உடல் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய ராசிக்காரர்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

உடல் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய ராசிக்காரர்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று சனிக்கிழமை நவமி திதி ரோகிணி நட்சத்திரம். ஆவணி மாதம் 7ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் பணியிடத்தில் உள்ளவர்களிடையே தவறான தகவல்தொடர்பு காரணமாக நீங்கள் வலியுறுத்தப்படுவீர்கள. இன்று நடைபெறும் ஒரு முக்கியமான கூட்டம் பயனளிக்கும். உங்கள் உணவை கட்டுக்குள் வைத்திருங்கள். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். உறவு சிக்கல்களை சந்திக்கும் ஒரு அன்பான நண்பரை பற்றி நீங்கள் கவலைப்படலாம். 

ரிஷபம்

மின்னஞ்சல்கள் அல்லது தகவல்தொடர்புகளில் சிறிய தாமதங்களுடன் பணி நிலையானதாக இருக்கும். பிரதிநிதியாக இருங்கள் மற்றும் நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்கள் என்பதை மற்றவர்கள் கவனிப்பார்கள். பழைய வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து வேலையை எதிர்பார்க்கலாம். குடும்ப உறுப்பினரின் உணர்ச்சித் தேவைகளுக்கு அதிக கவனம் செலுத்துங்கள். ஏனெனில் அவர்கள் உணர்ச்சிவசப்படுவார்கள். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

மிதுனம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். மேலும் உங்களை பிஸியாக வைத்திருக்க போதுமானதாக இருக்கும். பணியிடத்தில் மக்களின் அணுகுமுறை காரணமாக நீங்கள் கலக்கப்படுவீர்கள். எதிர்வினையாற்றுவதை தவிர்க்கவும். மற்றவர்களை சரிசெய்வதை விட உங்கள் முன்னுரிமையில் கவனம் செலுத்துங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். கூட்டாளருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். சமூகத் திட்டங்கள் உங்களை பிஸியாக வைத்திருக்கக்கூடும். ஆனால் நாள் முடிவில் நீங்கள் தனியாக சிறிது நேரம் செலவிட விரும்புவீர்கள். 

கடகம்

உங்கள் படைப்பு ஆற்றல்களை நீங்கள் சேனலைஸ் செய்யும் போது ஒரு உற்பத்தி நாளாக இருக்கும். புதிய வாடிக்கையாளர்களைப் பற்றிய தெளிவைப் பெறுவீர்கள். மேலும் புதிய யோசனைகளில் கூட பணியாற்றுவீர்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. ஆனால் நீங்கள் இறுதியில் பங்குதாரர் மற்றும் அன்பானவர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். மற்றவர்களின் பிரச்னை குறித்த தீர்ப்புகளுக்கு எளிதில் செல்ல வேண்டாம்.

சிம்மம்

மூத்தவர்கள் மற்றும் பணியில் உள்ளவர்களிடமிருந்து உங்களுக்கு தேவையான அனைத்து ஆதரவையும் பெறுவதால் ஒரு நல்ல சீரான நாள். உடல்நலம் உணர்திறன் மிக்கதாக இருக்கும். மக்கள் தங்கள் சொந்த உணர்ச்சிகரமான பயணத்தில் இருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். நண்பர்களுடன் நேரத்தை செலவிடுங்கள். அவர்களுடன் பேசுவது உங்களுக்கு ஆறுதல் தரும். 

கன்னி

நிறைய வேலைகள் நிலுவையில் இருப்பதால் இன்று ஒரு பரபரப்பான நாள். நாளின் இரண்டாம் பாதியில் சந்திப்பதில் சிறிய தாமதங்களை எதிர்பார்க்கலாம். மற்றவர்களின் பாதுகாப்பின்மையால் திசைதிருப்பப்படுவதை தவிர்க்கவும். கண்களையும், பின்புறத்தையும் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். ஆனால் சமூக ரீதியாக நீங்கள் ஒரு நிகழ்வு மற்றும் பரபரப்பான மாலை நேரத்தை பெறுவீர்கள்.

