பணவரவால் மகிழ்ச்சியடையும் அதிஷ்டக்கார ராசிக்காரர்களில் உங்கள் ராசியும் இருக்கிறதா?

பணவரவால் மகிழ்ச்சியடையும் அதிஷ்டக்கார ராசிக்காரர்களில் உங்கள் ராசியும் இருக்கிறதா?

இன்று திங்கள் கிழமை திருதியை திதி ஹஸ்தம் நட்சத்திரம். ஆவணி மாதம் 16ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். உங்கள் வேலையில் கவனம் செலுத்துங்கள் மற்றும் வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து நேர்மறையான முடிவுகளை எதிர்பார்க்கலாம். உங்களுடன் இருப்பவர்களை திருத்த முயற்சிக்க வேண்டாம். நீங்கள் வேலை செய்யும் பகுதிகளில் உள்ள நண்பர்களிடமிருந்து பயனடைவீர்கள். இன்று அன்பானவர்களுடன் தரமான நேர பிணைப்பை செலவிடுவதோடு, புதிய நபர்களின் மொத்த கூட்டத்தையும் சந்திப்பதால் குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை வேடிக்கையாகவும் பரபரப்பாகவும் இருக்கும்.

ரிஷபம்

ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். அலுவலகத்தில் உடன் பணிபுரிபவர்களுடன் பிரச்சனைகள் வேண்டாம். மக்களிடம் விரக்தி அடைவது உங்களை வெளியேற்றும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும், ஆனால் சமூக உறுப்பினர்கள் குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் அவர்களின் தேவைகளில் கவனம் செலுத்துவதற்கு நீங்கள் திரும்பப் பெறுவீர்கள். 

மிதுனம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். காகித வேலைகளில் கையெழுத்திடுவதற்கோ அல்லது முடிவெடுப்பதற்கோ மக்கள் உங்களிடம் திரும்புவர் என்பதால் கவனம் தேவை. நீங்கள் திட்டமிடலுடன் முன்கூட்டியே ஆக்கிரமிக்கப்படுவதால் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நலம் பாதிக்கப்படும். உங்கள் கூட்டாளரைக் கேட்பதற்கு இன்னும் திறந்திருங்கள், அவர்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணர வாய்ப்புள்ளது. 

கடகம்

அதிகப்படியான வேலை உங்களை முன்கூட்டியே ஆக்கிரமிக்கும். நீங்கள் பணியில் இருப்பவர்களைப் பொறுத்து இருப்பீர்கள். இது ஆரம்பத்தில் உங்களைப் பயமுறுத்தக்கூடும், ஆனால் எல்லாமே சரியான இடத்தில் சரியாகும் என்பதால் நீங்கள் கவலைப்பட ஒன்றுமில்லை. ஆக்கப்பூர்வமாக இது உங்களுக்கு ஒரு உற்பத்தி நாளாக இருக்கும். நீண்ட வேலை நேரம் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை பின் இருக்கை எடுக்கும். நீங்கள் பழைய நண்பர்களுடன் சமூக ஊடகங்கள் அல்லது தொலைபேசியில் மீண்டும் இணைவீர்கள். 

சிம்மம்

இன்று நீங்கள் குழப்பமாக காணப்படுவீர்கள். நடைபெறும் பிரச்சனைகள் குறித்து கவலை பட வேண்டாம். இது எதிர்காலத்தில் எவ்வித தாக்கத்தையும் ஏற்படுத்தாது. நாளின் இரண்டாம் பாதி வேலையில் சிறப்பாக இருக்கும். பணியிடத்தில் உள்ளவர்களுடன் மோதலில் ஈடுபட வேண்டாம். உங்கள் எதிர்பார்ப்புகளை குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் சரிபார்க்கவும். முக்கியமான தலைப்புகளில் விவாதிப்பதை தவிர்க்கவும். மன சோர்வு காரணமாக சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

கன்னி

அதிக வேலை உங்களை ஒரு உயர்ந்த நபராக மாற்றும். ஒப்பந்தம் கையெழுத்திடலாம், ஆனால் தெளிவு அடுத்த வாரம் மட்டுமே கிடைக்கும் என்பதால் கவனம் தேவை. ஆலோசனை கேட்கும்போது சிறந்த கேட்பவராக இருங்கள். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். கூட்டாளருடன் தரமான நேரத்தை செலவிட நீங்கள் வெளியேற மாட்டீர்கள். தூக்கம் கொஞ்சம் தொந்தரவாக இருக்கலாம்.

