இன்று பொறுமையாக இருக்க வேண்டிய நான்கு ராசிக்காரர்களில் உங்கள் ராசியும் இருக்கின்றதா?

இன்று பொறுமையாக இருக்க வேண்டிய நான்கு ராசிக்காரர்களில் உங்கள் ராசியும் இருக்கின்றதா?

இன்று புதன் கிழமை திரயோதசி திதி திருவோணம் நட்சத்திரம். ஆவணி மாதம் 25ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

இன்று வேலையில் பரபரப்பான நாளாக இருக்கும். ஆனால் நாள் முடிவில் நீங்கள் பெறும் முடிவுகள் மற்றும் தெளிவுடன் நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருப்பீர்கள். நீங்கள் பழைய வாடிக்கையாளர்களுடன் இணைவீர்கள், முன்பை விட உங்கள் வேலையைப் பாராட்டும் நபர்களைக் காண்பீர்கள். பரபரப்பான வேலை சுழற்சிகளால் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். பழைய நண்பருடன் கடைசி நிமிட சமூகத் திட்டங்கள் வேடிக்கையாகவும், ஆச்சரியமாகவும் இருக்கும். 

ரிஷபம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் மற்றவர்களின் திறமையின்மையால் நீங்கள் பாதிக்கப்படலாம். நீங்கள் அவர்களுக்காக காத்திருப்பதைத் தவிர வேறு எதுவும் செய்ய முடியாது. குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. இன்று நீங்கள் செய்ய வேண்டியது மற்றும் கலந்துகொள்வது அதிகமாக இருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். நண்பர்களுடன் உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி விவேகமாக இருங்கள்.

மிதுனம்

நீங்கள் திசைதிருப்பப்படுவீர்கள் அல்லது வேலையில் கவனம் செலுத்த முயற்சிப்பீர்கள். ஒரு முக்கியமான சந்திப்பால் இன்று பரபரப்பாக இருப்பீர்கள். பழைய வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து கூடுதல் வேலையை எதிர்பார்க்கலாம். எல்லாவற்றையும் கட்டுப்படுத்துவதை விட அதிக பிரதிநிதியாக இருங்கள். காகித வேலைகளை ஒழுங்கமைக்கவும். குடும்பமும் சமூக வாழ்க்கையும் அமைதியாக இருக்கும். கூட்டாளருடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுங்கள். அவர்கள்  புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரலாம். 

கடகம்

நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிக்கும் வேலையில் ஒரு பரபரப்பான நாள். இன்று நீங்கள் செய்ய வேண்டியது அதிகமாக இருக்கும். நீங்கள் ஒரு கூட்டத்தை தாமதப்படுத்தவோ அல்லது ஒத்திவைக்கவோ வேண்டியிருக்கும். புதிய குழு உறுப்பினர்கள் அல்லது வாடிக்கையாளர்களுடன் நீங்கள் பணியாற்றலாம். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். உங்கள் உடல்நலத்தை பாதிக்கும் என்பதால் தாமதமாக தூங்க செல்வதை தவிர்க்கவும். 

சிம்மம்

நீங்கள் அழுத்தம் அல்லது விமர்சகர்களை சமாளிக்க வேண்டியிருக்கும். தனிப்பட்ட முறையில் விஷயத்தை எடுத்து கொள்ளாதீர்கள் அல்லது ஒரு விஷயத்தை நிரூபிக்க முயற்சிக்காதீர்கள். நாளின் இரண்டாம் பாதியில் பிரச்சனைகள் தீரும். உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுங்கள், அவர்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரலாம். குடும்ப உறுப்பினர்கள் சந்திக்கும் பிரச்சினைகளைத் தீர்ப்பதில் கவனம் இருப்பதால், சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

கன்னி

உங்கள் எண்ணங்களையும், செயல்களையும் சீரமைக்க வேண்டும். உங்களிடம் நிறைய கேள்விகள் உள்ளன அதற்கான பதில்களை நீங்கள் எதிர்பார்ப்பீர்கள். உங்கள் தற்போதைய முடிவுகளை தொந்தரவு செய்ய கடந்த காலத்திற்கு செல்வதை அனுமதிக்காதீர்கள். உங்கள் கண்கள் மற்றும் வயிற்றை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் அன்பாக இருப்பார்கள், உங்களை உற்சாகப்படுத்த தங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறுவார்கள். நண்பர்களுடன் கடைசி நிமிட திட்டங்கள் இருக்கலாம், இது நல்ல யோசனையாக இருக்கும். 

