உடல் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய முக்கிய ராசிக்கார்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

உடல் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய முக்கிய ராசிக்கார்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று  வெள்ளிக்கிழமை அமாவாஸ்யை திதி  மகம் நட்சத்திரம். ஆவணி மாதம் 13ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

நீங்கள் காகிதம் அல்லது வங்கி வேலைகளை ஒழுங்கமைக்க வேண்டியிருக்கும் என்பதால் வேலை மெதுவாக இருக்கும். சக ஊழியர்கள் அல்லது குழு உறுப்பினர்களுடன் பிரச்சனைகளை தவிர்க்கவும். நீங்கள் ஒரு புதிய வேலை தேடுகிறீர்களானால் இன்று தெளிவு வரக்கூடும். நீங்கள் தனியாக நேரம் செலவிட  விரும்புவதால் குடும்பமும், சமூக வாழ்க்கையும் மெதுவாக இருக்கும். 

ரிஷபம்

மக்களிடமிருந்து உங்கள் எதிர்பார்ப்புகளை நீங்கள் குறைக்க வேண்டும். அலுவலகத்தில் உடன் பணிபுரிபவர்களை சார்ந்து இருக்க வேண்டாம். உங்கள் மனம் சொல்வதை கேளுங்கள். இளைய குடும்ப உறுப்பினருடன் மோதலைத் தவிர்க்கவும். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நிலை குறைவாக இருக்கும். சமூக ரீதியாக நீங்கள் சிறிது நேரம் செலவிட பின்வாங்குவீர்கள். 

மிதுனம்

ஒரு நல்ல சீரான நாள். வேலையில் முடிவுகளில் நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருப்பீர்கள். மக்களை அவர்களின் ஆறுதல் மண்டலத்திற்கு அப்பால் தள்ள வேண்டாம். வேலை மற்றும் சமூக வாழ்க்கை கவனம் செலுத்துவதால் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். நீங்கள் வேலையிலிருந்து மக்களை மகிழ்விக்க வேண்டியிருக்கும். மாலை நேரத்தில் பழைய நண்பருடன் நீங்கள் மீண்டும் இணைவதற்கான வாய்ப்புகள் உள்ளன.

கடகம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் மற்றவர்களை சொல்வதை கேட்காமல் நீங்கள் என்ன விரும்புகிறீர்கள் என்பது குறித்து நீங்கள் தெளிவாக இருக்க வேண்டும். நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகள் அழிக்கப்படும். போதுமான தண்ணீர் குடிக்கவும். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நிலை சரியில்லாமல் போகும். ஆனால் கவலைப்பட வேண்டாம். உங்களிடம் சமூகத் திட்டங்கள் இருக்கும்போது, குடும்பத்துடன் சிறிது நேரம் செலவிட நீங்கள் பின்வாங்கலாம்.

சிம்மம்

நிலுவையில் உள்ள வேலைகளை நிறைவு செய்வதால் இன்று ஒரு பிரகாசமான நாளாக இருக்கும். உடன் பணிபுரிபவர்கள் உங்கள் யோசனைகளை ஒப்புக்கொள்வார்கள். நீங்கள் படைப்புத் துறையில் இருந்தால் உங்களை சந்தைப்படுத்துவதில் கவனம் செலுத்துவீர்கள். நிதி வரவு அதிகரிக்கும், குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் மாலை நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். உங்கள் எதிர்கால திட்டங்களை செயல்படுத்துவீர்கள். நண்பர்கள் தங்கள் சொந்த திட்டங்களைக் கொண்டிருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். 

கன்னி

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் சக ஊழியர்களுடன் சிக்கல்களை வரிசைப்படுத்த உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும். சமாதானம் செய்ய மக்கள் உங்களை அணுகினால் திறந்திருங்கள். ஒரு முக்கியமான சந்திப்பு கடைசி நிமிடத்தில் தாமதமாகவோ அல்லது ரத்து செய்யப்படலாம். அதிக செலவுகளைத் தவிர்க்கவும். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நலம்  கவலைக்குரியதாக இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். 

youtube

துலாம்

கடந்த இரண்டு நாட்களை விட வேலை மிகவும் சிறப்பாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் ஒரு திட்டத்தை உருவாக்கி மேலும் ஒழுங்கமைக்க வேண்டும். முடிவுகளில் முன்னும் பின்னுமாக செல்வது மக்களை குழப்பமடையச் செய்யும். அதிக வேலையால் சோர்வாக இருப்பீர்கள். இதனால் குடும்பத்தினருடனும், நண்பர்களுடனும் நேரம் செலவிட முடியாது. 

விருச்சிகம்

வேலையில் ஒரு உற்பத்தி நாள். நிலுவையில் உள்ள நிறைய வேலைகளை நீங்கள் பெறுவீர்கள். புதிய வேலைக்கு ஒரு அடித்தளத்தை அமைக்கவும். நீங்கள் ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் ஒவ்வொருவரும் தங்கள் சொந்த வாழ்க்கையில் பிஸியாக இருப்பார்கள். அவர்களுடன் செலவிட உங்களுக்கு அதிக நேரம் கிடைக்காது. நண்பர்கள் உங்களை அணுகும்போது சமூக வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். 

தனுசு

இன்று உங்களுக்கு நிலையான நாள். உங்கள் வேலையை விரிவுபடுத்தும் அல்லது வளர்க்கும் திட்டங்கள் உங்களிடம் இருக்கும். அதுகுறித்து நண்பர்கள் ஆலோசனை வழங்குவார்கள். நீண்ட வேலை நேரம் காரணமாக குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். வயதான குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள்.

மகரம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் வேலையில் இருந்து நீங்கள் துண்டிக்கப்பட்டுவிட்டீர்கள் அல்லது அதிலிருந்து வெளியேறுவீர்கள். தள்ளிப்போடுதல் அதிக விரக்திக்கு வழிவகுக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள், மேலும் முன்னேற உங்களை ஊக்குவிப்பார்கள். கூட்டாளருடனான திறந்த தொடர்பு உங்களுக்கு நன்றாக உணர உதவும். நண்பர்களுடனான கடைசி நிமிட திட்டங்கள் வேடிக்கையாக இருக்கும். 

கும்பம்

உங்கள் படைப்பு ஆற்றல்களை நீங்கள் சேனலைஸ் செய்ய வேண்டும். வேலையில் உங்கள் அணுகுமுறையில் நீங்கள் மிகவும் நடைமுறைக்குரியவராக இருக்கும்போது பிரதிபலிக்க வேண்டிய உங்கள் படைப்பு ஆற்றல்களை நீங்கள் அடக்குகிறீர்கள். மற்றவர்களின் பிரச்சினையில் சிக்க வேண்டாம். நீங்கள் மாலையில் பரபரப்பான திட்டங்களைக் கொண்டிருந்தாலும், நிலுவையில் உள்ள சில விஷயங்களைப் பற்றி விவாதிக்க குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கு உங்கள் நேரம் தேவைப்படும். 

மீனம்

நீங்கள் இன்று அதிக கவனத்துடன் இருக்க வேண்டும். வேலை நன்றாக இருக்கும்போது, உங்களை நீங்களே திசைதிருப்புவது கடினம். அதிக சகிப்புத்தன்மையுடன் இருங்கள். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை, எனவே உங்கள் வேலையையும், தனியாக நேரத்தையும் சமப்படுத்தவும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். உங்கள் கூட்டாளரிடம் உராய்வை தவிர்க்கவும்.  

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.