புதிய முன்னேற்றங்கள் மற்றும் எல்லா சிக்கலையும் முடிவுக்கு கொண்டுவரும் இந்த நாள் ராசிபலன்

புதிய முன்னேற்றங்கள் மற்றும் எல்லா சிக்கலையும் முடிவுக்கு கொண்டுவரும்  இந்த நாள் ராசிபலன்

இன்று சனிக்கிழமை தசமி திதி கார்த்திகை நட்சத்திரம் ஆடி மாதம் 11ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

உங்கள் நாளை நன்றாக திட்டமிடுங்கள். உங்களைச் சுற்றியுள்ள அனைத்தும் மென்மையானதாக இருக்கும். நீங்கள் ஒழுங்கற்ற நிலையில் இல்லாத காரணத்தால் , உங்களைச் சுற்றியுள்ள மக்களை குழப்பிக் கொள்ளலாம். புதிய முயற்சிகள் அல்லது பேச்சுவார்த்தைகள் தொடங்கும் ஆனால் இன்று எந்த தெளிவும் வராது . சமூகமாக அனைவருடனும் கொண்டாடும் நாள் இது.

ரிஷபம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும் மற்றும் அண்மையில் தொடங்கப்பட்ட வேலைகளில் புதிய முன்னேற்றங்கள் இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடனான சண்டைகளை தவிர்க்கவும். கடந்த கால சூழ்நிலைகளை மீண்டும் கொண்டு வராதீர்கள், பின்னர் நீங்கள் வருத்தப்படலாம். கடைசி நிமிடத் திட்டங்கள் காரணமாக சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். புதிய மக்களை சந்திக்க காத்திருங்கள்.

மிதுனம்

நீங்கள் வேறு ஏதாவதை சொல்லிவிட்டு வேறு ஏதாவதை செய்யலாம். இந்த அணுகுமுறையை எதிர்ப்பவர்கள் இருக்கலாம். ஆலோசனையைப் பெறுவதற்கு இன்னும் திறந்த நிலையில் இருக்கவும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் நண்பர்களுடனான பிளானில் கடைசி நிமிட மாற்றங்கள் உங்களை எரிச்சல் படுத்தலாம்

கடகம்

எல்லா பிரச்னைகளும் முடிந்து , அழகாக இருக்கும் ஒரு சமநிலையான நாள் இது. மிகவும் விடாப்பிடியான பிடிவாதத்தால் இருக்காதே. எல்லாம் நீங்கள் விரும்பும் வழியில் செல்லும் போது, மக்களின் உணர்வுகளை கட்டுப்படுத்த எதிர்பார்க்க வேண்டாம்.

சிம்மம்

வேலை தீவிரமாக இருந்தாலும் உற்பத்தி அதிகமாக இருக்கும் . நாள் முடிவில் நீங்கள் இன்று உங்கள் சாதனைகள் பற்றி பெருமைப்படுவீர்கள். குடும்ப மற்றும் சமூக வாழ்க்கை, நீண்ட மற்றும் நீண்ட வேலை நேரங்கள் காரணமாக, மெதுவாக இருக்கும். உங்கள் ஆரோக்கியத்தை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

கன்னி

நடந்துகொண்டிருக்கும் வேலை சுலபமாக நகர்கிறது, ஆனால் மக்கள் மற்றும் வேலைகளில் உள்ள நடத்தை மிகவும் கவலைக்குரியதாக இருக்கும். நீங்கள் உங்கள் அசௌகரியத்தை வெளிப்படுத்த விரும்பலாம் ஆனால் இன்று அதற்கான நாள் இல்லை. உங்கள் பொறுப்பை மட்டுமே சமாளியுங்கள் . மற்றவர்கள் என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதை கவனத்தில் கொள்ள வேண்டாம். உங்கள் பார்ட்னரிடம் ஏற்படும் சண்டையை சரி செய்யுங்க. நாளின் முடிவில் சமூக வாழ்க்கை நன்றாக இருக்கும்.

pinterest

துலாம்

காகித வேலையினால் இன்று வேலை மெதுவாகவே நடக்கும் ஆனால் புதிய முயற்சிகள் பற்றிய தெளிவு வரும். உங்கள் கிரியேட்டிவ் ஆற்றலை முன்வையுங்கள் . கடந்த காலத்திலிருந்து தோன்றிய சிறு பிரச்சனைகளுடன் குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும் . நண்பர்கள் இன்று சமூக பொறுப்புகள் மீது உங்கள் இருப்பை எதிர்பார்க்கலாம்.

