நண்பர்களுடன் நேரம் செலவழித்து மகிழும் நான்கு ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

நண்பர்களுடன் நேரம் செலவழித்து மகிழும் நான்கு ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று புதன் கிழமை ஸ்பதமி திதி ரேவதி நட்சத்திரம்.  ஆடி மாதம் 8ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

உங்கள் எண்ணங்களை வார்த்தைகளாக தொடர்புகொள்வது கடினமாக இருக்கும். இது உங்களுக்கு வெறுப்பாக இருக்கும். ஆனால் சில நேரங்களில் இது மறுபரிசீலனை செய்ய உங்களுக்கு இடமளிக்கிறது. நீங்கள் மனரீதியாக முன்கூட்டியே ஆக்கிரமிக்கப்படுவதால் வேலை மெதுவாக இருக்கும். மூத்த உறுப்பினர்களுடன் வணிக / வேலை தொடர்பான யோசனைகளைப் பற்றி விவாதித்து உங்களுக்குத் தேவையான அங்கீகாரத்தைப் பெறுவீர்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். சமூக ரீதியாக நீங்கள் கவனத்தின் மையமாக இருப்பீர்கள்.  உங்களை துறையைச் சேர்ந்தவர்களை இன்று சந்திப்பீர்கள்.

ரிஷபம்

வேலை பரபரப்பாக இருக்கும். கூட்டங்களில் சிறிது தாமதத்துடன் தொடங்கும். புதிய பொறுப்பு பற்றிய தெளிவு கிடைக்கும். காகித வேலைகளை கையாளும் போது நீங்கள் அதிக கவனத்துடன் இருக்க வேண்டும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் சொந்த வாழ்க்கையில் பிஸியாக இருப்பார்கள். நண்பர்களை சந்திக்க நிறைய நேரம் தேவைப்படும். நண்பர்களுடன் எதிர்காலத் திட்டங்கள் குறித்து விவேகத்துடன் இருங்கள்.

மிதுனம்

வேலையில் இருக்கும் மற்றவர்களின் சிக்கல்களை பார்ப்பதில் நீங்கள் அக்கறை காட்ட மாட்டீர்கள். சக ஊழியர்கள் தங்கள் பாதுகாப்பின்மை காரணமாக உங்களை வெளியேற்றுவர். உங்கள் முன்னுரிமையில் கவனம் செலுத்துவதே முக்கியமாகும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானது. நீங்கள் வெறித்தனமாக இருப்பீர்கள். உங்கள் மன ஆற்றல்களை ரீசார்ஜ் செய்ய தனியாக நேரத்தை செலவிட விரும்புவீர்கள்.

கடகம்

அதிக வேலை உங்களை பிஸியாக வைத்திருக்கும். நேர்மறையான கருத்துக்களைப் பெறும் புதிய யோசனைகளை நீங்கள் பவுன்ஸ் செய்வீர்கள். ஆனால் செயல்படுத்துவது எளிதானது என்று எதிர்பார்க்க வேண்டாம். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் பிரச்சினைகளைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்படுவதால் குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். இன்று கொஞ்சம் வித்தியாசமாக செயல்படக்கூடிய ஒரு நண்பருடன் அதிக பொறுமையாக இருங்கள்.

சிம்மம்

வேலை, குடும்பம், சமூக வாழ்க்கை என அனைத்தும் நிலையானதாக இருக்கும் என்பதால் மகிழ்ச்சியாக காணப்படுவீர்கள். லேசான முதுகு மற்றும் வயிற்று பிரச்சினைகள் காரணமாக உங்கள் நாளை அனுபவிக்கும் அளவுக்கு நீங்கள் முழுமையாக இருக்க முடியாது. எண்ணெய் நிறைந்த உணவைத் தவிர்க்கவும். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நலம் சற்று கவலையாக இருக்கும், ஆனால் இன்றுக்குள் எல்லாம் சரியாகி விடும்.

