உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்த வேண்டிய ராசிக்காரர்கள் யார்? : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்த வேண்டிய ராசிக்காரர்கள் யார்? : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று செவ்வாய் கிழமை ஷஷ்டி திதி உத்திரட்டாதி நட்சத்திரம். ஆடி மாதம் 7ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். இன்று காகித வேலைகளில் அனுமதி கிடைக்கும் அல்லது ஏற்கனவே உள்ளதைப் பற்றிய தெளிவைப் பெறுவீர்கள். புதிய குழு உறுப்பினர்களுடன் நீங்கள் பணியாற்றலாம். நிலுவையில் உள்ள பணிகளை முடிப்பீர்கள். பரபரப்பான வேலை காரணமாக உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துவது அவசியம் . நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினரிடமிருந்து நீங்கள் விலகுவீர்கள். 

ரிஷபம்

இன்றைய வேலைகள் மெதுவாக தொடங்கும். ஆனால் மூத்த அதிகாரி உதவியுடன் சீக்கிரமாக முடிப்பீர்கள். சக ஊழியர்கள் பணிபுரியும் முறையை மாற்றுவதற்கான யோசனைகள் உங்களிடம் இருக்கும். அவற்றை அவர்களிடம் பகிர்வது உங்களுக்கு நல்லது. கடந்த காலத்தில் நடந்த விஷயங்கள் குறித்து பேசுவதால் குடும்ப வாழ்க்கை மன அழுத்தமாக இருக்கும். ஒருவேளை நீங்கள் உங்களுக்குள் ஆழமாகப் பார்த்து மன்னிப்பதற்கு உழைக்க வேண்டும். நண்பர்களுடன் ஒரு வேடிக்கையான மாலை நேரத்தை நீங்கள் திட்டமிடுவீர்கள். நண்பர்களுடன் வேலை செய்வது பற்றி விவேகமாக இருங்கள்.

நிஜத்திலும் நடிக்கும் பிரியங்கா சோப்ரா ? வைரலாகும் 'புகை' படம் !

மிதுனம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். சில விஷயங்கள் உங்கள் வழியில் செல்லாததால் நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருக்கமுடியாது. உங்கள் நோக்கங்களை குறித்து மக்கள் கேள்வி கேட்கலாம். அந்த விஷயங்களை தனிப்பட்ட முறையில் எடுக்க வேண்டாம். இருவரும் மோதலில் தலையிட வேண்டாம். உங்கள் செயல்களுக்கு யாராவது சில தெளிவுபடுத்த விரும்புவதால் குடும்ப வாழ்க்கைக்கு கவனம் தேவைப்படும். உங்களைப் புரிந்துகொண்டு நம்பும் நபர்களுடன் நீங்கள் நேரத்தை செலவிடுவதால் சமூக வாழ்க்கை வேடிக்கையாக இருக்கும். 

கடகம் 

நீண்ட வேலை நேரத்துடன் வேலையில் பரபரப்பான நாள். இன்று நீங்கள் என்ன செய்வீர்கள் என அனைவரும் எதிர் பார்ப்பார்கள். வேலையை காலக் கெடுவுக்குள் முடிக்க வேண்டி இருப்பதால் மன அழுத்தம் ஏற்படும். இறுதியில் இது உங்களுக்கு சாதகமாக செல்லும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அதிக தொடர்பு கொள்ளுங்கள். ஒரு குடும்ப உறுப்பினரிடம் நீங்கள் வைத்திருக்கும் கோபத்தை இன்னும் அதிகமாக விட்டுவிடுங்கள்.

சிம்மம் 

வேலையில் கவனம் தேவை. உங்களை சுற்றியுள்ளவர்களுக்கு அவர்கள் எங்கு செல்கிறார்கள் என்பது தெரியாது. அதனால் நீங்கள் பொறுப்பேற்க வேண்டும் மற்றும் மக்களை ஊக்குவிக்க வேண்டும். காகித வேலை குறித்த தெளிவு வரும். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை இன்று முன்னுரிமையாக இருக்காது. 