விருச்சிகம்

நீங்கள் ஆற்றலில் குறைவாகவோ அல்லது தொந்தரவாகவோ இருப்பதால் , வேலை பாதிக்கப்பட்டுள்ளது. சில நேரங்களில் நீங்கள் உங்கள் முன்னுரிமைகளை சீரமைக்க வேண்டும் மற்றும் உங்கள் சிறந்ததை கொடுக்க வேண்டும். உங்கள் குடும்பம் ஆதரவாக இருக்கும் மற்றும் சரியான முடிவுகளை எடுக்க உதவும். கடந்த காலத்து நண்பர்களுடன் இன்று மீண்டும் இணையலாம் .

தனுசு

வேலை தாமதங்கள் மற்றும் இரத்து செய்யப்படும் குழப்பங்கள் ஏற்படலாம். மக்களுக்கு நீங்கள் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் பொறுப்புகளை நீங்கள் மறுசீரமைக்க வேண்டும். ஆக்கிரமிப்பு வேண்டாம் ஏனெனில் அது உங்களை திருப்பி தாக்கும். இன்று மற்றவர்குளுக்கு உங்களைவிட, உங்களுக்கு மற்றவர்கள் தேவை. உங்கள் குடும்பத்தின் ஆலோசனையை கருத்தில் கொள்ளுங்கள், நீங்கள் அவர்களுக்கு நன்றி தெரிவிக்க வேண்டும். நீங்கள் குடும்பத்துடன் நேரம் செலவிடுகையில் சமூக வாழ்க்கை ஒரு பின் இருக்கை எடுக்கும்.

மகரம்

வேலை சீராக இருக்கும், ஆனால் நிதி கவலை இருக்கும். இன்றைய தினத்தில் ஒரு முக்கியமான மீட்டிங் நீங்கள் எதிர்பார்த்தபடி சரியாக நடைபெறாது , ஆனால் சில சந்தர்ப்பங்கள் எதிர்காலத்தில் மீண்டும் வரும். நீங்கள் நேசிப்பவர்களுடன் நேரம் செலவழிப்பதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

கும்பம்

உங்கள் மனதில் மற்ற விஷயங்களின் சிந்தனையில் நீங்கள் பிஸியாக இருப்பதால் வேலை இன்று மெதுவாக இருக்கும். வேலையோ இயந்திர முறையில் சிந்தையற்றதாக நடைபெறும் . நிதி பற்றிய தெளிவு வரும். ஒரு நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு தொலைதூர குடும்பத்தை சந்திக்கும்போது குடும்ப வாழ்க்கை ஒரு மைய புள்ளியாக இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

மீனம்

கடந்த காலத்தில் செய்யப்பட்ட பிழைகள் அல்லது தவறான முடிவுகள் காரணமாக வேலை மெதுவாக இருக்கும். நீங்கள் மற்றவர்கள் மீது இதற்காக பழியை சுமத்த வேண்டாம் . நீங்கள் புதிய நபர்களுடன் வேலை செய்யலாம், ஆனால் அவர்களை எப்படி நம்புவது என்பதை இறுதியில் பார்க்கலாம் . இப்போதைக்கு , மெதுவான நடவடிக்கைகளை எடுப்பது நல்லது. குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் தேவைப்படுகிறது. சமூக கடமைகள் இன்று பின் இருக்கை எடுக்கும்.

ஜோதிட பலன்களை வழங்கியவர் astro ஆஷா ஷா

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிற வரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.