இன்று அலுவலகத்தில் மகிழ்ச்சியாக காணப்படும் நான்கு ராசியில் உங்கள் ராசியும் இருக்கிறதா?

இன்று அலுவலகத்தில் மகிழ்ச்சியாக காணப்படும் நான்கு ராசியில் உங்கள் ராசியும் இருக்கிறதா?

இன்று திங்கட்கிழமை பஞ்சமி திதி உத்திரம் நட்சத்திரம். ஆடி மாதம் 20ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்

மேஷம்

நீங்கள் சீராக செயல்பட வேண்டும். உங்கள் இதயத்தை பின்பற்ற வேண்டும். வேலை நிலையானதாக இருக்கும் ஆனால் உங்கள் கடின உழைப்பால் பலன் கிடைக்காது அதனால் உங்களை நீங்களே வருத்தி கொள்ளாதீர்கள். இரவு உணவு அல்லது திரைப்படம் பார்க்க அன்பானவர்களுடன் செல்வதால் குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

ரிஷபம்

நீங்கள் என்ன செய்தாலும் வேலை மெதுவாக செல்லும். மக்கள் உங்களைப் போன்ற பக்கத்தில் இருக்க மாட்டார்கள். எனவே பொறுமையாக இருங்கள். மனக்கிளர்ச்சி ஏற்படுவதைத் தவிர்க்கவும். வேலை செய்யும் நபர்கள் உங்கள் பொறுமையை சோதிக்க முயற்சி செய்யலாம். ஆனால் மாலைக்குள் உராய்வு தீரும். நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகள் அழிக்கப்படும். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும், ஆனால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். உங்கள் மனநிலை என்னவாக இருந்தாலும், சமூக கடமைகளை பூர்த்தி செய்ய நீங்கள் வெளியேற வேண்டும். 

மிதுனம்


நீங்கள் இன்னும் சீரானதாக இருக்க வேண்டும். ஒருவர் மீதான கோபத்தை இன்னொருவரின் மீது வீச வேண்டாம், நீங்கள் அதை சரிசெய்வது கடினம். வேலை நிலையானதாக இருக்கும், மேலும் புதிய வாய்ப்புகள் வரும். வேலை மாற்றத்தை எதிர்பார்ப்பவர்களுக்கு இன்று தெளிவு கிடைக்கும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் சமூக ரீதியாக நீங்கள் பின்வாங்குவீர்கள். ஒரு நண்பர் தவறால் பிரச்னைகள் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. 


கடகம்

உங்கள் மனதில் இருக்கும் அதிகம் குழப்பான விஷயங்களை தீர்க்க இருக்க வேண்டும். உதவி தேடுங்கள். எல்லாவற்றையும் நீங்களே செய்ய முடியாது. குடும்பம் இன்று முன்னுரிமையாக இருப்பதால், வேலை மெதுவாக இருக்கும். வழிகாட்டுதல் மற்றும் ஆதரவுக்காக வீட்டிலுள்ளவர்கள் உங்களிடம் திரும்புவர். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. கூட்டாளருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும்.

சிம்மம்

நீங்கள் விரும்பும் அளவுக்கு எல்லாம் நிலையானதாக இருக்கும். நீங்கள் குடும்பத்தினருடனும், நண்பர்களுடனும் தரமான நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். இதய உரையாடல்களுக்கு திறந்த மனதுடன் இருங்கள். கடந்த கால சிக்கல்களைப் பற்றிய தெளிவான விஷயங்கள் வரும். அன்புக்குரியவர்களுடன் இணைந்து மாலை நேரத்தை கழிப்பீர்கள். இன்று உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள்.

கன்னி

இன்று உங்களால் எந்த முடிவையும் எடுக்க முடியாது. உங்களுக்கு என்ன வேண்டும் என்று உங்களுக்குத் தெரியும். ஆனால் உடல் ரீதியாக அதனை செயல்படுத்த முடியாது. கூட்டங்கள் தாமதமாக அல்லது தெளிவுடன் நடக்கும். வேலை மெதுவாக இருக்கும். சக ஊழியர்களுடன் கருத்து வேறுபாடும் இருக்கலாம். கண்களைக் கஷ்டப்படுவதைத் தவிர்க்கவும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும் ஆனால் நண்பரின் குளிர் நடத்தை காரணமாக சமூக ரீதியாக நீங்கள் விலகுவீர்கள். 

youtube

துலாம்

வாடிக்கையாளரின் இருந்து தாமதம் காரணமாக வேலை மெதுவாக இருக்கும். முடிவுகளை எடுக்க மக்களை அதிகம் நம்ப வேண்டாம். உங்கள் பொறுப்பை நீங்கள் ஏற்றுக்கொள்கிறீர்கள். மற்றவர்களுக்கு தீர்ப்பளிப்பதைத் தவிர்க்கவும். எல்லோரும் தங்கள் சொந்த வாழ்க்கையில் பிஸியாக இருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். பரபரப்பான வேலை நேரம் காரணமாக, சமூக ரீதியாக நீங்கள் பின்வாங்குவீர்கள். எந்த ஒரு திட்டம் இருந்தாலும் அதற்காக நீங்கள் அங்கே இருப்பீர்கள்.