கன்னி 

உங்கள் மனதின் மன வேகத்தை நீங்கள் குறைக்க வேண்டியிருக்கும். ஏதேனும் முடிவுகளைப் பற்றி நீங்கள் அதிகமாக யோசித்து வருவதால் நீங்கள் ஆக்கப்பூர்வமாக தடுக்கப்பட்டுள்ளீர்கள். உங்கள் சிறந்ததை செய்யுங்கள். தூக்கமின்மை காரணமாக உடல் சோர்வு ஏற்படலாம். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.

youtube

துலாம் 

வேலையின் கடைசி நிமிட தாமதங்கள் உங்கள் அட்டவணையில் குழப்பத்தை ஏற்படுத்தும். வேலை பரபரப்பாக இருக்கும், குடும்ப வாழ்க்கை கவனம் தேவைப்படும். கருத்து வேறுபாட்டைத் தவிர்க்கவும். கடுமையான சொற்களை நீங்கள் பின்னர் திரும்பப் பெற வேண்டியதில்லை. ஒரு நண்பரைப் பற்றியும் அவர்களின் உணர்ச்சி நல்வாழ்வைப் பற்றியும் நீங்கள் கவலைப்படுவீர்கள். உங்கள் வாழ்க்கைக்கு முன்னுரிமை கொடுங்கள்.

விருச்சிகம் 


அதிகப்படியான எதிர்பாராத பொறுப்பு உங்களுக்கு அதிக நம்பிக்கையை ஏற்படுத்தும். ஆனால் மற்றவர்களின் நலனை மனதில் கொண்டு நீங்கள் முடிவுகளை எடுக்க வேண்டும். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அமைதியான மாலை நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். சமூக வாழ்க்கைக்கு இன்று முன்னுரிமை இருக்காது. 

தனுசு


இன்று நீங்கள் கட்டணம் செலுத்த நேரிடும். ஒரு புதிய திட்டம் அல்லது வேலைக்கு இன்று அடித்தளமிடுவீர்கள். விஷயங்கள் உறுதிப்படுத்தப்படாத வரை விவேகத்துடன் இருங்கள். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் மிகவும் வெளிப்படையாகவும் தொடர்பு கொள்ளவும். சமூக வாழ்க்கை உங்கள் கவனத்தை கோரும். ஆனால் நீங்கள் வெளியேற மிகவும் சோர்வடைவீர்கள். 

டேபிள் டென்னிஸ் அணி உரிமையாளர், யோகா நிறுவன பங்குதாரார் : புதிய தொழிலில் ஐஸ்வர்யா தனுஷ்!

மகரம் 

உங்கள் செயல்களையும் எண்ணங்களையும், சீரமைக்க வேண்டும். உங்கள் முடிவை வேலையில் உள்ளவர்கள் சந்தேகிக்கக்கூடும். அவர்கள் உங்களைப் பற்றி அதிக நம்பிக்கையுடன் இருக்க வேண்டும் என்பதில் கவனம் தேவை. குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களுடன் தொடர்புகொள்வதற்கு தயாராக இருப்பார்கள். மேலும் நடந்துகொண்டிருக்கும் பிரச்சனைகளை சரி செய்யவார்கள். இன்று பழைய நண்பர்களை சந்திப்பீர்கள். 

கும்பம் 

பரபரப்பான குறிப்பில் வேலை தொடங்கும். இரண்டாவது பாதி மெதுவாக செல்லும். குடும்பத்துடன் கடைசி நிமிட திட்டங்கள் மற்றும் நண்பர்கள் வருகையால் உற்சாகமாக காணப்படுவீர்கள். நீங்கள் அன்பானவர்களுடன் நேரத்தை செலவிடும்போது அதிக கவனத்துடன் இருங்கள். காரமான உணவை சாப்பிடுவதைத் தவிர்க்கவும்.

மீனம்  

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் பழைய வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து நீங்கள் வேலையை எதிர்பார்க்கலாம். நீங்கள் இன்று உங்கள் சந்தைப்படுத்தல் திறன்களில் கூட வேலை செய்யலாம். பணியில் உள்ளவர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் முன்பே ஆக்கிரமிக்கப்பட்டிருப்பதால் தரமான நேரத்தை நீங்கள் அனுபவிக்க முடியாது. கலந்து கொள்ள வேண்டிய நிகழ்வுகள் காரணமாக சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

செல்போன் பயன்படுத்துவதால் குழந்தைகளுக்கு ஏற்படும் பாதிப்புகள் மற்றும் தடுப்பு முறைகள்!

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.