அலுவகத்தில் மேலதிகாரி பாராட்டை பெறும் மூன்று ராசிக்காரர்கள் யார்? : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

அலுவகத்தில் மேலதிகாரி பாராட்டை பெறும் மூன்று ராசிக்காரர்கள் யார்? : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று  வியாழக்கிழமை சதுர்த்தசி திதி ஆயில்யம் நட்சத்திரம். ஆவணி மாதம் 12ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

வேலை சீராக இருக்கும். நாளின் முதல் பாதியில் உற்பத்தி அதிகமாகவும், இரண்டாவது பாதியில் குறைந்தும் காணப்படும். நிலுவையில் உள்ள வேலைகள் சிக்கிவிடும். எனவே விஷயங்களை மிகவும் கடினமாக தள்ள முயற்சிக்க வேண்டாம்.  வேலையில் இருப்பவர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். உங்களை நீரேற்றமாக வைத்திருங்கள். புதிய முதலீட்டின் எந்த முடிவுகளையும் இன்று எடுக்க வேண்டாம். உங்களை யாராவது தொந்தரவு செய்யக்கூடும் என்பதால் குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் தேவை. 

ரிஷபம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் நீங்கள் காகித வேலைகளை ஒழுங்கமைக்க வேண்டும். உங்களுக்கும், மூன்றாவது நபருக்கும் இடையில் யாரோ ஒருவர் தவறான புரிதல்களை உருவாக்கிக்கொண்டிருக்கலாம், சூழ்நிலைகள் பற்றிய உண்மை இன்று வெளிவரும். வேலை அழுத்தத்தை வீட்டிற்கு கொண்டு செல்வதைத் தவிர்க்கவும், இல்லையெனில் உங்கள் மீது குடும்ப உறுப்பினர்கள் எரிச்சலடைவார்கள். மனதளவில் நீங்கள் சோர்வாக இருப்பீர்கள். 

மிதுனம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகள் உங்களுக்கும், உங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கும் இடையே எரிச்சலை ஏற்படுத்தும். உறுதியுடன் இருங்கள். கூட்டாளர் வீட்டில் மன அழுத்தத்தை ஏற்படுத்தி கவனத்தை கோருவார். கோவம் விரக்திக்கு வழிவகுக்கும் என்பதால் உணர்ச்சிவசப்பட்டுவதை தவிர்க்கவும். நண்பர்களிடமிருந்து ஆலோசனையைப் பெறுவது உதவியாக இருக்கும். 

கடகம்

நிலுவையில் உள்ள நிறைய வேலைகளை இன்று முடிப்பீர்கள். இது உங்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும். வேலையில் புதிய முன்னேற்றங்களில் கவனம் தேவை. ஆக்கப்பூர்வமாக நீங்கள் ஒரு பட்டியலில் இருப்பீர்கள், உங்கள் யோசனையை வழங்க மக்களை நம்புங்கள். கடந்த கால வேலைகளை ஒப்புக்கொள்வீர்கள். குடும்பத்தினரும், நண்பர்களும் உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியாக இருப்பார்கள். கூட்டாளரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை.

சிம்மம்

நீங்கள் திட்டமிட்ட வேலைகளை நிறைவு செய்ய காலதாமதம் ஆகலாம். மக்கள் ஆலோசனை அல்லது விளக்கங்களை கேளுங்கள். தகவல்தொடர்பு தாமதம் நாளின் இரண்டாம் பாதியில் வேலைகளை குறைக்கும். கண்களுக்கு ஒய்வு கொடுக்கவும். பெற்றோரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. நண்பர்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரலாம், ஆனால் விஷயங்களை விளக்குவது உங்களுடன் என்ன நடக்கிறது என்பது பற்றிய சிறந்த யோசனையை அவர்களுக்கு வழங்கும். 

