நினைத்த காரியத்தை நிறைவேற்றக்கூடிய நான்கு ராசிக்கார்கள் யார்? : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

நினைத்த காரியத்தை நிறைவேற்றக்கூடிய நான்கு ராசிக்கார்கள் யார்? : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று புதன் கிழமை ஷஷ்டி திதி சுவாதி நட்சத்திரம். ஆவணி மாதம் 18ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

மக்களிடமிருந்து தாமதங்கள் காரணமாக நீங்கள் சிக்கித் தவிப்பதால் வேலை மெதுவாக இருக்கும். உடன் பணிபுரிபவர்கள் பொறாமையை நீங்கள் சந்திக்க நேரிடும்.  குடும்ப உறுப்பினர்கள் உணர்ச்சிபூர்வமான ஆதரவையும், கவனத்தையும் கோருவார்கள். வேலை அழுத்தத்தை வீட்டிற்கு கொண்டு செல்ல வேண்டாம். உங்கள் உணவுப் பழக்கத்தில் சில மாற்றங்களைக் கொண்டு வரலாம். 

ரிஷபம்

இன்று வேலை நிலையானதாக இருக்கும். அலுவலகத்தில் உடன் பணிபுரிபவர்கள் யாரையும் விமர்சிக்க வேண்டாம். நிலுவையில் உள்ள காகித வேலைகளை முடிப்பீர்கள். வயதான குடும்ப உறுப்பினருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். சமூக வாழ்க்கை மகிழ்ச்சியாக இருக்கும்.  

மிதுனம்

அதிக வேலை இருப்பதால் இன்றைய நாள் மெதுவாக செல்லும். வேலை செயல்திறன் மிக்கது, ஆனால் நீங்கள் பல வேலைகளைச் செய்வீர்கள். எனினும் இன்றுக்குள் முடிவுகள் எட்டாது என்பதால் பொறுமையாக இருங்கள். சோர்வு காரணமாக ஆரோக்கியம் பாதிக்கப்படும். நீங்கள் பரபரப்பான திட்டங்களை சமூக ரீதியாகக் கொண்டிருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். இன்று ஒரு அன்பான நண்பருடன் மோதலைத் தவிர்க்கவும். 

கடகம்

வேலையில் மெதுவான நாள். அதனால் பணிகள் குறித்து நீங்கள் திட்டமிட நேரம் செலவிடுவீர்கள்.  பணியில் இருப்பவர்களுடன் நம்பிக்கையுடனும் இருப்பீர்கள். புதிய படைப்பை அறிமுகப்படுத்துவது பற்றி நீங்கள் நினைக்கலாம். கூட்டாளரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. நண்பர்களுடன் நேரம் செலவழிப்பீர்கள். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். 

சிம்மம்

உறவுகளுடன் தவறான புரிதல் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளதால் இன்றைய நாள் மெதுவாக செல்லும். மக்கள் தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுத்துக்கொள்வார்கள் என்பதால் பேச்சில் கவனம் தேவை. பழைய வாடிக்கையாளர்களுடன் புதிய பேச்சுக்களை எதிர்பார்க்கலாம். குடும்ப உறுப்பினர்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணருவார்கள் மற்றும் அவர்களின் தேவையை உன்னிப்பாக கவனிப்பார்கள். நண்பர்கள் பிஸியாக இருப்பார்கள், நீங்கள் பிரிந்து செல்ல விரும்பினாலும் நீங்கள் ஏமாற்றமடைவீர்கள்.

கன்னி

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் இரண்டாவது பாதி உங்களை மற்ற விஷயங்களில் பிஸியாக வைத்திருக்கும். நீங்கள்   பணிகளை காலக்கெடுவுடன் முடிப்பீர்கள். குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும், திட்டமிட்ட அட்டவணையின் கடைசி நிமிட மாற்றம் இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். உங்கள் கண்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

youtube

துலாம்

இன்று தாமதங்களுடன் கூடிய ஒரு குழப்பமான நாள். உங்கள் பணி நிலையானதாக இருக்கும்போது, நீங்கள் மற்றவர்களை சார்ந்து இருந்தால் ஏமாற்றமடைவீர்கள். கூட்டாளருடன் கடந்தகால சிக்கல்களை மீண்டும் கொண்டு வருவதைத் தவிர்க்கவும். ஏதேனும் உங்களைதொந்தரவு செய்தால் அதில் இருந்து வெளிவர முயலுங்கள். சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

விருச்சிகம்

இன்று நிலையான நாள். அலுவலகத்தில் புதிய படைப்பு யோசனைகளை பெறுவீர்கள். சக ஊழியர்களுக்கு உதவ ஒரு முன்னேற்றத்தையும் நீங்கள் கொண்டு வருவீர்கள். குடும்ப  உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். அவர்கள் தங்கள் சொந்த உணர்ச்சிகளைக் கடந்து செல்லலாம். எனவே மற்றவர்களின் நாடகத்திலிருந்து பிரிக்கப்பட்டிருங்கள். நண்பர்களுடன் ஒரு மாலை திட்டமிட நீங்கள் செல்லும்போது சமூக வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். 

தனுசு

வேலையில் ஒரு சீரான நாள். உங்கள் குழு உறுப்பினர்களால் நீங்கள் வரவேற்கப்படுவீர்கள், மேலும் உங்கள் யோசனைகளுக்கு நீங்கள் அதிக வரவேற்பைப் பெறுவீர்கள். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்ப வாழ்க்கை வியத்தகு முறையில் இருக்கும்.  சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். உங்கள் ஆலோசனையை பெற நண்பர் ஒருவர் உங்களை தேடி வரலாம். 

மகரம்

நிலுவையில் இருந்து வேலைகளை நீங்கள் முடிப்பீர்கள்.  ஆனால் இன்றைய வேலைகளும் நிறைய இருக்கும் என்பதால் கவனம் தேவை. நீங்கள் செய்யும் வேலை  சரியானதா என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நிலை கவலைக்குரியதாக இருக்கும். இதன் காரணமாக சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

கும்பம்

இன்று கவனமாக இருக்க வேண்டிய நாள். முக்கியமான கூட்டங்கள் மற்றும் தேவையான உரையாடலை தவிர்க்கவும். உங்கள் உணர்ச்சி ரீதியாக பாதிப்பை ஏற்படுத்தும் ஒரு கடினமான நாள் என்பதால் பொறுமை அவசியம்.  கடந்த காலங்கள் குறித்து சிந்திப்பதால் மன அழுத்தம் இருக்கும். இன்று உங்கள் ஈகோவை ஒதுக்கி வைக்கவும். 

மீனம் 

வேலை மெதுவாக இருக்கும். ஆனால் ஒரு பழைய வாடிக்கையாளர் புதிய வேலை தொடங்க எதிர்பார்க்கலாம். எதிர்காலத்தில் நீங்கள் புதிய சங்கங்களை கொண்டிருக்கக்கூடிய நபர்களுடன் இணைவீர்கள். இன்று விஷயங்களுக்கு விரைந்து செல்ல வேண்டாம். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஒரு நண்பர் உங்களை அவர்களின் சொந்த பாதுகாப்பற்ற தன்மையிலிருந்து வெளியேற்றக்கூடும். மிக விரைவில் தீர்ப்புகளுக்கு செல்ல வேண்டாம். 

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.