இன்று வேலையில் அதிக கவனத்துடன் இருக்க வேண்டிய ஆறு ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று வேலையில் அதிக கவனத்துடன் இருக்க வேண்டிய ஆறு ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று வெள்ளிக்கிழமை அஷ்டமி திதி கார்த்திகை நட்சத்திரம். ஆவணி மாதம் 6ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

நீங்கள் வேலையில் கவனமாக இருக்க வேண்டும். நிலையான வேலை இருக்கலாம், ஆனால் உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்கள் பிரச்சனைகள் ஏற்படுத்த வாய்ப்புள்ளது. குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுங்கள். தனிப்பட்ட உறவுகளில் சிக்கியிருப்பதாக உணர்ந்தால் உதவி பெற நண்பர்களுடன் ஆலோசனை நடத்துங்கள். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். இன்று உங்கள் சாதனைகளைப் பற்றி மக்கள் பிரமிப்பார்கள். 

ரிஷபம்

ஒரு முக்கியமான சந்திப்பு அட்டவணையில் வேலை நிலையானதாக இருக்கும். உங்கள் அட்டவணையுடன் நீங்கள் இன்னும் ஒழுங்கமைக்கப்பட வேண்டும். மேலும் மக்களை காத்திருக்க சொல்ல வேண்டாம். சோர்வு காரணமாக ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படும். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் சிறிது நேரம் செலவழிக்க வேண்டிய நிலையால் கடமைகளிலிருந்து நீங்கள் விலகலாம். 

மிதுனம்

கடைசி நிமிட வேலை உங்கள் அட்டவணையை பாதிக்கும். தொழில் ரீதியாகவும், தனிப்பட்ட முறையிலும் உங்கள் திட்டங்களில் நெகிழ்ச்சியுடன் இருங்கள். மக்கள் சகிப்புத்தன்மையற்றவர்களாக இருக்கலாம். எனவே அவர்களுக்கு இடம் கொடுங்கள். நடந்து கொண்டிருக்கும் திட்டம் குறித்த தெளிவு மன உறுதிப்பாட்டை கொண்டுவரும். குடும்ப வாழ்க்கை பிஸியாக இருக்கும். வயதான குடும்ப உறுப்பினருடன் அதிக பொறுமையாக இருங்கள்.

கடகம்

வேலையில் மெதுவான நாள். இன்று நீங்கள் மக்களிடமிருந்து மனதளவில் துண்டிக்கப்பட்டு, உங்கள் படைப்பு ஆற்றல்களில் கவனம் செலுத்துவீர்கள். முழங்கால் வலி மற்றும் வயிறு வலி காரணமாக ஆரோக்கியம் குறைவாக இருக்கும். நீங்கள் அன்புக்குரியவர்களுடன் இணைந்து நாளை செலவழிப்பீர்கள். மேலும் குடும்ப விஷயங்களை தீர்ப்பதில் கவனம் செலுத்துவீர்கள். பரபரப்பான குடும்பக் கடமைகளால் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

சிம்மம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும்,. முடிவுகளுக்கான வழிகாட்டுதலுக்காக மக்களுக்கு கூடுதல் எதிர்பார்ப்பில் இருப்பார்கள். உங்கள் உள்ளுணர்வை நீங்கள் நம்ப வேண்டும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களிடம் நியாயமற்ற முறையில் செயல்படலாம். கூட்டாளருடன் உறைவை தவிர்க்கவும். கூட்டாளரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படலாம். இதன் காரணமாக நீங்கள் சமூக வாழ்க்கையை அதிகம் அனுபவிக்க மாட்டீர்கள். 

