குடும்பத்தினருடன் வெளியே என்று மகிழும் ராசிக்காரர்கள் யார் : தெரிந்து கொளுங்கள்!

குடும்பத்தினருடன் வெளியே என்று மகிழும் ராசிக்காரர்கள் யார் : தெரிந்து கொளுங்கள்!

இன்று ஞாயிற்றுக்கிழமை ஏகாதசி திதி மூலம் நட்சத்திரம். ஆடி மாதம் 26ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

இன்று ஆச்சரியங்கள் மற்றும் மாற்றங்களால் நிறைந்த நாளாக இருக்கும். நீங்கள் செய்ய விரும்பும் நிறைய விஷயங்கள் உள்ளன. மற்றவர்கள் செய்த திட்டங்கள் அல்லது கடமைகள் காரணமாக நீங்கள் மெதுவாக இருக்க வேண்டியிருக்கும். நீங்கள் கிளர்ச்சியை உணரலாம். ஆனால் நாள் முடிவில் அது வேடிக்கையாகவும், மகிழ்ச்சியாகவும் இருக்கும். கண்களையும், பின்புறத்தையும் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

புற்றுநோய் செல்களை அழித்து உடல் நலத்தை காக்கும் அற்புத உணவுகள்!

ரிஷபம்

நாளுக்கு மெதுவாக ஆரம்பிக்கும். நீங்கள் சோம்பலாகவும் உணருவீர்கள், ஆனால் இரண்டாவது பாதி உங்களை குடும்பக் கடமையில் பிஸியாக வைத்திருக்கும். உங்கள் உடன்பிறப்பு / குடும்ப உறுப்பினருடன் அவசியமில்லாத உராய்வைத் தவிர்க்கவும். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். நாளின் இரண்டாவது பாதி சமூக ரீதியாக பிஸியாக இருக்கும். மேலும் பழைய நண்பர்களைப சந்திக்க உங்களுக்கு திட்டங்கள் இருக்கும். 

மிதுனம்

நிலுவையில் உள்ள வேலைகளை முடிக்க நீங்கள் நேரம் செலவிடுவீர்கள். குடும்பத்துடன் வெளியே செல்ல திட்டமிடுவீர்கள். ஆனால் நீங்கள் வெளியேற உடல் ரீதியாக சோர்வாக உணரலாம். அன்புக்குரியவர்களுடன் இணைந்து நாள் நன்றாக செலவிடப்படும். மற்றவர்களின் சத்தம் அல்லது நிறுவனம் இல்லாமல் தனியாக நேரத்தை செலவிட வேண்டிய அவசியத்தை நீங்கள் உணருவீர்கள். உங்கள் மனம் சொல்வதை பின்பற்றுங்கள். 

கடகம்

நீங்கள் எல்லாவற்றையும் திட்டமிட்டுள்ள ஒரு பரபரப்பான நாளாக இருக்கும். நிலுவையில் உள்ள முடிவுகளில் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் நீங்கள் திறந்த தொடர்பு வைத்திருப்பீர்கள். மேலும் உங்கள் மனதில் தோன்றுவதை பேசுவீர்கள். சமூக கடமைகள் கடைசி நிமிடங்களில் தாமதமாகலாம் அல்லது ரத்து செய்யப்படலாம். எனவே ஏமாற்றமடைய வேண்டாம். ஒரு பழைய குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நிலை கவலைப்படக்கூடும்.

சிம்மம்

நீங்கள் மனதளவில் செய்ய வேண்டியது நிறைய இருக்கிறது. ஆனால் எங்கிருந்து தொடங்குவது என்று உங்களுக்குத் தெரியாது. குடும்ப உறுப்பினர்கள் உடல்நலம் காரணமாக அவசியமில்லாத மன அழுத்தம் இருக்கும். உங்களுடைய மனமும் சில விஷயங்களில் மாற்று கருத்துக்கள் உருவாகும். உங்களை மற்றவர்களுக்கு நிரூபிப்பதைத் தவிர்க்கவும். குடும்பக் கடமைகள் காரணமாக சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

கன்னி

இன்று பரபரப்பான நாள். நீங்கள் திட்டமிட்ட அனைத்தும் நிறைவேறும். நாள் முடிவில் நீங்கள் சோர்வாக உணரக்கூடும். மேலும் பழைய குடும்ப உறுப்பினர்களிடமிருந்து ஒப்புதல் பெற வேண்டாம். நண்பருடனான உராய்வைத் தவிர்க்கவும். யாரோ ஒருவர் அவர்களின் அணுகுமுறை காரணமாக உங்களை வெளியேற்றக்கூடும். இன்று உங்களுடன் அதிக பொறுமையாக இருங்கள். 

