தொழில் வாய்ப்புகள் அதிகரிப்பால் மகிழ்ச்சியடையும் ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

தொழில் வாய்ப்புகள் அதிகரிப்பால் மகிழ்ச்சியடையும் ராசிக்காரர்கள் யார்? :  சரி பாருங்கள்!

இன்று செவ்வாய் கிழமை துவாதசி திதி உத்திராடம் நட்சத்திரம். ஆவணி மாதம் 24ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

இன்றைய வேலை பலனளிக்கும். உங்கள் எதிர்கால இலக்குகளில் நீங்கள் சிறிய மாற்றங்களை செய்வீர்கள். நிலுவையில் உள்ள வேலைகளை ஒழுங்கமைக்கவும். விருந்தினர் வருகை அல்லது குடும்பத்துடனான திட்டங்கள் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். மேலும் நண்பர்களுக்கு நேரம் ஒதுக்குவது கடினமாக இருக்கும். 

ரிஷபம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். மேலும் பழைய வாடிக்கையாளர்கள் வருகையை நீங்கள் எதிர்பார்க்கலாம். நீங்கள் பணிபுரியும் திட்டத்தில் கூடுதல் பொறுப்பு இருக்கும். மக்கள் சொல்வதை பகுப்பாய்வு செய்ய வேண்டாம். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும், மேலும் உங்கள் கூட்டாளியின் மோசமான மனநிலையிலிருந்து வெளியேற நீங்கள் அவர்களைத் தள்ளுவீர்கள்.  குடும்ப உறுப்பினர்கள் காரணமாக லேசான மன அழுத்தம் ஏற்படலாம். மாலை நேரத்தில் நண்பர்களுடன் திட்டங்கள் இருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். புதிய நபர்களுடன் அதிக நம்பிக்கையுடன் இருங்கள். 

மிதுனம்

சிறிய தாமதங்கள் மற்றும் குழப்பங்களுடன் வேலை பரபரப்பாக இருக்கும். மின்னஞ்சலில் தாமதம் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளதால் தவறான தகவல்தொடர்பு இருக்கலாம். முன்னும், பின்னும் செல்வது உங்களை வெளியேற்றும். ஆனால் உங்கள் பணி முடிவடையும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் உங்கள் பங்குதாரர் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரலாம். உங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுங்கள். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.

கடகம்

புதிய யோசனைகளுடன் களமிறங்குவீர்கள். எதிர்கால இலக்குகள் மற்றும் புதிய திட்டங்களைப் பற்றி விவாதிக்க நீங்கள் நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். கால அட்டவணையில் குழப்பம் காரணமாக மாலை முடிவில் சிறிது மன அழுத்தம் ஏற்படலாம்.  குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் நண்பர்கள் அவர்களுக்காக நேரம் ஒதுக்காததற்காக உங்களுக்கு வருத்தத்தைத் தரக்கூடும். உங்கள் நேரத்தை சமநிலைப்படுத்துவதில் கவனம் செலுத்துங்கள். 

சிம்மம்

வேலை சலிப்பானதாக இருக்கும். மேலும் வேலையில் இருந்து மனரீதியாக ஓய்வு எடுக்க உங்களை மகிழ்விக்க வேண்டிய அவசியத்தை நீங்கள் காண்பீர்கள். சுற்றியுள்ள மக்கள் யோசனைகள் மற்றும் முடிவுகளுக்காக உங்களை சார்ந்து இருந்தாலும், நீங்கள் பிரிக்கப்பட்டு ஆக்கப்பூர்வமாக தடுக்கப்படுவீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் நேரத்தை செலவிடுங்கள். நண்பரின் தனிப்பட்ட வாழ்க்கை பிரச்சினை குறித்து ஆலோசனை நடத்துவீர்கள்.  