youtube

துலாம்

மற்றவர்களின் பார்வையில் இருந்து விஷயங்களைக் காண்பீர்கள். இது உங்களுக்குத் தேவையான தெளிவை தரும். விரிவாக்கம் அல்லது புதிய வேலையை சேர்ப்பது நல்லது. இன்று உங்களுக்கு அனைவரும் ஆதரவாக இருப்பார்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். யாரோ ஒருவர் கடுமையானவராக இருக்கும்போது, உங்கள் கருத்தை நிலைநாட்ட முயற்சிக்க வேண்டாம். 

விருச்சிகம்

வேலை மெதுவாக இருக்கும். தனிப்பட்ட வாழ்க்கை காரணமாக நீங்கள் உணர்ச்சிவசப்படலாம். மக்கள் சொல்வது அல்லது செய்வது எதுவும் உங்களைப் பாதிக்கும் என்பதால் இன்று மக்களை சுற்றி இருப்பது ஒரு இனிமையான நாள் அல்ல. முடிவுகளை எடுப்பதன் மூலம் எல்லாவற்றையும் கட்டுப்படுத்த முடியாது என்பதால் கவனம் தேவை. 

தனுசு

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் திசைதிருப்பப்படலாம் அல்லது தவறாக உணரலாம். நிலுவையில் உள்ள வேலைகளை முடிக்க  நீங்கள் கடினமாக உழைக்க வேண்டியிருக்கும், சக ஊழியர்களுடன் ஒத்துழைக்க வேண்டும். உங்கள் மனநிலை உங்கள் குடும்ப வாழ்க்கையை பாதிக்க அனுமதிக்காதீர்கள். நீங்கள் பொறுப்பை ஏற்கவில்லை என்றால் வேண்டாம் என்று சொல்ல சுதந்திரமாக இருங்கள். நண்பர்கள் உங்களுக்கு உதவுவார்கள்

மகரம்

வேலை வேகத்தை அதிகரிக்கும். இன்று புதிய தொடக்கங்கள் உங்களை உற்சாகப்படுத்தும். ஆனால் உங்கள் நம்பிக்கையை உயர்த்த வேண்டாம்.  கூட்டங்கள் அல்லது பணி அட்டவணையில் தாமதங்கள் இருக்கலாம். காகித வேலைகளை ஒழுங்கமைக்கவும். ஆரோக்கியத்திற்கு குறிப்பாக முதுகு மற்றும் வயிற்றில் கவனம் தேவைப்படும். பரபரப்பான சமூக வாழ்க்கை காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை துண்டிக்கப்படும்.

கும்பம்

புதிய வாய்ப்புகள் உங்கள் வழியில் வரும். ஆனால் அவற்றை உடனடியாக இயக்க முடியாது. பொறுமையாக இருங்கள் மற்றும் ஒரு திட்டத்தை உருவாக்குவதில் கவனம் செலுத்துங்கள். நீங்கள் மதிப்பீடு செய்ய வேண்டியிருப்பதால் மனக்கிளர்ச்சி காரணமாக முடிவுகளை எடுக்க வேண்டாம். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள் மற்றும் அவர்களின் கடந்த கால அனுபவத்திலிருந்து உங்களுக்கு ஆலோசனை வழங்குவார்கள். சமூக வாழ்க்கை துண்டிக்கப்படும். 

மீனம்

வேலை மெதுவாக இருக்கும். தாமதங்கள் காரணமாக பிற நபர்கள் மீது வெறுப்பு உண்டாகும். இது உங்கள் எதிர்காலத் திட்டத்தில் கவனம் செலுத்த போதுமான நேரத்தையும் வழங்கும். ஒரு வேலையில் இருப்பவர்களுக்கு  திட்டத்திற்குள் மாற்றம் ஏற்படும். நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகள் அழிக்கப்படும். எல்லோரும் தங்கள் வாழ்க்கையில் பிஸியாக இருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். 

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.