பணவரவால் திருப்தியடையும் அதிஷ்டக்கார ராசிக்காரர்கள் யார் : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

பணவரவால் திருப்தியடையும் அதிஷ்டக்கார ராசிக்காரர்கள் யார் : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று வியாழக் கிழமை திரயோதசி திதி அவிட்டம் நட்சத்திரம். ஆவணி மாதம் 26ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

நாள் முதல் பாதியில் வேலை மெதுவாக இருக்கும். ஆனால் சில நல்ல செய்தி அல்லது சந்திப்பு உங்கள் நாளின் வேகத்தை அதிகரிக்கும். நீண்ட வேலை நேரம் உங்கள் உடல்நலத்தை பாதிக்கும். புதிய கிளையன்ட் / திட்டம் குறித்த தெளிவு வரும். கூட்டாளருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். 

ரிஷபம்

உங்கள் கருத்துக்களையும், எண்ணங்களையும் யதார்த்தமாக மாற்ற வேண்டும். ஒரு சிறந்த கேட்பவராக இருங்கள். வேறு எந்த காரணமும் இல்லாமல் நீங்கள் மக்களுக்கு பதிலளிக்க வேண்டிய நிலை ஏற்படும். பணியில் இருப்பவர்கள் சிக்கித் தவிப்பார்கள், எனவே நீங்கள் அவர்களை ஊக்குவிக்க வேண்டும் அல்லது அவர்களுக்கு உதவ வேண்டும். மற்றவர்கள் உருவாக்கிய தவறான புரிதல்களால் குடும்ப அழுத்தங்கள் சற்று இருக்கும். நண்பர்களுக்கு சில திட்டங்கள் இருக்கும்.   

மிதுனம்

இன்று வேலையில் ஒரு வழக்கமான நாளாக இருக்கும். கடந்த வாரம் செய்யப்பட்ட கூட்டங்களின் முடிவுகள் / தெளிவு வரும். எல்லாவற்றையும் செய்வதன் மூலம் உங்களை சோர்வடைய செய்வதை விட அதிக பிரதிநிதியாக இருங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை அமைதியாக இருக்கும். நண்பர்கள் தங்கள் சொந்த உலகில் பிஸியாக இருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.  

கடகம்

உங்களுக்கு இன்று ஒரு சிறந்த நாள். குறிப்பாக படைப்பாற்றல் உள்ளவர்களுக்கு நல்ல நாள். நீங்கள் வேலை செய்வதற்கு புகழ் மற்றும் அங்கீகாரம் வரும். பழைய வாடிக்கையாளர்கள் கூடுதல் ஆர்டர்களுடன் திரும்பி வருவார்கள். நிதி ஓட்டத்தை அதிகரிக்கும். நீங்கள்  புதிய நபர்களை நியமிக்க விரும்பலாம். உங்கள் பணி இலக்குகளை நிறைவேற்ற குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களைத் தள்ளுவார்கள். உங்களை சந்தேகிக்க வேண்டாம். 

சிம்மம்

வேலையில் ஒரு நிலையான நாள். சக ஊழியர்களுடன் தனிப்பட்ட வாழ்க்கை குறித்து விவேகமாக இருங்கள். கடைசி நிமிட சந்திப்புகள் நீங்கள் தயாராக இல்லாததால் உங்கள் வழியில் இருந்து வெளியேறும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குறிப்பாக தொண்டை மற்றும் வயிற்றை கவனித்து கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. நீங்கள் இன்று பழைய நண்பர்களுடன் மீண்டும் இணைப்வீர்கள். 

கன்னி

இன்று பரபரப்பான நாள். வேலையில் சாதகமான முடிவை எதிர்பார்க்கலாம். உடன் பணிபுரிபவர்களுக்கு இரண்டாவது வாய்ப்பு வழங்குவது பாதுகாப்பானது. உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள்.  குடும்ப வாழ்க்கை வேடிக்கையாக இருக்கும். நீங்கள் குடும்பத்துடன் பிஸியாக இருக்க வாய்ப்புள்ளதால் சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும்.

youtube

துலாம்

வேலை பரபரப்பாகவும், குழப்பமாகவும் இருக்கும். உங்களுக்கு நிறைய செய்ய வேண்டியிருக்கும் போது, நாள் முடிவில் நீங்கள் அதிக முடிவுகளை பார்க்க மாட்டீர்கள். ஊழியருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். நீங்கள் ஒரு புதிய ஒப்பந்தத்தை தேர்வுசெய்தால் இன்று அடித்தளத்தை அமைப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களிடம் அதிக நம்பிக்கை வைத்திருங்கள். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். 

விருச்சிகம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் உணர்ச்சி ரீதியாக குறைவாக உணர்கிறீர்கள். காகித வேலைகளை ஒழுங்கமைக்க நீங்கள் நேரத்தை செலவிட வேண்டியிருக்கும். சில குடும்ப அழுத்தங்கள் இருக்கும், ஏனென்றால் சுற்றியுள்ளவர்கள் உங்களிடமிருந்து நிறைய எதிர்பார்க்கலாம். நீங்கள் அவர்களின் தேவைகளுக்கு பொறுமை இருக்க வேண்டும். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். குடும்ப மன அழுத்தம் காரணமாக சோர்வாக உணர்வீர்கள். 

தனுசு

இன்று வேலையில் ஒரு உற்பத்தி நாளாக இருக்கும். மிக நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு உங்கள் கடின உழைப்புக்கான ஒப்புதலையும், பாராட்டையும் பெறுவீர்கள். தனிப்பட்ட மன அழுத்தத்தை வேலையில் காட்ட வேண்டாம். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். உங்களிடமிருந்து மக்கள் எதிர்பார்ப்பது போல குடும்ப வாழ்க்கை உயரும். நீங்கள் உங்கள் முயற்சியை செய்யுங்கள் ஆனால் ஒப்புதல் பெற முயற்சிக்காதீர்கள், நீங்கள் ஏமாற்றமடைவீர்கள். 

மகரம்

இன்று அனைத்தும் நிலையானதாக இருக்கும். வேலையில் புதிய யோசனைகள் தொடங்கும், மேலும் சக ஊழியர்களுக்குதேவையான ஆதரவைப் பெறுவீர்கள். நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகள் அழிக்கப்படும். குடும்பமும், சமூக வாழ்க்கையும் வேடிக்கையாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் இன்று கவனமாக இருக்க வேண்டும். 

கும்பம்

சமநிலையை கண்டறிய நீங்கள் போராடுவீர்கள். நீங்கள் மனரீதியாக எதையோ இழந்தது போல உணர்வீர்கள். முடிவுகளை எடுப்பது கடினமாக இருக்கும். உங்களுக்கு என்ன வேண்டும் என்று உங்களுக்குத் தெரியும். ஆனால் அதை எவ்வாறு அடைவது என்பது உங்களுக்குத் தெரியாது. வேலையை எவ்வாறு கையாள்வது என்பதை குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களுக்கு அறிவுறுத்தலாம், அவற்றைக் கேட்க திறந்திருங்கள். நீங்கள் தனியாக வேலையைப பற்றி சிந்திக்கும்போது சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். 

மீனம்

வேலை இன்று வேகத்தை அதிகரிக்கும். மேலும் நீங்கள் புதிய யோசனைகளில் பணியாற்றலாம். இன்று நீங்கள் அமைதியாக இருக்க முடியாது . உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். உங்கள் கூட்டாளருடன் அதிக தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.