youtube

துலாம்

வேலை வேகத்தை எடுக்கும். ஆனால் பிரச்சினைகள் காரணமாக அல்லது குழு உறுப்பினர்களுடன் பொய்யான உராய்வு ஏற்படும். நீங்கள் உணர்ச்சிவசப்பட்டதாக உணரலாம். வேலை மன அழுத்தத்தை வீட்டிற்கு எடுத்துச் செல்வதைத் தவிர்க்கவும். அது உங்கள் மனநிலையை பாதித்தது குடும்ப உறுப்பினர்களுடனான உறவை சீர்குலைக்கும். சமூக வாழ்க்கையில் கடைசி நிமிடத்தில்  திட்டங்களைத் திரும்பப் பெறுவீர்கள். 

விருச்சிகம்

நீங்கள் முடிக்க வேலைகள் நிறைய இருக்கலாம். ஆனால் உங்களிடமிருந்து மக்கள் அதிகம்  கோருவதால், நீங்கள் கவனம் செலுத்த முடியாமல் போகலாம். உங்கள் முன்னுரிமைகளை வரிசை படுத்துங்கள். வேலையில் இருப்பவர்களுடன் அதிக சகிப்புத்தன்மையுடன் இருங்கள். நீங்கள் ஒரு வாடிக்கையாளரிடமிருந்து தெளிவை தேடுவீர்கள்.குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் கடந்தகால சிக்கல்களைக் கொண்டுவருவதைத் தவிர்க்கவும். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை.

தனுசு

சுற்றியுள்ள மக்களிடமிருந்து தெளிவில் சிறிய தாமதங்களுடன் வேலை பரபரப்பாக இருக்கும். நீங்கள் ஒரு படைப்பு பட்டியலில் இருப்பீர்கள். தனியாக நேரத்தை செலவிடுவது மற்றும் யோசனைகளையும் எண்ணங்களையும் குறிப்பிடுவது புதிய யோசனைகளைக் கொண்டு வர உதவும். நீங்கள் சிக்கிக்கொண்டதாக உணர்ந்தால், சுற்றியுள்ளவர்களிடமிருந்து ஆலோசனையைப் பெறுவது உதவும். நீங்கள் கொஞ்சம் சோர்வாக உணரலாம். சமூக மற்றும் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். 

மகரம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் கருத்தில் வேறுபாடு இருக்கும் அல்லது நீங்கள் நெருக்கமாக பணிபுரியும் நபர்களுடன் உராய்வு ஏற்படலாம். எல்லோரும் ஒரே பக்கத்தில் இருப்பதால் பொறுமையாக இருங்கள். நீங்கள் விரும்பும் முடிவுகளில் இன்னும் தீர்க்கமாக இருங்கள். மற்றவர்களின் பிரச்சினை காரணமாக குடும்ப மன அழுத்தம் இருக்கும். ஆனால் இறுதியில் நீங்கள் அதிலிருந்து விலகி, நண்பர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுவீர்கள்.

கும்பம்

வேலையில் மெதுவான நாள். உடன் பணிபுரிபவர்கள் தங்கள் அர்ப்பணிப்புக்கு ஏற்ப வேலை செய்வார்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உணர்ச்சிவசப்பட்டு, ஆதரவிற்காக உங்களிடம் திரும்பலாம், அவர்களுடன் நீங்கள் நேரத்தை செலவிடுவதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். உடல் சோர்வு காரணமாக சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். 

மீனம்

தாமதங்கள் மற்றும் திட்டங்களில் ரத்து செய்யப்படுவதால் பணி மெதுவாக இருக்கும். வேடிக்கையான தவறுகளால் தாமதம் ஏற்படக்கூடும் என்பதால் காகித வேலைகளுடன் மேலும் ஒழுங்கமைக்கவும். உங்கள் தொண்டை மற்றும் மேல் முதுகில் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும், ஆனால் நீங்கள் மக்களை சந்திக்கவோ அல்லது தொடர்பு கொள்ளவோ கூடாது. 

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.