இன்று பெருமாளை தரிசிப்பதால் நன்மை உண்டாகும் ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று பெருமாளை தரிசிப்பதால் நன்மை உண்டாகும் ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று புதன் கிழமை சதுர்த்தி திதி அசுபதி நட்சத்திரம். புரட்டாசி மாதம் 1ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

குடும்பத்தில் ஏற்படும் உராய்வு காரணமாக குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அதிக நேரம் அனுபவிப்பதில் இருந்து உங்களை விலக்கி வைக்கும். நீங்கள் தனியாக இருக்க விரும்புகிறீர்கள். இது நியாயமானது. உங்களை நன்றாக உணர நண்பர்கள் தங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறுவார்கள். நண்பர்களிடமிருந்து ஆலோசனையைப் பெற தயராக இருங்கள். 

ரிஷபம்

உங்களை உணர்வுபூர்வமாக தொந்தரவு செய்ததை நீங்கள் மதிப்பீடு செய்ய வேண்டும். இன்று எல்லாம் நீங்கள் விரும்பும் வழியில் செல்லும். ஆனால் நீங்கள் நிம்மதியாக இருக்க முடியாது. கண்கள் மற்றும் பின்புறம் வலியாக இருக்கும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். கூட்டாளருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். சமூக ரீதியாக நீங்கள் தனியாக நேரத்தை செலவிட பின்வாங்குவீர்கள். 

மிதுனம்

நீங்கள் விரும்பியதைச் செய்து சுற்றியுள்ளவர்களைப் பிரியப்படுத்தும் ஒரு சீரான நாளாக இன்றைய நாள் இருக்கும். பிற்பகல் அன்புக்குரியவர்களின் நிறுவனத்தில் செலவிடப்படும். அவர்களின் பிரச்சினைகளைத் தீர்க்க மக்களை நீங்கள் ஊக்குவிக்கலாம். சமூக கடமைகள் உங்கள் மாலை நேரத்தை பிஸியாக வைத்திருக்கும். 

கடகம்

இன்று நீங்கள் எழுந்திருக்கும் போது சோர்வாக காணப்பட்டால் ஓய்வெடுக்க வேண்டும். மற்றவர்கள் மீது உள்ள வெறுப்பை குடும்ப உறுப்பினர்களிடம் காட்ட வேண்டாம். ஏனெனில் அவர்கள் அதை கையாளும் மனநிலையில் இருக்க மாட்டார்கள். அதற்கு பதிலாக உங்களை தொந்தரவு செய்வது குறித்து உரையாடவும். குடும்ப உறுப்பினர்களை  தேவையில்லாமல் விமர்சிக்க வேண்டாம். மாலை நேரம் மெதுவாக செல்லும். 

சிம்மம்

இன்றைய நாள் எவ்வித பிரச்சனைகள் இன்றி செல்லும். நேரம் கிடைக்கும் போது தூங்கி ஓய்வெடுங்கள். முழுமையடையாத ஒரு புத்தகத்தை  இன்று படிப்பீர்கள். கடைசி நிமிட திட்டங்களால் மாலை நேரம் பரபரப்பாக காணப்படும். உங்களைப் பார்க்க முயற்சிக்கும் நபர்களை சந்திக்க நீங்கள் இன்னும் திறந்திருக்க வேண்டும். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள்.

கன்னி

நீங்கள் எல்லா இடங்களிலும் உணர்ச்சிவசப்படுவீர்கள். அனைவர் செய்யும் பணிகளிலும் உங்களுக்கு வேலை சொல்வதால் ஆதங்கப்படுவீர்கள். குடும்பத்தினருடனும், நண்பர்களுடனும் திட்டங்களை உருவாக்க நீங்கள் வெளியேறுவீர்கள். உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி விவேகத்துடன் இருங்கள்.

youtube

துலாம்

இன்றைய நாள் சீரானதாக இருக்கும். ஆனால் உங்கள் முன்னுரிமை செயல்பாடுகளில் சில மாற்றமடையும். இந்த மாற்றம் குறித்து கவலை கொள்ள தேவையில்லை. இது உங்கள் உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்தும். வயதான குடும்ப உறுப்பினருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். நீண்ட காலமாக இழந்த நண்பர்களை சந்திப்பீர்கள். அவர்களிடம் இனிமையான மாலை நேரத்தை செலவிடுங்கள். 

விருச்சிகம்

இன்றைய நாள்  மெதுவாக தொடங்கும். ஆனால் பிற்பகலுக்குள் அனைத்து வேலைகளையும் முடிப்பீர்கள். நண்பர்கள் உங்களைப் பார்க்கும் திட்டங்களை உருவாக்கலாம். அவர்களின் விருப்பத்திற்கு வெளியே செல்வது ஒரு நல்ல திட்டமாகும். அதனால் நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக காணப்படுவீர்கள். புதிய நபர்களைச் சந்திக்க கூடும். இன்று உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். பணிகளை ஒத்திவைக்க வேண்டாம்.

தனுசு

உங்கள் பணிகளில் இருந்து வெளியே வர மனதளவில் சோர்வடைவீர்கள். நீங்கள் தனியாக இருக்க விரும்பும் நாட்களில் இதுவும் ஒன்று. அது உங்களை சுற்றியுள்ளவர்களுக்கும் மிகவும் பொருத்தமானதாக இருக்கும். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள் மற்றும் தேவையான உறக்கம் அவசியம். நண்பர்கள் உங்களை சந்திக்க வருவார்கள். 

மகரம்

இன்றைய நாள் சீரானதாக இருக்கும். உங்கள் உடலுக்குத் தேவையான ஓய்வு அவசியம். ஆனால் குடும்ப கடமைகளிலும் கலந்து கொள்ள வேண்டியது அவசியம். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் பயணம் செல்வீர்கள். நீங்கள் பழைய நண்பர்களிடமிருந்து உதவி கேட்கலாம். சமூக திட்டங்களில் கடைசி நிமிட மாற்றங்கள் இருக்கும். உங்களை நன்கு உற்சாகமாக வைத்திருக்க முயலுங்கள். 

கும்பம்

கடந்த வாரம் நிகழ்வுகள் காரணமாக நீங்கள் சோர்வாக இருப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் எதிர்கொள்ள விரும்பலாம் ஆனால் நீங்கள் அதற்கு வராமல் இருப்பீர்கள். அவர்களது எண்ணங்களை வெளிப்படுத்த இடம் கொடுங்கள். உங்களிடம் அதிகம் சொல்லவில்லை என்றால் வருத்தப்பட வேண்டாம். சில நேரங்களில் கேட்பவராக இருப்பது சூழ்நிலைகளை சாந்தமாக்கும். உங்களை உற்சாகப்படுத்தவும், உங்களுக்கு நல்ல ஆலோசனைகளை வழங்கவும் கூடிய நண்பர்களுடன் மாலை நேரத்தை செலவிடுங்கள். 

மீனம்

குடும்பமும், சமூக வாழ்க்கையும் கடமைகளுடன் பரபரப்பாக இருக்கும். வெளியில் செல்ல திட்டமிடுவீர்கள். ஆனால் சோர்வு காரணமாக கடைசி நிமிடத்தில் நீங்கள் திட்டங்களை மாற்ற வேண்டியிருக்கும். கூட்டாளருடன் தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுத்துக் கொள்ள வேண்டாம். உங்கள் வயிறு மற்றும் கண்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!