வேலையில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய நான்கு ராசிக்கார்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

வேலையில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய நான்கு ராசிக்கார்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று செவ்வாய் கிழமை திரயோதசி திதி திருவாதிரை நட்சத்திரம். ஆடி மாதம் 14ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம்


தனிப்பட்ட உணர்ச்சி ரீதியான இணைப்பு காரணமாக இன்று நீங்கள் வேலையில் கவனம் செலுத்துவது கடினமாக இருக்கும். யாரோ உங்கள் எண்ணங்களுடன் விளையாடுவதாக உணர்வீர்கள். மற்றவர்களுக்கு முன்னுரிமை அளிக்க நீங்கள் முயற்சி செய்ய வேண்டியிருக்கும். இது உங்கள் வேலையில் தாமதத்திற்கு வழிவகுக்கும். புதிய யோசனைகள் மற்றும் வாய்ப்புகள் உங்கள் வழியில் வரும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். உங்களுக்கு தொந்தரவு தரும் விஷயங்கள் குறித்து நண்பர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

ரிஷபம்

நீங்கள் எல்லா இடங்களிலும் இருப்பதால் வேலையில் கவனம் செலுத்துவது கடினம். நீங்கள் சந்திக்க காலக்கெடு இருக்கும். அனைத்தும் ஒரே நேரத்தில் நடக்கும் என்பதால் உதவி கேட்க திறந்திருங்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. கடைசி நிமிட சமூக அழைப்புகள் உங்களை உற்சாகப்படுத்தும். புதிய நபர்களைச் சந்திப்பது நல்ல யோசனையாக இருக்கும்.

மிதுனம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும்போது நீங்கள் எங்கு இருக்க வேண்டும் என்பதில் கவனம் தேவை. தலையில்லாத கோழியை போல இருக்க வேண்டாம். உங்கள் முடிவுகளுக்கு மக்களிடமிருந்து ஒப்புதல் பெற வேண்டாம். பணம் குறித்த தெளிவு வரும். வேலையில் நீங்கள் எடுக்கும் முடிவுகளுக்கு குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். மேலும் உதவக்கூடிய ஒருவருக்கு நீங்கள் வழிநடத்தக்கூடும். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

கடகம்

மற்றவர்கள் உங்கள் வேலையை பணியிடத்திலும், தனிப்பட்ட முறையிலும் கட்டுப்படுத்துவார்கள். திட்டம், யோசனைகள் மற்றும் முடிவில் தாமதம் அல்லது மாற்றங்கள் இருக்கும். உங்கள் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். வேலையில் மற்றவர்களுக்கு பொறுப்பு ஏற்குமாறு விட்டுவிடுங்கள். வேடிக்கையான விஷயங்கள் குறித்து மாலை நேரத்தில் நண்பர்கள் திட்டமிடுவார்கள். இன்று உங்களை திசைதிருப்ப எதை வேண்டுமானாலும் செய்யுங்கள்.

சிம்மம்

உங்கள் கவனத்தை சீரமைக்கும்போது வேலை விறுவிறுப்பாக நடக்கும். பழைய வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து புதிய ஆர்டர்கள் வரும். விரிவாக்க வாய்ப்புகளும் உங்களுக்கு  கிடைக்கும். ஆனால் இன்று அதில் எந்த முடிவும் எடுக்கப்படாது. ஆரோக்கியத்திற்கு குறிப்பாக கண்கள் மற்றும் தலையில் கவனம் தேவைப்படும். குடும்ப வாழ்க்கை தேங்கி நிற்கும். ஆனால் நீங்கள் பழைய நண்பருடன் இணைவீர்கள்.