விருச்சிகம்

இன்று நீங்கள் வேலையில் மகிழ்ச்சியான நபராக இருப்பீர்கள். முடிவுகள் என்ன என்பது முக்கியமல்ல, புதிய யோசனைகள் மற்றும் வாய்ப்புகள் உங்கள் நாளை நிரப்பும். ஆனால் முடிவுகளுக்கு விரைந்து செல்ல வேண்டாம். நிதி ரீதியாக நன்மை பயக்கும் பணிகள் வரும். பணியில் மூத்தவர்களிடமிருந்து ஆலோசனையைப் பெறுங்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை, ஆனால் கவலைப்பட ஒன்றுமில்லை. மாலை அன்பானவர்களின் நிறுவனத்தில் நேரம் செலவிடப்படும்.

தனுசு

இன்று நீங்கள் செய்ய வேண்டிய பணிகள் அதிகம் இருப்பதால், பணிபுரியும் முறையை மாற்ற வேண்டும். சக ஊழியர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். ஆனால் அவர்களின் கடின உழைப்பை நம்புங்கள். ஆரோக்கியத்திற்கு குறிப்பாக முதுகு மற்றும் முழங்கால்களில் கவனம் தேவைப்படும். கூட்டாளியுடனான உராய்வு காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை மன அழுத்தமாக இருக்கும். சமூக ரீதியாக நீங்கள் கலந்துகொள்ள வேண்டிய கடமைகளுடன் ஒரு பட்டியல் இருக்கும். நீங்கள் இன்று உங்கள் எண்ணம் கொண்டவர்களைப் போல சந்திப்பீர்கள்.

மகரம்

இன்று உங்களது கருத்துக்கு மாற்றான விஷயகங்கள் நடக்கும். உங்கள் நம்பிக்கைகள் அனைத்தும் வேலையிலோ அல்லது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையிலோ சவாலாக இருக்கும். நீங்கள் செய்ய நிறைய விளக்கமும், உறுதியும் இருக்கும்.  இறுதி முடிவு பிரபஞ்சத்தில் சரணடையட்டும். மேலும் நெகிழ்வாக இருங்கள். இல்லையெனில் உங்கள் விடாமுயற்சியின்மையால் பின்னர் வருத்தப்படலாம்.

கும்பம்

இன்று உங்களை தேடி நல்ல செய்திகள் வரும். புதிய வாய்ப்புகள் உங்கள் வழியில் வரும், இன்று நீங்கள் எடுக்கும் முடிவுகள் வாழ்க்கையை மாற்றும். நீங்களே முடிவுகளை எடுக்க வேண்டியிருக்கும். நீங்கள் மற்றவர்களை நாடி இருந்தால் பிரச்னை வரும். கண்கள் மற்றும் தலைவலியால் பாதிக்கப்படுவீர்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் சமூக வாழ்க்கை மிகவும் பரபரப்பாக இருக்கும். நீங்கள் திட்டங்களை உருவாக்கலாம், ஆனால் கடைசி நிமிடத்தில் செல்வது போல் உணர முடியாது. சமூகக் கடமைகளுக்குச் செல்ல நீங்கள் உங்களைத் தள்ள வேண்டும்.

மீனம்

வேலை வரும் போது நீங்கள் விரும்பிய முடிவுகளைப் பெறுவீர்கள். வாதங்கள் அல்லது மக்களுடனான கருத்து வேறுபாடு உங்களை வெளியேற்றும். சிறந்த கேட்பவராக இருங்கள், மேலும் நெகிழ்வாக இருங்கள்.  குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் வேலையில் ஏற்படும் மன அழுத்தம் காரணமாக நீங்கள் தனிப்பட்ட உறவுகளை அனுபவிக்க மாட்டீர்கள். உங்கள் தனிப்பட்ட இடத்தில் அதை எடுத்துச் செல்வதை விட, அலுவலக மன அழுத்தத்தை நீங்கள் அலுவலகத்தில் விட்டுவிட வேண்டும்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.