இன்று நல்ல செய்தி தேடி வரும் அதிஷ்டக்கார ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று நல்ல செய்தி தேடி வரும் அதிஷ்டக்கார ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று வியாழக் கிழமை துவிதியை திதி திருவோணம் நட்சத்திரம். ஆடி மாதம் 2ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம் 

அலுவலகத்தில் வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஒரு நல்ல செய்தி உங்களை தேடி வரும். அந்த செய்தியால் தெளிவாகவும் மற்றும் உற்சாகமாகவும் காணப்படுவீர்கள். வயிறு மற்றும் கண்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். மாலை நேரத்தில் பரபரப்பான திட்டங்களுடன் குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். நண்பர்கள் தாராளமாக இருப்பார்கள். ஆனால் குடும்ப அர்ப்பணிப்பு காரணமாக சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

ரிஷபம் 


உங்கள் வேலையில் சமநிலையை கண்டுபிடிக்க வேண்டும். இது உங்களுக்கு ஒரு உணர்ச்சி சூறாவளியாக இருக்கும். ஆனால் இன்று நீங்கள் உங்களை சுற்றி நடைபெறும் விஷயங்களை கட்டுப்பாட்டுக்குள் கொண்டு வருவீர்கள். வேலையில் தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுக்க வேண்டாம். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உடல்நிலை சரியில்லாமல் போகும் என்பதால் குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் தேவை. சமூக வாழ்க்கை ஒரு சேமிக்கும் கருணையாக இருக்கும். உங்களை திசை திருப்பும் நண்பர்களை விட்டு வெளியேறுங்கள். உங்களுக்கு இது தேவை.

மிதுனம் 

இன்று அதிக வேலை செய்வது உங்களை மந்தமாக உணர வைக்கும். ஆனால் குடும்ப அர்ப்பணிப்பு காரணமாக சில உற்சாகங்கள் இருக்கும். நீங்கள் மிகவும் வெளிப்படையான மற்றும் பொழுதுபோக்கு அம்சமாக இருப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர் உங்களை அணுகுவார். மேலும் ஏதேனும் ஒரு வழியில் வேலை செய்ய உங்களுக்கு உதவுவார். அதனை பயன்படுத்தி நலம் பெறுங்கள். 

கடகம் 

ஆக்கபூர்வமான யோசனைகள் மற்றும் முடிவுகள் உங்கள் மனதை நிரப்பும். புதிய திட்டத்தில் மற்றவர்களின் ஆலோசனையைப் பெறுவதற்கு தயாராக இருங்கள். விரிவாக்கத்தின் சுழற்சி உங்களுக்காக சுட்டிக் காட்டப்பட்டுள்ளது. குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் கூட்டாளருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். சமூக ரீதியாக நீங்கள் புதிய நபர்களைச் சந்திப்பீர்கள். அதை விரிப்படுத்தும் மனநிலையில் இருப்பீர்கள். 

சிம்மம் 

வேலை குறித்த தெளிவு கிடைப்பதால், அதற்கு முன்னுரிமை கொடுப்பீர்கள். நிதி முடிவுகளை எடுக்கும்போது மனக்கிளர்ச்சி அடைய வேண்டாம். காகித வேலைகளை இன்று முடிப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களை அவர்களின் பிரச்சினையில் இழுத்துச் செல்வார்கள் அல்லது உணர்ச்சி வலிமைக்காக உங்களிடம் திரும்புவர். கூட்டாளருடன் பொய்யான உராய்வு ஏற்படலாம். அதனை உடனடியாக சரி செய்வது நல்லது. உங்கள் முடிவுகளுக்கு நண்பர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள்.

கன்னி 

நிலுவையில் உள்ள வேலைகளை இன்று முடிப்பீர்கள். ஒரு சீரான நாள். கடந்த காலத்தின் நிதி வேலைகளை முடிப்பீர்கள். ஆரோக்கியத்திற்கு குறிப்பாக முதுகு மற்றும் தொண்டை கவனம் தேவை. மாலை நேர பயணத்திற்கு திட்டமிட்டுள்ளதால் குடும்பமும், சமூக வாழ்க்கையும் கலக்கும். இது உங்கள் உறவுகளை அடுத்த கட்டத்திற்கு கொண்டு செல்லும்.

youtube

துலாம் 

தாமதத்திற்காக மக்களுடன் வருத்தப்படுவது பிரச்சனைகளுக்கு வழி வகுக்கும். மற்றவர்களின் பார்வையில் இருந்து விஷயங்களைக் காண வேண்டும். நீங்கள் உங்கள் பிட் செய்து சரணடையுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நண்பர்கள் இன்று உங்களை தொந்தரவு செய்யலாம் அல்லது உங்களிடமிருந்து எதிர்பார்க்கலாம். மக்களைப் பிரியப்படுத்த முயற்சிக்காதீர்கள், ஏனெனில் அது உங்களை வெளியேற்றிவிடும்.