தனிமையான பெண்களைக் குறிவைக்கும் காமுகர்கள்-ரேவதியின் வேதனைக் கதை..என்று தீரும் இந்த சோகம்?

youtube

துலாம்

ஒரு மெதுவான நாள். நீங்கள் மக்களிடமிருந்து பிரிந்து மனதளவில் துண்டிக்க விரும்புவீர்கள். ஆனால் மற்றவர்களுக்கு தேவைப்படும் திட்டங்கள் உங்களிடம் இருக்கலாம். தவிர்க்க முடியாத சூழ்நிலை குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் வளரக்கூடும். மற்றவர்களிடையே பிரச்சினைகள் இருக்கலாம், நீங்கள் அவர்களின் நாடகத்திற்கு இழுக்கப்படலாம். குடும்ப வாழ்க்கை மன அழுத்தத்துடன் மனதளவில் முன்கூட்டியே இருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், நீங்கள் முழுமையாக கவனம் செலுத்த முடியாது. 

விருச்சிகம்

உங்கள் மனதின் மன வேகத்தை மெதுவாக்குங்கள். நீங்கள் உடல் சோர்வாக இருப்பீர்கள், ஆனால் மனரீதியாக மிகவும் சுறுசுறுப்பாக இருப்பீர்கள். உடல் மட்டத்தில் உள்ள அனைத்தும் மென்மையாகவும், நிலையானதாகவும் இருக்கும். உங்களை ஆறுதல்படுத்த மக்கள் தங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறுவார்கள். நீங்கள் தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுத்துக் கொள்ளலாம். உண்ணும் முறைகளை சமநிலைப்படுத்தி, தனியாக நேரத்தை செலவிடுங்கள். 

பொன்னிற மேனி வேண்டுமா ! மலிவான விலையில் பார்லரின் பளபளப்பைத் தரும் கொத்தமல்லி பேக் !

தனுசு

இன்று வேலைகளை செய்ய முடியாத அளவுக்கு பரபரப்பான நாள். பணி சிக்கல்களை வரிசைப்படுத்த உங்களுக்கு உதவக்கூடிய சிலரை சந்திக்க நீங்கள் நாள் செலவிடலாம். குடும்பக் கடமைகள் ரத்து செய்யப்படலாம் அல்லது தாமதமாகலாம். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். நண்பர்களுடன் திட்டத்தில் கடைசி நிமிட மாற்றங்களைச் செய்யலாம். 

மகரம்

நீங்கள் உணர்ச்சிவசப்பட்டு பேசுவதால் இன்று மோசமான நாளாக இருக்கும். நண்பர்களும், குடும்பத்தினரும் உங்களை உற்சாகப்படுத்த முயற்சிக்கும்போது உணர்திறன் எதுவும் வேலை செய்யாது. எல்லோரிடமும் உங்கள் பிரச்சினைகளை மீண்டும் சொல்வதை தவிர்க்கவும். ஏனென்றால் மக்கள் கேட்பதில் சோர்வடையக்கூடும். உங்கள் தொண்டை மற்றும் பின்புறத்தை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். நாளின் முடிவில் நீங்கள் நன்றாக இருப்பீர்கள். மேலும் திரைப்படம் அல்லது இரவு உணவிற்கு வெளியே செல்வீர்கள். 

கும்பம்

வேலையில் உள்ள மன அழுத்தம் காரணமாக நீங்கள் ஓய்வெடுக்க நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். குடும்ப திட்டங்கள் சீராக செல்கின்றன. ஆனால் மீண்டும் மாலை ஒரு புத்தகம் அல்லது திரைப்படத்தின் நிறுவனத்தில் நேரம் செலவிடப்படும். தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுக்க வேண்டாம். ஏதாவது உங்களை தொந்தரவு செய்தால் ஒரு குடும்ப உறுப்பினரின் ஆலோசனையைப் பெறுவது உங்களை நன்றாக உணர உதவும். 

மீனம்

நீங்கள் படுக்கையில் இருந்து எழுந்தவுடன் மீண்டும் தூங்க செல்ல விரும்புவீர்கள். நாளின் முதல் பாதியில் உங்கள் கூட்டாளருடன் உராய்வு இருக்கும். இரண்டாவது பாதி மிகவும் சிறப்பாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களது வேலை பேச்சுக்களை கேட்கும் மனநிலையில் இல்லாததால் அவர்களுடன் வேலை பற்றி விவாதிப்பதைத் தவிர்க்கவும். பரபரப்பான சமூக கடமைகள் உங்களை மாலையில் பிஸியாக வைத்திருக்கும். நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு நீங்கள் குடும்பம் அல்லது நண்பர்களுடன் மீண்டும் இணைவீர்கள்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.