இன்று கையில் பணம் புரளும் அதிஷ்டக்கார ராசிக்காரர்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று கையில் பணம் புரளும் அதிஷ்டக்கார ராசிக்காரர்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று வியாழக் கிழமை பஞ்சமி திதி பரணி நட்சத்திரம். புரட்டாசி மாதம் 2ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

உடன் பணிபுரிபவரின் தாமதம் காரணமாக வேலை மெதுவாக இருக்கும். நீங்கள் எரிச்சலை உணரலாம், ஆனால் பொறுமை தேவை. உங்கள் வேலையை ஒழுங்கமைக்கவும். உங்கள் கட்டுப்பாட்டில் இருக்கும் வேலைக்கு நீங்கள் பொறுப்பேற்க வேண்டும். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள், இல்லையெனில் அமிலத்தன்மை உங்கள் உடல் நிலையை பாதிக்கும்.  வயதான குடும்ப உறுப்பினருடன் மோதல் அல்லது வாதங்களைத் தவிர்க்கவும். அவர்களின் செயல்களைப் பற்றி விமர்சிப்பது கூடாது. 

ரிஷபம்

நீங்கள் சில வேலைகளை மறுசீரமைக்க வேண்டும். இது உங்களை ஏமாற்றமடையச் செய்யும். உங்கள் முயற்சியால் வேலையில் உற்பத்தி இருக்கும். உங்களுக்குத் தேவையானதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுத்துக்கொள்வது உங்கள் தன்னம்பிக்கையை குறைக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள், உங்களை உற்சாகப்படுத்த தங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறுவார்கள். சமூக வாழ்க்கை வேடிக்கையாக இருக்கும்

மிதுனம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். வேலையில் வாடிக்கையாளர் / சக ஊழியருடனான ஒப்புதல் உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும். படைப்பாற்றல் உச்சத்தில் இருக்கும்என்பதால் அதை சந்தேகிக்க வேண்டாம். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

கடகம்

வேலை தேங்கி நிற்கும். ஆனால் நடந்துகொண்டிருக்கும் அல்லது புதிய திட்டங்களில் உங்கள் பங்கு குறித்து தெளிவு பெறுவீர்கள். சில சந்திப்புகளில் தாமதம் ஏற்படலாம், ஆனால் இறுதியில் எல்லாமே உங்களுக்கு ஆதரவாக இருக்கும். நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகள் அழிக்கப்படும். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நலம் உங்களை உணர்ச்சிவசப்படுத்தும். நீங்கள் குடும்பத்துடன் நேரத்தை செலவிட விரும்புவதால் சமூக வாழ்க்கையில் பின்வாங்குவீர்கள் 

சிம்மம்

மற்றவர்கள் உங்களைப் புரிந்து கொள்ள முடியாது என்பதால் உங்கள் மனதின் வேகத்தை நீங்கள் குறைக்க வேண்டும். மேலும் பிரதிநிதியாக இருங்கள். அலுவலகத்தில் புதிய பொறுப்புகளை ஏற்பீர்கள். வேலை உறுதி காரணமாக குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். பங்குதாரர் தங்கள் சொந்த பிரச்சினை காரணமாக வலியுறுத்தப்படலாம். அவர்களுக்குத் தேவையான நேரத்தையும் இடத்தையும் அவர்களுக்குக் கொடுங்கள். உங்கள் கண்கள் மற்றும் தொண்டையை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

கன்னி

வேலை நிலையானதாக இருக்கும் மற்றும் விரிவாக்க யோசனைகள் கிடைக்கும். இதே போன்ற தொழில்துறையில் உள்ளவர்களிடமிருந்தும் நீங்கள் ஆலோசனை பெறலாம். நேரத்தை நிர்வகிக்கும்போது மிகவும் சீரானதாக இருங்கள். உங்கள் வயிற்றை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் அன்பாகவும், தொடர்பு கொள்ளவும் திறந்தவர்களாக இருப்பார்கள். இரவு உணவிற்கு நீங்கள் பழைய நண்பர்களைச் சந்திப்பதால் உற்சாகமாக இருப்பீர்கள். சமூக வாழ்க்கை சீராக இருக்கும்.