கன்னி

வேலை சீராகவும், நல்ல உற்பத்தியாகவும் இருக்கும். ஆனால் உடன் பணிபுரியும் நபர்களால் பிரச்சனைகள் ஏற்படும். இதனால் உங்கள் பாதுகாப்பின்மைகளை மற்றவர்கள் மீது வீசலாம். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் வெறித்தனமான மற்றும் கடினமானவராக இருப்பதால் தேவையில்லாத சிக்கல்களை உருவாக்குவீர்கள், மாலைக்குள் அவை தீர்க்கப்படும். சமூக ரீதியாக நீங்கள் அழைக்கப்படுவீர்கள், ஆனால் மக்களை சந்திப்பதை நீங்கள் உணர மாட்டீர்கள்.

youtube

துலாம்


வேலை வேகத்தை அதிகரிக்கும் மற்றும் நீங்கள் மேலதிகாரியிடம் பாராட்டுகள் பெறுவீர்கள். இன்று நீங்கள் புதிய யோசனைகளை கொண்டிருக்கலாம். அவற்றை நீங்கள் சேனலைஸ் செய்ய வேண்டும். சுற்றியுள்ள மக்கள் அதிக ஆதரவாக இருப்பார்கள். கூடுதல் செலவுகளைத் தவிர்க்கவும். கூட்டாளர் மற்றும் அன்பானவர்களுடன் நீங்கள் அதிக நேரம் அனுபவிப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை நாள் இறுதிக்குள் பரபரப்பாக இருக்கும். 

விருச்சிகம்

உங்கள் அடுத்த கட்டத்தை பற்றி மூத்தவர்களிடமிருந்து கூடுதல் தெளிவை பெறுவதால் வேலை நிலையானதாக இருக்கும். நீங்கள் அதிக பொறுப்பு அல்லது புதிய வேலையும் பெறலாம். பணியிடத்தில் உள்ளவர்களுடன் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி விவாதிப்பதைத் தவிர்க்கவும். குடும்ப நாடகம் தொடரும். தனிப்பட்ட முறையில் விஷயத்தை எடுத்துக் கொள்ள வேண்டாம். உங்களுக்கு உதவ தங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறும் நண்பர்களின் நிறுவனத்தில் மாலை நேரத்தை செலவிடுங்கள். 

தனுசு


நீங்கள் ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். எண்ணங்களும், செயல்களும் உங்களுக்கு எங்கும் செல்ல உதவாது. சக ஊழியர்கள் அல்லது முதலாளியிடமிருந்து நீங்கள் சில வருத்தங்களையும் பெறலாம் என்பதால் கவனம் தேவை. உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நண்பர்களுடனான கடைசி நிமிடத் திட்டங்கள் உங்களை குடும்பப் பொறுப்புகளிலிருந்து விலக்கி வைக்கும். 

மகரம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் ஒரு புதிய ஒப்பந்தத்தைத் தொடங்குவீர்கள். உங்கள் நிதிகளை ஒழுங்கமைக்கவும். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை, சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் குடும்ப மன அழுத்தம் காரணமாக நீங்கள் பின்வாங்கக்கூடும். 

கும்பம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருக்க மாட்டீர்கள். நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகளை வரிசைப்படுத்த நீங்கள் போராட வேண்டியிருக்கும். வேலையில் இருப்பவர்களுடன் உராய்வை தவிர்க்கவும். உங்கள் வயிறு மற்றும் தொண்டையை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவு இருக்கும். நண்பர்களின் நிறுவனத்தில் நேரத்தை செலவிடுங்கள், ஏனெனில் அவர்கள் உங்களுக்கு ஏதேனும் யோசனை வழங்குவார்கள். 

மீனம்

வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்தோ அல்லது அதிகாரியிடமிருந்தோ நீங்கள் முன்னேறும்போது வேலை முன்னேறும். நீங்கள் ஒரு புதிய தேடுகிறீர்கள் என்றால் அதில் தெளிவு கிடைக்கும். படைப்பு அல்லது ஊடகத் துறையில் இருப்பவர்கள் இன்று பயனடைவார்கள். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. இதன் காரணமாக நீங்கள் குடும்பத்தினருடனும், நண்பர்களுடனும் நேரத்தை செலவிட முடியாது. காரமான உணவை சாப்பிடுவதைத் தவிர்க்கவும்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.