கூரையைப் பிய்த்துக்கொண்டு பணம் கொடுக்கப்போகும் அந்த ராசிகளில் உங்கள் ராசியும் இருக்கிறதா?

கூரையைப் பிய்த்துக்கொண்டு பணம் கொடுக்கப்போகும் அந்த ராசிகளில் உங்கள் ராசியும் இருக்கிறதா?

இன்று ஆடி வெள்ளிக்கிழமை துவிதியை திதி ஆயில்ய நட்சத்திரம் ஆடி மாதம் 17ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை அறிந்து கொள்ளுங்கள்.

மேஷம்

உங்கள் திறமையை வெளிக்காட்ட அதிகரிக்க பல வாய்ப்புகள் கிடைக்கலாம். ஒன்றுக்கும் மேற்பட்ட வாய்ப்புகள் உங்கள் உள்சக்தி மற்றும் கடுமையான உழைப்பிற்கு கிடைக்கும் பலன் எனக் கொள்க. எல்லாவற்றிலும் அன்பாக இருங்கள். உங்களுக்கு உதவியவர்களுக்கு நன்றியோடு இருங்கள்.

ரிஷபம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும் மற்றும் அண்மையில் தொடங்கப்பட்ட வேலைகளில் புதிய முன்னேற்றங்கள் இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடனான சண்டைகளை தவிர்க்கவும். கடந்த கால சூழ்நிலைகளை மீண்டும் கொண்டு வராதீர்கள், பின்னர் நீங்கள் வருத்தப்படலாம். கடைசி நிமிடத் திட்டங்கள் காரணமாக சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். புதிய மக்களை சந்திக்க காத்திருங்கள்.

மிதுனம்

உங்களுடைய வாழ்க்கையின் பொருள் வளங்களில் மாற்றங்களைத் தொடங்கும் ஒருவரை நீங்கள் சந்திக்க நேரிடலாம். உங்கள் குறிக்கோள்களை அடைவதற்கு அவரது செயல்கள் உங்களுக்கு உதவலாம். உங்கள் செயல்களில் நீங்கள் பொறுப்பானவராகவும், பொறுப்பாளியாகவும் இருக்க வேண்டும். அனைத்தும் நன்றாக அமையும்.

கடகம்

உங்கள் விரக்தியையும் ஏமாற்றங்களையும் உங்கள் உறவில் காட்டிக் கொள்ள வேண்டாம். இதனை திசை திருப்ப நீங்கள் உங்கள் துணையுடன் ஒரு லாங் டிரைவ் அல்லது நீச்சல் குளத்தில் ஒன்றாக நீந்துவது போன்றவற்றை முயற்சியுங்கள்

சிம்மம்

உங்கள் உறவில் நீங்கள் எங்கும் எல்லாவற்றிலும் இருக்கிறீர்கள். நேர்மையாக சொல்லுங்கள், எது தவறாக போனது என்று யோசித்துப் பாருங்கள் மேலும் நீங்கள் இருவருமே மேலும் தொடர விருப்பம் இல்லாமல் இருக்கிறீர்கள்! நேரிலேயே பிரச்சனைகளை எதிர்கொள்ள முயற்சியுங்கள் மேலும் அதை உங்கள் துணையுடன் தீர்க்கவும்.

கன்னி

இன்றைய நாள் முன்னோக்கி நகரும் போது நீங்கள் மந்தமாக அல்லது குழப்பாக இருப்பதாக உணருவீர்கள். அதனால் மனதை புதுப்பிக்க இடைவெளிகள் எடுத்து கொள்ளுங்கள். நீண்ட நேரம் வேலை செய்து கொண்டே இருக்காமல், இடையிடையே ஒய்வு எடுத்து கொள்ளுங்கள். உங்களுக்கு எது சந்தோஷம் தருமோ அதனை செய்யுங்கள்.

pinterest

துலாம்

அலுவலகத்தில் உடன் பணிபுரிபவர்கள் உங்களது முடிவில் தலையிட அனுமதிக்காதீர்கள். உங்க மனம் சொல்வதை மட்டும் நீங்கள் கேளுங்கள். கடைசி நேரத்தில் மாற்றங்கள் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக காணப்படும். குடுத்பத்தினருக்கும் கொஞ்சம் நேரம் ஒதுக்குங்கள்.

விருச்சிகம்

நீங்கள் ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் மட்டும் கவனம் செலுத்த வேண்டும். எண்ணங்கள் மற்றும் செயல்கள் உங்களுக்கு எல்லா இடத்திலும் உதவாது. சக பணியாளர்களிடமிருந்தோ அல்லது முதலாளிகளிடமிருந்தோ சில வருத்தத்தை நீங்கள் பெறுவீர்கள். ஆனால் நீங்கள் இன்று பொறுப்பாக நடந்து கொள்ள வேண்டும்.

தனுசு

மிக கவனமாகவும் நேர்மையாகவும் இருங்கள். உங்களுடைய தவறுகளை நீங்கள் ஏற்க மறுப்பதால் சிரமங்கள் உங்களுக்குத்தான் என்பதை புரிந்து கொள்ளுங்கள்.உண்மையில் இருந்து விலகி ஓடுவது மேலும் சிக்கல்களைத்தான் உருவாக்கும். உங்கள் கண்களை கவனிக்கவும். உதவிகள் கிடைக்க தாமதம் ஆகும்.

மகரம்

குறைந்த சுயவிவரத்தை வைத்திருப்பது சிறந்தது. நீங்கள் படுக்கையின் தவறான பக்கத்தில் எழுந்திருப்பீர்கள். உடன் இருப்பவர்களால் சிக்கல் ஏற்படும். உங்கள் கோபம் கட்டுக்குள் வைக்கப்படாவிட்டால் வேலையை பாதிக்கும். தனியாக நேரத்தை செலவிடுங்கள்.

கும்பம்


உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் ஆர்வமுள்ளவற்றை உருவாக்க கடினமாக உழைத்தீர்கள்- மக்கள் அன்பின் பிணைப்புகள், வசதியான வாழ்க்கை பாணி, ஆரோக்கியமான பணி வளர்ச்சி, சாதனைகள் போன்றவை. இவை அனைத்தும் பாதுகாக்கப்படுகின்றன, மேலும் நீங்கள் விரைவில் இன்னும் அதிகமாக அடைவீர்கள்.

மீனம்

நீங்கள் சம்பந்தப்பட்ட நபர்களை காயப்படுத்த விரும்பாததால் உங்கள் உணர்ச்சிகளை மறைத்து வருகிறீர்கள்.. ஆனால் உங்கள் உணர்ச்சிகளை அடக்குவது தூரத்தையும் தவறான எண்ணங்களையும் உருவாக்கும், எனவே உங்கள் உணர்வுகளை மென்மையாக வெளிப்படுத்துவது நல்லது.

ஜோதிட பலன்களைக் கணித்தவர் astro ஆஷா ஷா

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிற வரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.