காதல் செய்யும் நேரம் இது என்று உற்சாகமாக காதல் செய்யப் போகும் அந்த ராசி உங்களுடையதா?

காதல் செய்யும் நேரம் இது என்று உற்சாகமாக காதல் செய்யப் போகும் அந்த ராசி உங்களுடையதா?

இன்று சனிக்கிழமை பிரதமை திதி பூர நட்சத்திரம் ஆவணி மாதம் 14ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை சரிபார்க்கலாம்.

மேஷம்

உங்கள் எண்ணங்கள் அற்புதமானவை.அதற்கான பண உதவிகள் உங்களுக்கு வெகு விரைவில் கிடைக்கும். இதற்கான விரிவான விளக்கமான திட்டத்தை தயாரித்து வைத்துக் கொண்டு மற்றவர்களிடம் பேசுங்கள். உதவி தானாக கிடைக்கும்.பணம் மற்றும் உதவி இல்லாத காரணத்திற்காக உங்கள் சிந்தனைகள் செத்து போக வேண்டாம்.

ரிஷபம்

உங்கள் தேவைகளை நீங்கள் உங்கள் தற்காப்பாக பயன்படுத்துவதை தவிருங்கள். வெளிப்படையாக மனம் திறந்து மன்னிப்பு கேளுங்கள். இது சரி செய்வதற்கான நேரம். நல்லிணக்கத்தை நாடுங்கள். அமைதி மற்றும் ஆனந்தம் உங்களை நாடி வரும்.

மிதுனம்

ஆரோக்கியம்தான் நீங்கள் ஏங்குவதென்றால், ஒரு நீண்ட வெதுவெதுப்பான குளியல், ஓய்வான இசை மற்றும் ஒரு நல்ல புத்தகம் அந்த தந்திரத்தை செய்யும், இது ஒரு ஸ்பா பேக்கேஜ் தேவையில்லை. அதிகம் உண்பது, மது, புகை பிடித்தல் ஆகியவற்றுடன் ஆரோக்கிய தேர்வுகளை எடைபோடுங்கள்.

கடகம்

ஆரோக்யமானதை சாப்பிட்டு உங்கள் உடல்நலனை கவனியுங்கள். அதிகமான வேலைப்பளு மற்றும் மன அழுத்தம் உங்கள் உடல்நலனை பாதிக்கலாம். நச்சுக்களை நீக்கும் டயட் ஒன்றை நீங்கள் பின்பற்றுங்கள். எதிர்மறை எண்ணங்களையும் சேர்த்தே நீக்குங்கள். உங்கள் மனமும் உடலும் பரிசுத்தமானதாக இருக்கும்படி பார்த்துக் கொள்ளுங்கள்.

சிம்மம்

நீங்கள் முன்பு நினைத்துக் கூட பார்த்திராத ஒருவருடன் காதல் வயப்படுவீர்கள். நீங்கள் திறந்த மனதோடு இருப்பது அவசியம். ஒரு ஆச்சர்யத்தை எதிர்பாருங்கள். அது கிப்ட்டாக இருக்கலாம் , கொண்டாட்டமாக இருக்கலாம் அல்லது கடிதமாகவோ செய்தியாகவோ இருக்கலாம்.

கன்னி

உங்கள் இதயத்தை நம்புங்கள். அதன் அனுபவம் மற்றும் பக்குவத்தை உங்கள் வாழ்க்கை மற்றும் உறவுகளை கையாள விடுங்கள். நேர்மையான போலியற்ற உங்களை நீங்கள் வெளிப்படுத்துங்கள்

 

 

 

Twitter

துலாம்

பணத்திற்காக அல்லது உங்களுடைய நிதி கடமைகளில் நீங்கள் எவ்வளவு பதட்டங்கள் மற்றும் கவலைகள் உடன் இருந்தாலும் அவற்றை நீங்கள் எளிதாக நிறைவேற்ற முடியும். சிலர் சில சொத்து அல்லது தங்கத்தை வாங்கலாம். உங்களுக்கு தகுதியானது மட்டுமே உங்களிடம் வருகிறது , யாரும் அதை உங்களிடமிருந்து எடுத்துக்கொள்ள முடியாது.

விருச்சிகம்

நீங்கள் உங்கள் மனதை இதில் வைத்தாலும் அதை அடைவீர்கள் . உங்களுடைய உணர்வு, அறிவு மற்றும் கடின உழைப்பு இயல்பு வெற்றி, பாராட்டு மற்றும் மகிழ்ச்சியைக் கொண்டுவரும். குடும்பம் மற்றும் அன்புக்குரியவர்களுடன் சந்தோஷமாகவும் மகிழ்ச்சியுடனும் நீங்கள் உணருவீர்கள். விஷயங்கள் இப்போது சுமூகமாக நகரும்.

தனுசு

உங்களுடை மிகப்பெரிய பிரச்சணையை பேசுவதற்கு இது சரியான நேரம் இல்லை. நீங்கள் மிகவும் திறமையாக பேசக்கூடிய நபர்தான் என்றாலும் அதை விட மற்றவர்கள் என்ன சொல்கிறார்கள் என்பதில் கவனமாக இருப்பது நல்லது.

மகரம்

உங்கள் எண்ணங்கள் இப்போதே உங்களுடைய வாழ்க்கையை உருவாக்குகின்றன. அதிர்ஷ்டவசமாக நீங்கள் உங்கள் எண்ணங்களையும் உணர்ச்சிகளையும் தேர்வு செய்து அன்பையும் சமாதானத்தையும் பெற முயற்சிக்கின்றீர்கள். சந்தோஷமாக இருங்கள்.

கும்பம்

வெற்றி உங்கள் அருகே தான் இருக்கிறது. அதனை உங்கள் உள்ளுணர்வை பயன்படுத்தி அடைய முயற்சியுங்கள்.உங்கள் கடந்த கால அனுபவங்கள் இதற்கு கை கொடுக்கும், தற்போதைய கணங்களில் இருங்கள். ஒரு சிலர் பணி ரீதியாக பயணங்கள் மேற்கொள்ளலாம்.

மீனம்

உங்கள் சந்தோஷத்திற்கான முதல் அடியை எடுத்து வையுங்கள். உங்கள் கனவுகள் உங்கள் இலக்கு உங்கள் நோக்கம் இதனை கண்டடையுங்கள். எதற்குமே வயது ஒரு தடை அல்ல.உங்களிடம் இது இல்லை அது இல்லை என்று வருத்தமே படாதீர்கள். நீங்கள் சாதிக்கத்தான் போகிறீர்கள்.

predicted by astro asha shah 

 

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம்இந்திதமிழ்தெலுங்குமராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.