக்கிரதிசை எந்த ராசிக்கு பக்கபலமா இருக்குனு தெரிஞ்சுக்க இந்த ராசிபலனை பாருங்கள்!

இன்று வெள்ளிக்கிழமை சஷ்டி திதி கார்த்திகை நட்சத்திரம் புரட்டாசி மாதம் மூன்றாம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை சரிபாருங்கள்

மேஷம்

பணியில் உள்ள ஆபத்துக்களைப் பற்றி தெளிவு கிடைக்கும் மற்றும் வேலை வேகத்தை அதிகரிக்கும். வேலை செய்யும் மக்கள் புரிதல் மற்றும் ஆதரவாக இருப்பார்கள். நிதி வரம்புகள் ஆரம்பத்தில் மெதுவாக இருந்தாலும் நாள் முடிவில் எல்லாம் தீர்ந்துவிடும். நிறைய தண்ணீர் குடிக்கவும். நீங்கள் கூட்டாளியுடன் தரமான நேரத்தை செலவழித்தால் குடும்ப வாழ்க்கை மென்மையாக இருக்கும். நீங்கள் பழைய நண்பர்களுடன் மீண்டும் இணைவீர்கள்.

ரிஷபம்

நீங்கள் விரைவாக அனைத்தையும் பெற விரும்புவீர்கள், நீங்கள் இதனால் விரக்தியடையுவீர்கள் . எல்லாம் உங்கள் வேகத்தில் வேலை செய்யாது என்பதை நினைவில் கொள்ள வேண்டும். பொறுமையாக இருங்கள்.

மிதுனம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். சக பணியாளர்கள் மற்றும் உங்களுடன் பணி புரிபவர்கள் இடமிருந்து நல்ல செய்தி தேடி வரும். அனைவரும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும் நாள் இது. குடும்பத்தி்ல் நல்ல செய்தி கிடைக்கும். பல நாட்கள் பிரச்சணையாக இருந்த விடயத்தில் இன்று தெளிவு கிடைக்கும்.

கடகம்

இந்த நேரத்தில் பல்வேறு வாய்ப்புகள் உங்களை வந்தடையும். ஆனால் உங்கள் சுய அறிவுடன் நீங்கள் பகுத்தறிந்து உங்களுக்கான வாய்ப்பை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும். உடனடி பலன்களை எதிர்பாராதீர்கள். இது உங்கள் அடித்தளத்தை வலிமையாக்கும் நேரம்.

சிம்மம்

சில குறைந்த பதிப்பிற்கு சமரசம் செய்யாமல் நீங்கள் இன்னும் அவை அனைத்தையும் பெற முடியும். நீங்கள் இன்னும் அற்புதமான நபர்தான். அனைத்து அற்புதமான விஷயங்களையும் அடைய உங்களால் முடியும். உங்களை குறைச்சலாக எடை போடாதீர்கள்.

கன்னி

இன்றைய தினம் உங்கள் உணர்வுகளில் மாற்றங்கள் ஏற்படலாம். உங்கள் எல்லா நம்பிக்கைகளும் வேலை அல்லது உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில், மாற்றங்கள் ஏற்படும். நீங்கள் நிறைய விளக்கங்களை கூற வேண்டியதாக இருக்கும். இதன் முடிவை நீங்கள் பிரபஞ்சத்திடம் விட்டு விடுங்கள். மேலும் நெகிழ்வான தன்மையுடன் இருங்கள், இல்லாவிட்டால் பின்னர் உங்கள் நிலைத்தன்மையை குறித்து நீங்கள் வருத்தப்படுவீர்கள்

துலாம்

முக்கியமான குடும்ப விவாதங்களிலோ அல்லது கூட்டங்களிடமிருந்தோ கலந்துகொள்ள முடியாமல் அதிக வேலை உங்களைத் தள்ளிவைக்கும் . குடும்ப அங்கத்தினர்கள் கோரிக்கை மற்றும் விமர்சனத்தில் இருப்பார்கள், நம்பிக்கையில் நீங்கள் மிகவும் குறைவாக உணரலாம். நாள் கடந்து செல்லட்டும். ஒரு நண்பருடன் இதை பகிர்ந்துகொண்டு நிம்மதி பெறுங்கள்.

விருச்சிகம்

வேலை தாமதமாக இருந்தாலும் தடைபட்ட வேலைகள் முடிவுக்கு வரும். ஒரே இரவில் எல்லாம் நடந்து விடும் என்று நினைக்க வேண்டாம். உங்கள் உடன் இருக்கும் மூத்த குடும்பத்தாரிடம் பொறுமையோடு இருங்கள். ஓவர் ஆக்ஷன் அவரது மனநிலையை காயப்படுத்தலாம்.நண்பர்கள் உங்கள் வழிகாட்டுதலை நாடுவார்கள்.

தனுசு

வேலை நிலையாக இருக்கும். நீங்கள் புது டீல் அல்லது காண்ட்ராக்ட் அல்லது புது ஆர்டர்களை பெறுவீர்கள்.பொருளாதார விஷயங்களை ஒழுங்கு படுத்தி கொள்ளுங்கள். சமூக உறவுகள் அழைத்தாலும் குடும்பம் காரணமாக அவற்றை நிராகரிப்பீர்கள்.

மகரம்

வேலை ஒழுங்கற்ற நிலையில் இருக்கும். வெளியில் இருந்து வரும் நெருக்கடிகளைச் சமாளிக்க நிலுவை வேலைகளை முடிக்க வேண்டி. வரும். கடைசி நேர அவசர கூட்டங்களை நடத்தி எதிர்கால பணிகள் பற்றி திட்டம் இடுவீர்கள். மனிதர்கள் ஒரே மாதிரி இருக்க மாட்டார்கள். அதனால் நீங்கள் பின் வாங்க வேண்டாம். குடும்ப மற்றும் நண்பர்கள் உங்களுக்கு உறுதுணையாக இருப்பார்கள்.

கும்பம்

இன்றைய நாள் மெதுவாக நகர்ந்தாலும் சாதகமான சூழல் ஏற்படும். இன்றைய துவக்கம் ஒரு புதிய காரியத்தை நோக்கியதாக நகரும். சோம்பேரியாக இருக்கிறோம் என்று கவலைப்பட வேண்டும். இது உங்கள் பணி சுமை காரணமாக இந்து உணர்வு உங்களுக்கு ஏற்படும்.

மீனம்

உங்களுக்குள் நல்ல சக்தி இருக்கிறது. ஆகவே உங்களை சந்திக்க காத்திருக்கும் சவால்களை எதிர்கொள்ளுங்கள்.உங்களை நீங்களே உற்சாகப்படுத்துங்கள். கடின உழைப்பு வீணாகி விடாது. உங்களுக்கேற்ற பலன் கிடைக்கும்.இப்போது உங்களுக்கு எதிர்மறையாகத் தெரிவது எதிர்காலத்தில் உங்களுக்கு நன்மையாக முடியலாம்.

predicted by astro asha shah.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!