நண்பர்களுடன் இன்றைய நாளை அனுபவித்து மகிழும் நான்கு ராசிக்கார்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

நண்பர்களுடன் இன்றைய நாளை அனுபவித்து மகிழும் நான்கு ராசிக்கார்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று புதன் கிழமை திரிசோதசி திதி பூசம் நட்சத்திரம். ஆவணி மாதம் 11ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

வேலை பரபரப்பாக இருப்பதால் அதிக கவனம் தேவை. நீங்கள் நாளின் மைய புள்ளியாக இருப்பீர்கள். மேலும் நிறைய புதிய வாய்ப்புகள் வரும். நீங்கள் இன்று எடுக்கும் முடிவுகளைப் பொறுத்து பணிகள் இருக்கும். மக்களுடன் தொடர்பு கொள்ளும்போது நீங்கள் இன்னும் ஒழுங்காகவும், கவனமாகவும் இருக்க வேண்டும். பரபரப்பான வேலை காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். நாள் முடிவில் நீங்கள் தனியாக நேரத்தை செலவிட விரும்புவீர்கள். உங்களை நீரேற்றமாக வைத்திருங்கள்.

ரிஷபம்

இன்று வேலை உங்களுக்கு தேவையான முடிவுகளைத் தரும். நீங்கள் முடிவெடுப்பதில் சக ஊழியர்கள் உங்களுக்கு ஆதரவளிப்பார்கள் மற்றும் நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிக்க உதவுவார்கள். மக்கள் தங்கள் பாதுகாப்பற்ற தன்மையை உங்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளலாம், விரைவாக தீர்ப்பளிக்க வேண்டாம். குடும்ப உராய்வு உங்களை வெளியேற்றும். எனவே தப்பிக்க நீங்கள் ஒரு பழைய நண்பருடன் பயணத்தைத் திட்டமிடுங்கள். 

மிதுனம்

இன்று போதுமான வேலை இருக்கும். நிலுவையில் உள்ள பணிகள் அதிகரிக்கும், மேலும் நீங்கள் குழு உறுப்பினர்களுடன் அதிக குரல் கொடுக்க வேண்டும். உங்கள் பொறுமையை ஒருவர்  சோதிக்கக்கூடும், ஆனால் இது எல்லாம் வேண்டுமென்றே என்பதால் பொறுமையாக இருங்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. பங்குதாரர் குறைவாக உணரக்கூடும் என்பதால் தரமான நேரத்தை செலவிட நீங்கள் வெளியேறுவீர்கள். சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

கடகம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் தகவல் தொடர்பு, மின்னஞ்சல்கள் போன்றவற்றில் தாமதத்தை எதிர்பார்க்கலாம். ஒரு குடும்ப உறுப்பினர் தங்கள் வேலையைப் பற்றி பாதுகாப்பற்றவராக இருக்கலாம். இதன் காரணமாக நீங்கள் சற்று தொந்தரவு செய்யப்படலாம். உங்கள் உணர்ச்சிகளை ஒதுக்கி வைத்துவிட்டு அவர்களுக்கு தேவையான உதவியை செய்யுங்கள். நண்பர்களுடனான கடைசி நிமிட திட்டங்கள் நிதானமாக இருக்கும். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள்.

சிம்மம்

வேலை வேகத்தை அதிகரிக்கும். மேலும் முக்கியமான நபர்களை நீங்கள் சந்திக்கும் போது புதிய திட்டங்கள் குறித்த உங்கள் முடிவுகளைப் பற்றி நீங்கள் அதிக நம்பிக்கையுடன் இருப்பீர்கள். நீங்கள் ஒரு புதிய வேலையைத் தேடுகிறீர்களானால், இன்று சில தெளிவு வரும் என்று எதிர்பார்க்கலாம். மூத்த உறுப்பினர்கள் உங்களுக்கு ஆதரவளிப்பார்கள். வேலைக்கு முன்னுரிமை இருப்பதால் குடும்பமும், சமூக வாழ்க்கையும் மந்தமாகிவிடும்

கன்னி

வேலையில் ஒரு சீரான நாள். நீங்கள் முன்பு பணிபுரிந்த ஒருவருடன் முக்கியமான சந்திப்பு இருக்கும். இன்று உங்கள் முடிவெடுப்பதில் நெகிழ்வானதாக இருக்கும். சமூகத் திட்டங்கள் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும், மாலை பரபரப்பாக இருக்கும். நீண்ட காலமாக இழந்த நண்பர்களை நீங்கள் சந்திக்கலாம் . உங்கள் மனதின் வேகத்தை மெதுவாக்குங்கள்.