கன்னி

அதிக வேலைகள் உங்களை தேடி வரும். மேலும் நீங்கள் பொறுப்பேற்று உங்கள் எல்லா யோசனைகளையும் செயல்படுத்தலாம். மற்றவர்கள் உங்கள் மனதை மாற்றிக்கொள்ள முயற்சிப்பதால் உங்கள் முடிவுகளைப் பற்றி உறுதியாக இருங்கள். இரண்டாவது பாதியில் நீங்கள் தூக்கமின்மை காரணமாக உடல் சோர்வாக உணர்வீர்கள். மிகவும் தேவையான ஓய்வு பெற தனியாக நேரத்தை செலவிடுங்கள்.

youtube

துலாம்

இன்று நீங்கள் செய்ய போதுமான வேலை இருக்கும். ஆனால் உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்கள் விமர்சன ரீதியாக கோருவதால் நீங்கள் வேலையில் கவனம் செலுத்த முடியாமல் போகலாம். புதிய யோசனைகளைத் தொடங்குவதன் மூலம் அமைக்கப்பட்ட ஒரு முக்கியமான சந்திப்பு உங்களுக்குத் தேவையான மிகுந்த உந்துதலைத் தருகிறது. நீங்கள் விரும்பும் வழியில் உங்கள் நாளைத் திட்டமிட குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களுக்கு இடம் கொடுப்பார்கள். சமூக வாழ்க்கை உங்களை பிஸியாக வைத்திருக்கும். ஆனால் நெருங்கிய நண்பர்களைப் பற்றி விமர்சிப்பதைத் தவிர்க்கவும்.

விருச்சிகம்


நீங்கள் உணர்ச்சிவசப்பட்டு களைப்பாக இருப்பதால் வேலை குறையும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்கள் செயல்களையும் நடத்தையையும் விமர்சிப்பார்கள். ஆனால் சமூகமாக இருப்பார்கள். ஒரு புள்ளியை நிரூபிக்க வாதங்களில் இறங்க வேண்டாம். உங்கள் வயிறு மற்றும் தொண்டையையும் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப மன அழுத்தத்தால் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

தனுசு


வேலை மெதுவாக இருக்கும். எனவே புதிய ஒன்றை தொடங்குவதற்கு அல்லது தொடங்குவதற்கு முன் நீங்கள் மறுசீரமைக்க வேண்டும். உங்கள் படைப்பு ஆற்றல்களை சேனலைஸ் செய்யுங்கள். உங்களுக்காக என்ன செய்ய முடியும் என்று உங்களுக்குத் தெரியாததால் உங்கள் எண்ணங்கள் மற்றும் யோசனைகளின் குறிப்புகளை உருவாக்கவும். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். உங்கள் ஆதரவு யாருக்காவது தேவைப்படலாம் என்பதால் பழைய நண்பர்களைப் பிடிக்க குடும்ப உறுப்பினர்களிடமிருந்து நீங்கள் விலகுவீர்கள்.

மகரம்

போதுமான வேலை இருக்கும் போது மேலும் ஒழுங்காக இருங்கள். வாக்குறுதியை மீறி வழங்குவதற்கான போக்கு உங்களுக்கு இருக்கலாம். நண்பர்கள் சந்திப்பில் சிறிது தாமதம் ஏற்படலாம். இது திட்டமிட்டபடி உங்கள் அட்டவணையை மாற்றக்கூடும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் பிரச்சினைகளைப் பற்றி தொடர்பு கொள்வார்கள். சிறந்த கேட்பவராக இருங்கள். சமூக ரீதியாக நீங்கள் தனியாக நேரம் பிடிக்க பின்வாங்குவீர்கள்.

கும்பம்


வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் உங்களைப் பற்றியும், கடந்த காலங்களில் நீங்கள் உருவாக்கிய முடிவுகளைப் பற்றியும் விமசர்னங்கள் எழும். தோல்வி மற்றும் சுற்றியுள்ள நபர்களைப் பற்றிய உங்கள் பாதுகாப்பின்மைகளை விட்டுவிடுங்கள். குடும்பம் மற்றும் நண்பர்கள் தாவல் பிட் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரக்கூடும் என்பதால் உங்கள் உறவுகளுக்கு முன்னுரிமை கொடுங்கள். உங்கள் கூட்டாளருடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுங்கள்.

மீனம்


மற்றவர்களின் முடிவில் தாமதம் காரணமாக வேலை மெதுவாக இருக்கும். இது உங்கள் அடுத்த நகர்வைத் திட்டமிட உங்களுக்கு நேரம் கொடுக்கும். அதிக கவனம் செலுத்துங்கள், வேலையில் இருக்கும் மற்றவர்களின் நாடகத்தால் எடுத்துச் செல்ல வேண்டாம். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அதிக சகிப்புத்தன்மையுடன் இருங்கள். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.