கன்னி

இன்று பரபரப்பான நாள். மக்கள் விசித்திரமாக செயல்படலாம், அதனால் குழப்பமடைவீர்கள். ஆனால் அதன் முடிவில் நீங்கள் வேலையில் வழங்குவதில் மகிழ்ச்சியடைவீர்கள். இன்று சமூக கடமைகளில் பிஸியாக இருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். நண்பர்களுடனான திறந்த தொடர்புகள் உங்கள் வாழ்க்கையின் பிற அம்சங்களை வெளிச்சம் போட்டுக் காட்டும் என்பதால் சிறந்த கேட்பவராக இருங்கள்.

youtube

துலாம்

வேலையில் அதிக கவனம் செலுத்துங்கள். சில வேலைகளை மீண்டும் செய்ய அல்லது கூடுதல் பொறுப்பைக் கையாள மூத்தவர்களிடமிருந்து அழுத்தம் இருக்கும். ஆரோக்கியத்திற்கு குறிப்பாக தொண்டை மற்றும் மார்பு கவனம் தேவைப்படும். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் உங்கள் உடலுக்குத் தேவையான ஓய்வு அளிப்பதற்கான சமூகத் திட்டங்களிலிருந்து நீங்கள் பின்வாங்குவீர்கள்.

விருச்சிகம்

கடைசி நிமிடத்தில் அதிக வேலை மன அழுத்தத்தை சேர்க்கும். மேலும் நீங்கள் ஆக்கபூர்வமான யோசனைகளில் ஈடுபடுவீர்கள். வேலையை செய்ய நீங்கள் சக ஊழியர்களின் உதவியை நாட வேண்டும். அவர்களுடன் அதிக சகிப்புத்தன்மையுடன் இருங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள், மேலும் கூட்டாளருடன் தரமான நேரத்தை செலவிட நீங்கள் வெளியேறுவீர்கள். கடைசி நிமிட திட்டங்களுடன் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.

தனுசு

வேலையில் ஒரு நிலையான நாள். அங்கு நீங்கள் கவனத்தின் மையமாக இருப்பீர்கள். மேலும் மக்கள் உங்கள் முடிவுகளை நிறைவேற்றுவர் அல்லது நீங்கள் உருவாக்கிய படைப்பு யோசனைகளை ஆதரிப்பார்கள். நீங்கள் உங்கள் பங்கை மாற்றலாம் அல்லது புதிய திட்டத்திற்கு வரலாம்.  நீண்ட வேலை நேரம் குடும்ப மற்றும் சமூக திட்டங்களை தாமதப்படுத்தும். போதுமான தண்ணீர் குடிக்கவும்.

மகரம்

வாடிக்கையாளர்கள் முடிவில் இருந்து தாமதங்கள் காரணமாக வேலையில் மெதுவான நாள். நீங்கள் நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிக்க வேண்டியிருக்கும். ஆனால் இன்று உங்களுக்கு இருக்கும் மிகுந்த பொறுமை காரணமாக நீங்கள் நாளை கடந்திருப்பீர்கள். கடந்த காலத்திலிருந்து சில பிரச்சினைகள் குறித்து குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களை எதிர்கொள்ள முயற்சிப்பார்கள். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். நண்பரின் தனிப்பட்ட விஷயங்களில் தலையிட வேண்டாம். 

கும்பம்

நீங்கள் என்ன செய்தாலும் வேலை மெதுவாக இருக்கும். சகிப்புத்தன்மையுடன் இருங்கள். நிலுவையில் உள்ள வேலைகளை முடிக்க பெரும் அழுத்தம் இருக்கும். அதனால் நீங்களே ஏமாற்றமடைவீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் கடந்தகால சிக்கல்களைக் கொண்டு வருவார்கள். மேலும் முன்னர் நடந்த பிரச்சனையில் உங்களை குறை கூறுவார்கள். நெருங்கிய நண்பர்களோடு அல்லது நீங்கள் செய்ய விரும்பும் ஒன்றை செய்ய நேரத்தை செலவழிக்க முயல்வீர்கள். 

மீனம்

இன்றைய வேலை மெதுவாக தொடங்கும். இரண்டாவது பாதி வேகத்தை அதிகரிக்கும், ஆனால் நிலுவையில் உள்ள வேலைகளை முடிக்க நீங்கள் நேரம் கேட்கலாம். மக்கள் உங்களை மூளை சலவை செய்ய  முயற்சிக்க கூடும் என்பதால் உங்கள் முடிவுகளில் உறுதியாக இருங்கள். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் ஒரு புத்தகத்தைப் படிக்க தனியாக நேரம் செலவிடும் மனநிலையில் இருப்பீர்கள். 

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.