youtube

துலாம்

வேலை நிலையானது என்றாலும், நீங்கள் மனரீதியாக சோர்வாக உணரப்படுவீர்கள். மோசமான சூழ்நிலையைப் பற்றி சிந்திப்பீர்கள். மக்களை சந்தேகிப்பது உதவாது, மேலும் அது வழிகாட்டுதலை பெறுவதிலிருந்து மட்டுமே உங்களை தடுக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். ஆனால் உங்கள் மனதில் என்ன நடக்கிறது என்பது அவர்களுக்குத் தெரியாததால் மென்மையாக இருங்கள். வேலை என்பது உங்கள் வாழ்க்கையின் ஒரு பகுதி. மன அழுத்தம் உங்களை மேம்படுத்துவதற்கு அனுமதிக்காதீர்கள்.

விருச்சிகம்

புதிய வாய்ப்புகள் செயல்படுவதற்கான விளிம்பில் உள்ளன. ஆனால் அதற்கு முன்பு நீங்கள் பணியில் இருக்கும் புதிய நபர்களுடன் நம்பிக்கையின் வலுவான அடித்தளத்தை அமைக்க வேண்டும். தற்போதைய சிக்கல்களை கடந்தகால அச்சங்களுடன் தொடர்புபடுத்த வேண்டாம். உங்கள் பங்குதாரர் பணியில் இருக்கும் ஒருவருடனான தனிப்பட்ட பிரச்சினைகள் காரணமாக உணர்ச்சிவசப்படலாம். சிறந்த கேட்பவராக இருங்கள். நீங்கள் பழைய நண்பர்களுடன் நேரத்தை செலவிடுவதால் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். 

தனுசு

உங்களை பிஸியாக வைத்திருக்க போதுமான வேலை இருக்கும். ஆனால் தனிப்பட்ட மன அழுத்தம் காரணமாக உங்கள் நம்பிக்கையை நீங்கள் கேள்விக்குள்ளாக்குவீர்கள். தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுக்க வேண்டாம், நிறைய வேலைகள் உங்களை தேடி வரும். பணியிடங்களில் நண்பர்கள் / குடும்பத்தினரிடமிருந்தும் நீங்கள் பயனடைவீர்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. ஒரு நிகழ்ச்சிக்கு உங்களை அழைக்க பழைய நண்பர்கள் உங்களுடன் தொடர்புகொள்வார்கள். 

மகரம்

வேலை மெதுவாக இருக்கும். அலுவலகத்தில் முக்கிய கூட்டம் இன்று நடைபெறலாம். ஆனால் உடனடியாக முடிவுகளை எதிர்பார்க்க வேண்டாம். அடுத்த வரவிருக்கும் நாட்களுக்கு உங்கள் அட்டவணையை ஒழுங்கமைக்க வேண்டும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் மோசமானவர்களாக இருப்பதால் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். சகிப்புத்தன்மையுடன் இருங்கள். உங்களிடம் திட்டங்கள் இருந்தாலும் சமூக வாழ்க்கை தேங்கி நிற்கும். குடும்பத்தில் உராய்வு இருக்கும். 

கும்பம்

வேலை நிலையானது என்றாலும், தனிப்பட்ட பிரச்சினைகள் காரணமாக நீங்கள் உணர்ச்சிவசப்படுவீர்கள். தனிப்பட்ட உறவின் காரணமாக சில குற்ற உணர்ச்சிகள் அல்லது சுய கோபங்கள் உங்களை ஆழ் மனதில் தொந்தரவு செய்யும். உங்கள் மனநிலையை மக்கள் கவனிப்பார்கள். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் அந்த ஒரு நபரிடம் சிக்கியிருப்பதால் மற்ற அனைத்தும் பின் இருக்கை எடுக்கும்.

மீனம்

புதிய முன்னேற்றங்கள் முடிவுகளை காண்பிக்கும். மேலும் நீங்கள் ஒரு ஒப்பந்தத்தை உருவாக்குவீர்கள் அல்லது ஒரு ஒப்பந்தத்தை முத்திரையிடுவீர்கள். உடன் நீண்ட காலத்திற்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். நீங்கள் புதிய குழு உறுப்பினர்களுடன் பணியாற்றலாம் அல்லது இன்று வேலைக்கு பயணிக்கலாம். நீங்கள் என்ன செய்தாலும், இன்று உங்களுக்கு ஆதரவாக செயல்படும். ஒவ்வொருவரும் தங்களது சொந்தத் திட்டங்களைக் கொண்டிருப்பதால் குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.