youtube

துலாம்

வேலை நிலையாக இருக்கும். இன்று பொறுப்புடன் செயல்படுவீர்கள். நீங்கள் எங்கு செல்கிறீர்கள் என்பதில் கவனமாக இருங்கள். சிந்தனையின் தெளிவுக்காக உங்கள் இலக்குகளை நீங்கள் உணர்ந்து, உங்கள் மன வலிமையைப் பெறுவீர்கள். நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகள் அழிக்கப்படும். தனியாக நேரத்தை செலவிட நீங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் நண்பர்களிடமிருந்து விலகுவீர்கள். 

விருச்சிகம்

நீங்கள் முக்கிய பணிகளில் இருந்து விலகி இருப்பீர்கள். நீங்கள் நடக்க வேண்டிய விஷயங்களை வலியுறுத்தி வருகிறீர்கள். ஆனால் இன்று நீங்கள் அதுகுறித்து நன்கு புரிந்துகொள்வீர்கள். உங்கள் மனதின் வேகத்தை மெதுவாக்குங்கள். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிக்க நீங்கள் குடும்பத்திலிருந்து விலகுவீர்கள். கடைசி நிமிட சமூக திட்டங்கள் உற்சாகமாக இருக்கும். 

தனுசு

நிலுவையில் உள்ள நிறைய வேலைகள் மற்றும் புதிய பொறுப்புகளுடன் பணி பரபரப்பாக இருக்கும். நடந்துகொண்டிருக்கும் பணிகள் குறித்த தெளிவு வரும். ஒரு குழு உறுப்பினருக்கான வேலையை நீங்கள் முடிக்க வேண்டியிருக்கலாம், இது நீண்ட வேலை நேரத்திற்கு வழிவகுக்கும். உங்கள் முதுகு மற்றும் முழங்கால்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் திட்டங்களில் பிஸியாக இருப்பதால் சமூக வாழ்க்கையில் கவனம் செலுத்துவீர்கள். 

மகரம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் சோர்வாக உணரலாம். பணியிடத்தில் உள்ளவர்கள் மீதான உங்கள் எரிச்சலை நீக்குங்கள். உங்களுக்கு இரவு தூக்கம் தேவைப்படும். உங்கள் சோர்வு குறித்து நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினர் கவலைப்படுவார்கள். உங்களிடம் இது குறித்து பேசுவார்கள். 

கும்பம்

வேலை மெதுவாக இருக்கும் என்பதால்  வெறுப்பாக இருப்பீர்கள். நீங்கள் உங்களை குற்றம் சொல்லலாம். சிந்திய பாலை நினைத்து அழுவதில் எந்த அர்த்தமும் இல்லை என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகள் அழிக்கப்படும். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும், ஆனால் ஒரு குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படும். அவர்களை தொந்தரவு செய்வதைத் தவிர்க்கவும். நீண்ட காலமாக இழந்த நண்பர்களை தொடர்பு கொள்வீர்கள். 

மீனம்

நீங்கள் விரும்பியதை செய்ய இன்று சரியான நாள். வேலை பலனளிக்கும் மற்றும் சக ஊழியர்கள் ஆலோசனைக்காக உங்களிடம் திரும்பலாம். காகித வேலை தொடர்பான நிலுவையில் உள்ள வேலைகளை முடிப்பீர்கள். குடும்பத்தினரும், நண்பர்களும் உங்களுக்காகவும் சமூக ரீதியாகவும் பரபரப்பான ஒரு மாலை நேரத்தை பட்டியலிடுவார்கள். நாள் இறுதிக்குள் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படும்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!