கன்னி

வேலை புதிய வாய்ப்புகளை தரும். அலுவலகத்தில் உங்களுக்குத் தேவையான ஆதரவையும் பெறுவீர்கள். அதனால் பணிகள் சுலபமாக தோன்றலாம். மக்களின் நம்பிக்கையால் பணிகளை எடுத்து செல்ல வேண்டாம். புதிய வேலைக்கு வரும்போது உங்கள் அணுகுமுறையில் மிகவும் நடைமுறைக்குரியதாக இருங்கள். கூட்டாளரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படலாம். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். மேலும் குடும்ப கடமைகளுக்கு நேரம் ஒதுக்குவதற்கு நீங்கள் மெதுவாக செல்ல வேண்டியிருக்கும். 

youtube

துலாம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் உங்கள் எதிர்பார்ப்புக்கு ஏற்ப வாழ முடியாதவர்களிடமிருந்து விஷயங்களை உங்கள் கையில் எடுத்துக்கொள்வீர்கள். புதிய விஷயங்கள் / நபர்கள் தொடர்பான எந்தவொரு முடிவிலும் நீங்கள் விரைந்து செல்லவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். உங்கள் ஆரோக்கியத்தை கவனித்து கொள்ளுங்கள். குடும்ப உராய்வு உங்களை உணர்வுபூர்வமாக வெளியேற்றும். தூக்க முறைகள் தொந்தரவு செய்யக்கூடும். 

விருச்சிகம்

வேலை மெதுவாக ஆனால் உற்பத்தி இருக்கும். பணி வேகம் உங்கள் கட்டுப்பாட்டில் இல்லாமல் இருக்கலாம். ஆனால் முன்பு செய்த பணிக்கான ஒப்புதலைப் பெறுவீர்கள். வெற்றியை உங்கள் தலைக்கு வர விடாதீர்கள். வேலையில் இருப்பவர்களுடன் மிகவும் தாழ்மையுடன் இருங்கள். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் வீட்டில் நிலுவையில் உள்ள சில வேலைகளை முடிக்க வேண்டும். கூட்டாளருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும்.

தனுசு

வேலையில் சிறிய தாமதங்களைக் கொண்ட குழப்பமான நாளாக இன்று இருக்கும். வேலை அல்லது குடும்ப வாழ்க்கை பிசியாக இருக்கும். உங்கள் கருத்துக்கள் மற்றும் உணர்வுகளைப் பற்றி நீங்கள் அதிகம் குரல் கொடுக்க வேண்டும். இதனால் மக்கள் உங்களை நன்கு புரிந்துகொள்ள முடியும். உங்களுக்குத் தெரிந்த நண்பருடன் பேசுவது நிலைமையை எவ்வாறு கையாள்வது என்பது பற்றிய தெளிவைத் தரும். 

மகரம்

வேலை பரபரப்பாக இருக்கும். ஆனால் உற்பத்தி இருக்காது.  உண்மையில் என்ன நடந்தது என்று யோசித்து நாள் முடிவில் நீங்கள் சோர்வடைவீர்கள். காகித வேலைகளை ஒழுங்கமைக்கவும். வேலையில் புதிய முன்னேற்றங்கள் குறித்த அதிக தகவல்களைப் பகிர வேண்டாம். உடன்பிறப்பு மன அழுத்தம் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை வியத்தகு முறையில் இருக்கும். உங்கள் ஆற்றல்களை சீரமைக்க சமூக ரீதியாக நீங்கள் பின்வாங்குவீர்கள்.

கும்பம்

புதிய வளர்ச்சியில் கவனம் செலுத்த நீங்கள் பின் இருக்கை எடுக்கும்போது நடந்துகொண்டிருக்கும் பணிகள் மந்தமாகிவிடும். ஒரு முக்கியமான நபரை சரிசெய்ய உங்கள் அட்டவணையை நீங்கள் திருப்ப வேண்டியிருக்கும். அதிக செலவுகளைத் தவிர்க்கவும். கண்கள் மற்றும் தலையில் வலி உண்டாகும். குடும்ப வாழ்க்கை ஒரு பின் இருக்கையில் இருக்கும். சமூக வாழ்க்கைக்கு முன்னுரிமை இருக்கும். 

மீனம்

வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். ஆனால் இன்று நீங்கள் சில முடிவுகளை எடுப்பீர்கள். பழைய வாடிக்கையாளர்கள் உங்களுடன் தொடர்பு கொள்வார்கள். இன்று எதிர்பார்க்கப்படும் கொடுப்பனவுகளில் தாமதம் ஏற்படலாம். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். நீங்கள் விலகுவதற்கான திட்டங்கள் இருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். நீண்ட காலத்திற்கு முன்னர் இழந்த நண்பர்களை தொடர்பு கொள்வீர்கள். 

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.