கடக ராசிக்காரர்களுக்கு பணவரவு அமோகமாக இருக்கும்.. !

கடக ராசிக்காரர்களுக்கு பணவரவு அமோகமாக இருக்கும்.. !

இன்று திங்கள் கிழமை சதுர்த்தி திதி அஸ்தம் நட்சத்திரம் ஆவணி மாதம் 16ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

இன்று சோம்பலாக இருக்கும். எதுவுமே நடக்காது. நீங்கள் சிந்தனையை தூண்டி ஆராய்ச்சியை தொடங்குங்கள். எல்லாவற்றையும் சுலபமாக எடுத்து கொள்ளுங்கள்.நேரத்திற்கு சாப்பிடுங்கள். உங்கள் வாழ்க்கை துணை உங்களால் புறக்கணிக்கப்பட்டவராக உணரலாம்.இதயத்தோடான ஒரு உரையாடல் இந்த ஊடலை சரி செய்யும்.உங்கள் சொந்த அடுத்தவர்களை குறை சொல்லாதீர்கள்.

ரிஷபம்

எழுந்திருக்கும்போதே வித்யாசமான உணர்வுகளோடு எழுந்திருப்பீர்கள், உங்களுக்கு பொறுப்புகள் இருக்கலாம் சிலருடன் உரையாட வேண்டி இருக்கலாம். சிலரை சந்திக்க வேண்டி இருக்கலாம். அதையெல்லாம் செய்ய உங்களுக்கு பிடிக்காமல் இருக்கலாம்.அப்படியே வெளியே சென்றாலும் கவனமின்றி இருப்பீர்கள். உணவில் சமநிலை இருக்கட்டும்.

மிதுனம்

வேலை தேங்கி இருக்கும். ஆனாலும் நடந்து கொண்டிருக்கும் திட்டப்பணியில் உங்கள் பங்கு என்ன என்பதில் நீங்கள் தெளிவாக செயல்படுவீர்கள்.மீட்டிங்குகள் தாமதம் ஆகலாம் ஆனாலும் இறுதியில் எல்லாம் உங்களுக்கு சாதகமாக நடக்கும்.நிலுவை பணங்கள் வசூல் ஆகும்.குடும்ப உறுப்பினரின் உடல் நலம் உங்கள் மனதை பாதிக்கலாம்.

கடகம்

பணம் தொடர்பான அத்தனை கவலையையும் விடுங்கள்.பணம் பற்றிய உங்கள் எண்ணங்களை நீங்கள் மாற்றுங்கள், நேர்மறை சக்தி உங்களை தேடி வரும். பணம் உங்களுக்கு வரும் என்று நம்புங்கள். நிச்சயம் அது உங்களை நோக்கி வரும்.உங்கள் பேஷனோடு எதனையும் செய்தீர்கள் என்றால் அபிரிமிதமான அருளும் பணமும் நிச்சயம் கிடைக்கும்.

சிம்மம்

கடின உழைப்பிற்கு ஏற்ற பலன் உங்களுக்கு இன்று கட்டாயம் கிடைக்கும். புதிய பொறுப்புகள் மற்றும் பணி உயர்வுகள் கிடைக்கப்பெரும். குடும்பத்தில் அக்கறையாக இருங்கள். பொது வாழ்க்கைக்கான நேரம் இது கிடையாது.

கன்னி

வேலையில் முன்னேற்றம் இருந்தாலும் சுற்றி இருக்கும் நபர்களால் அதிக இன்னல்கள் ஏற்படும். குறை சொல்பவர்களை பற்றி கவலை பட வேண்டாம். உங்கள் பணியில் உள்ள பொறுப்புகளை மட்டும் பாருங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உறுதுணையாக இருப்பார்கள்.

Youtube

துலாம்

வேலை நிமித்தமாக நீடிக்கும் கடைசி நிமிடம் உங்களிடம் இருப்பதால் வேலை தீவிரமானது. காலக்கெடுவின் காரணமாக மன அழுத்தம் கொடுப்பார்கள் மற்றும் நீங்கள் வேறொருவருடைய பொறுப்பையும் பொறுப்பேற்க வேண்டும் என எதிர்பார்க்கப்படுவீர்கள். நீண்ட காலமாக இந்த தொந்தரவு இருக்கின்றது அது உங்கள் நன்மைக்கே. உங்கள் சூழ்நிலையைப் பற்றி குடும்ப உறுப்பினர்களிடம் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

விருச்சிகம்

புதிய யோசனைகள் மற்றும் திட்டங்களை முடிப்பதற்கான வேலைகளை நீங்கள் செயதுக் கொண்டிருக்கும் ஒரு உற்பத்தி நாள். குழு உறுப்பினர்கள் கொஞ்சம் கடினம் ஆனால் நீங்கள் அவர்களை சமாதானப்படுத்த முடியும். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கையில் ஒரு தொகை எடுத்துக் கொள்ளலாம், அதனால் அவர்களுடன் திட்டங்களைத் தவிர்க்கவும். உங்கள் கண்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

தனுசு

உங்கள் வாழ்க்கையில் தவறாகப் போனவைகளுக்கெல்லாம் மற்றவரை குற்றம் சாட்டிக் கொண்டிருந்தீர்கள். இப்போது உங்கள் தவறுகள் என்னென்ன என்பதைப் பார்க்க வேண்டிய நேரம். நீங்கள் புறக்கணிக்கப்படுவதை எண்ணி அச்சம் கொள்ளலாம். எதுவாக இருந்தாலும் நேரடியாக நில்லுங்கள்

மகரம்

வேலை வேகம் எடுக்கும் ஆனாலும் உடன் பணிபுரிபவர்களோடு உரசலை தவிர்த்து விடுங்கள். தாமதத்திற்காக கோபப்படுவீர்கள் ஆனால் அது அவர்கள் தவறல்ல. உறவுகளில் உங்கள் பக்க தவறுகளை உணர்வது நல்லிணக்கத்தை ஏற்படுத்தும்.உங்களை புரிந்து கொள்ளும் ஒருவரிடம் மனம் விட்டு பேசுவது உங்களுக்கு நன்மை தரும்.

கும்பம்

இன்றைய நாள் அதிகாரம், பொறுப்பு மற்றும் நேர்முக தேர்வுகளோடு தொடங்கலாம். புதிய திட்டப்பணிகளை தேடுபவர்களுக்கு நூல் கிடைக்கலாம். ஆனாலும் அதுகுறித்த சரியான முடிவை நீங்கள்தான் எடுக்க வேண்டி வரும்.விழிப்புணர்வோடு இருங்கள் யதார்த்தங்களை யோசித்து முடிவெடுங்கள் உங்கள் பயங்களை யோசித்து அல்ல. வீட்டில் மன அழுத்தங்கள் ஏற்படலாம். நீங்கள் இருவரும் பேசி சமாதானம் ஆக வேண்டும்

மீனம்

இன்று மனிதர்களின் நாடகங்களை தவிர்த்து மீதமுள்ள வேலைகளை முடிக்க உங்களால் முடியும். யதார்த்த நேரங்களில் உங்களுக்கு நீங்களே உயர்வான இலக்குகளை வைத்து கொள்வீர்கள்.கழுத்தும் கீழ் முதுகும் பாதிக்க படலாம். குடும்ப உறுப்பினர் உங்கள் முடிவுகளை எதிர்க்க நேரிடலாம். அதைக் கையாள தயார் ஆகுங்கள்

predicted by astro asha shah

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம்இந்தி, தமிழ்தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிற வரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.