விருச்சிகம் 

வேலையில் உள்ள சிக்கலில் இருந்து இத்தனை நாளாக ஓடி வந்த நீங்கள், இன்று அதை எதிர்கொள்ள வேண்டிய நிலை உருவாகும். ஆனால் நீங்கள் நினைத்த அளவுக்கு அது மோசமாக இருக்காது. உடனிருப்பவர்களின் மவுனத்தை அவர்களின் பலவீனமாக எடுத்துக் கொள்ளாதீர்கள். இல்லையென்றால் அது உங்களையே பாதிக்கும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படும். குறிப்பாக கால்கள் மற்றும் கண்களை கவனித்து கொள்ளுங்கள். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள்.

தனுசு

உங்கள் வேலை அல்லது தொழிலை கேள்விக்குள்ளாக்குவீர்கள். பிற்பகலுக்குள் நீங்கள் ஒரு நல்ல மனநிலையில் இருப்பீர்கள். பணிபுரியும் முறை குறித்து சில மாற்றங்களைக் கூட கொண்டு வரலாம். உறுப்பினர் ஒருவரின் உடல்நிலை காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை பாதிக்கப்படும். ஆனால் சமூக ரீதியாக நீங்கள் நல்ல நண்பர்களின் நிறுவனத்தை அனுபவிப்பீர்கள். மேலும் விவேகத்துடன் இருங்கள்.

மகரம் 

உங்கள் மனதின் மன வேகத்தை நீங்கள் குறைக்க வேண்டும். வேலையில் ஒருவரின் கருத்து காரணமாக உங்கள் முடிவைப் பற்றி நீங்கள் சந்தேகிக்கக்கூடும். ஆனால் நீங்கள் அதிலிருந்து வெளியேற வேண்டும். நீங்கள் அனைவரையும் மகிழ்விக்க முடியும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் வித்தியாசமாக செயல்படலாம் அல்லது உங்களிடமிருந்து நிறைய எதிர்பார்க்கலாம். அவர்களிடம் மோதலை தவிர்க்கவும். நண்பர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். நீண்ட காலமாக இழந்த நண்பருடன் இரவு உணவு  அருந்துவீர்கள். 

கும்பம் 

உங்கள் சிறந்த வேலையை  கொடுக்கவில்லை என்று நீங்கள் உணரலாம். மேலும் வெளிப்பாடாக இருங்கள். ஆனால் அது நீங்கள் யார் என்பதற்கான நீட்டிப்பாக இருக்கக்கூடாது. உங்கள் வேலையிலிருந்து நீங்கள் என்ன பயன் பெறுகிறீர்கள் என்பதில் கவனம் செலுத்துங்கள். இன்று உங்களுக்காக விஷயங்களை முன்னோக்கி வைப்பதில் நண்பர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படும். உங்களுடன் சில தரமான நேரத்தை செலவிடுங்கள். இன்று உங்களுக்கு இது தேவைப்படும்.

மீனம்  

வேலை சீராகவும், நிலையானதாகவும் இருக்கும். புதிய நபர்களை சந்தைப்படுத்துதல் அல்லது பணியமர்த்துவது தொடர்பான முக்கியமான முடிவுகளையும் நீங்கள் எடுப்பீர்கள். இன்று நீங்கள் திட்டமிட்ட அனைத்தும் நிறைவேறும். ஆரோக்கியத்திற்கு நாள் இரண்டாம் பாதியில் கவனம் தேவைப்படும். ஒவ்வாமை / இரத்த அழுத்தம் அல்லது கண்களில் ஏற்படும் திரிபு உங்களை மோசமாக உணர வைக்கும். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். ஆனால் குறைந்த உடல்நலம் காரணமாக நீங்கள் சமூக கடமைகளிலிருந்து விலகுவீர்கள்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.