கன்னி


நீங்கள் இன்னும் அடித்தளமாக இருக்க வேண்டும். சூழ்நிலைகளால் எடுத்து செல்லப்படுவது உதவாது. நீங்கள் விடாமுயற்சியையும் விட வேண்டும். மற்றவர்கள் எப்போதும் ஈடுபடும்போது எல்லாம் எப்போதும் சரியாக இருக்க முடியாது. குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களை அவர்களின் நாடகத்திற்கு இழுப்பார்கள். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். உங்கள் முழங்கால்கள், முதுகு மற்றும் தொண்டையை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

youtube

துலாம்


வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் செய்யும் செயலால் பிரச்சனை ஏற்படலாம்.  அதுகுறித்து விளக்க முயற்சிக்க வேண்டாம். அது பலனளிக்காது. வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து தாமதம் வெறுப்பாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் கருத்துக்காக உங்களிடம் திரும்புவார். ஆலோசனை வழங்க தயாராக இருங்கள். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். 

விருச்சிகம்

தனிப்பட்ட வாழ்க்கை முன்னுரிமையாக இருப்பதால் வேலை மெதுவாக இருக்கும். நீங்கள் குடும்பத் தேவைகளுக்கு வெளியே செல்ல வேண்டியிருக்கும். அவர்களின் நாடகத்தை வரிசைப்படுத்தி மத்தியஸ்தராகவும் செயல்பட அவர்களுக்கு உதவுங்கள். உங்கள் முடிவுகள் அல்லது செயல்களுக்காக நீங்கள் வருத்தப்படக்கூடும். பிரச்சனைகள் குறித்து விளக்க உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும். நண்பர்கள் துணையாக இருப்பார்கள். நீங்கள் எதை முடிவு செய்தாலும் அதற்கு ஆதரவாக இருங்கள்.

தனுசு

இன்று ஒரு மகிழ்ச்சியான நாளாக இருக்கும். எல்லாம் நீங்கள் விரும்பும் வழியில் செல்லும். தற்போதைய வேலைக்கு நீங்கள் புதிதாக ஒன்றை விரிவாக்குவீர்கள். முக்கியமான முடிவெடுப்பதில் அணியில் உங்கள் ஈடுபாடு தேவைப்படும். இன்று உங்கள் வேலையை மக்கள் மதிப்பார்கள். குடும்பமும், சமூக வாழ்க்கையும் கடைசி நிமிடம் ஒன்று கூடும். இதனால் நடைபெறும் நிகழ்வுகள் வேடிக்கையாக இருக்கும்

மகரம்

உங்கள் செயலுடன் உங்கள் சொற்களை சீரமைக்க வேண்டும். நீங்கள் மக்களை பிரியப்படுத்த முயற்சிப்பீர்கள். ஆனால் உங்கள் இதயம் மகிழ்ச்சியாக இல்லை. உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தருவதை ஆழமாகப் பாருங்கள். வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் சீரமைப்பு இல்லாதிருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் சிறந்த கேட்பவராக இருங்கள். நீங்கள் அவர்களுடன் பழகுவதால் நண்பர்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரலாம்.

கும்பம்

இன்று அதிக கவனம் செலுத்துங்கள். நல்ல செய்தி உங்களை தேடி வரும். ஆனால் நீங்கள் கலந்துகொள்ள நிலுவையில் உள்ள பிற வேலைகள் இருக்கலாம். முந்தையவற்றை முடிப்பதற்கு முன்பு புதிய அத்தியாயங்களைத் தொடங்க வேண்டாம். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. இன்று  நண்பர்களுடனான உங்கள் வாழ்க்கையைப் பற்றி அதிக விவேகத்துடன் இருங்கள்.

மீனம்

உங்களுக்கு முன்னால் உள்ளவற்றில் உண்மையில் கவனம் செலுத்த முடியாது. வாழ்க்கையின் எதிர்காலம் குறித்து கவலைப்படுவதை நிறுத்துங்கள். உங்களுக்கு முன்னால் இருப்பதற்கு நன்றியுணர்வோடு இருங்கள். சக ஊழியர்கள் சொல்வதில் உங்கள் மதிப்பை அடிப்படையாகக் கொள்ள வேண்டாம். உன்மீது நம்பிக்கை கொள். குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும், ஏனெனில் குடும்ப உறுப்பினர் கவனத்தை கோருவார் அல்லது உங்களை அவர்களின் நாடகத்திற்கு இழுப்பார்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.