youtube

துலாம்

மக்கள் செய்யும் தவறுகளால் வேலை மெதுவாக இருக்கும். அதைச் சரிசெய்து முன்னேற வேண்டிய அவசியத்தை நீங்கள் காணலாம். நீங்கள் விரும்பும் வழியில் எதுவும் செல்லாது என்பதால் பொறுமை தேவை. மக்கள் தங்கள் வேலையைச் செய்ய அனுமதிப்பதும் இன்று மிகச் சிறந்த விஷயம். வயதான குடும்ப உறுப்பினர்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரக்கூடும் என்பதால் தரமான நேரத்தை செலவிடுங்கள். பழைய நண்பர்களைப் பிடிக்க கடைசி நிமிட திட்டங்கள் இருக்கும் என்பதால் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.

விருச்சிகம்

உங்கள் புதிய யோசனைகள் மற்றும் படைப்பாற்றல் வெளிப்பாட்டுக்கு வருவதால் வேலை பயனுள்ளதாக இருக்கும். மக்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள் மற்றும் உரிய ஆலோசனைகளை உங்களுக்கு வழங்குவார்கள். நீங்கள் எடுக்கவிருக்கும் முடிவுகள் குறித்து அதிக நம்பிக்கை வைக்க வேண்டாம். சுற்றியுள்ள அனைவருடனும் உராய்வால் குடும்ப வாழ்க்கை மன அழுத்தமாக இருக்கும். உங்கள் வாழ்க்கைக்கு முன்னுரிமை கொடுங்கள்.

தனுசு

படைப்பு வேலைகளில் கடைசி நிமிட மாற்றங்களுடன் பணி நிலையானதாக இருக்கும். இது உங்கள் இறுதி முடிவை எந்த வகையிலும் பாதிக்காது. உங்கள் ஒழுங்கமைக்கும் திறனில் மக்கள் மகிழ்ச்சியாக இருப்பார்கள். பணியில் மூத்த உறுப்பினர்களுடன் அதிக தொடர்பு கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் இடைவெளியில் இருப்பார்கள், எனவே நீங்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரலாம். நண்பர்களுடன் மாலை நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். 

மகரம்

குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் தேவை என்பதால் வேலை பின் இருக்கையில் இருக்கும். மற்றவர்களிடமிருந்து உங்களுக்காக ஒரு வலுவான நிலைப்பாட்டை எடுக்க கட்டாயமாக்கப்படுவீர்கள். உங்களை மகிழ்விப்பதற்கும் மக்களை மகிழ்விப்பதற்கும் இடையில் உங்கள் சமநிலையை நீங்கள் கண்டுபிடிக்க வேண்டும். தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுக்க வேண்டாம். காரமான உணவை சாப்பிடுவதைத் தவிர்த்து, உங்கள் முதுகில் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். சமூக வாழ்க்கை பிஸியாக இருக்கும். தனிப்பட்ட மன அழுத்தம் காரணமாக மக்களைத் தவிர்ப்பதைத் தவிர்க்கவும்.

கும்பம்

இன்று இன்னும் சீரானதாக இருங்கள். வேலை உங்களை பிஸியாகவும், மன ரீதியாகவும் சவாலாக வைத்திருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரக்கூடும் என்பதால் அவர்களுக்கு நேரம் ஒதுக்குங்கள். வாக்குறுதியை மீறி வழங்காதீர்கள். நண்பர்களால் மன அழுத்தம் இருக்கும். மற்றவர்களால் உருவாக்கப்பட்ட அரசியலுக்கு நீங்கள் இழுக்கப்படலாம். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அதிக சகிப்புத்தன்மையுடன் இருங்கள், மேலும் வேலை அழுத்தத்தை வீட்டிற்கு கொண்டு செல்ல வேண்டாம்.

மீனம்

நீங்கள் நிறைய காகிதங்களை அல்லது நிலுவையில் உள்ள வேலையை அழிக்கும்போது வேலை மிகவும் நன்றாக இருக்கும். நீங்கள் இன்று புதிய நபர்களுடன் கூட வேலை செய்யலாம். புதிய வாய்ப்புகள் குறித்த பேச்சுக்கள் முன்னேறும். நீங்கள் அன்பானவர்களுடன் பிணைப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். சிறிய விஷயங்களில் கூட்டாளருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். குடும்பம் முன்னுரிமையாக இருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கை எடுக்கக்கூடும்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன