குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனமாக இருக்க வேண்டிய மூன்று ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனமாக இருக்க வேண்டிய மூன்று ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று திங்கட்கிழமை பஞ்சமி திதி பூரட்டாதி நட்சத்திரம்.  ஆடி மாதம் 6ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம் 

தகவல்தொடர்பு சிக்கல்கள் காரணமாக வேலை அழுத்தமாக இருக்கும். இன்று உங்களில் ஒரு பகுதியை பலர் விரும்புவார்கள். உங்கள் நேரத்தை ஒழுங்காக ஒழுங்கமைக்கவும். உங்கள் முதுகு மற்றும் தொண்டையை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உராய்வு உணர்ச்சி ஏமாற்றத்திற்கு வழிவகுக்கும். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

வேலைக்கு செல்லும் பெண்களின் மன அழுத்தத்தை குறைக்க பின்பற்ற வேண்டிய சிம்பிள் டிப்ஸ்!

ரிஷபம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் வேலை ஏன் தாமதமாகிறது என்பதற்கான காரணங்களை நீங்கள் ஆராய வேண்டும். நீங்கள் இன்னும் ஆக்கப்பூர்வமாக இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள்.  குடும்ப உறுப்பினர்கள் உணர்ச்சிவசப்படுவார்கள். அதை தனிப்பட்ட முறையில் எடுத்துக் கொள்ள வேண்டாம். அவர்களின் பிரச்சினைகளை கையாள வலுவாக இருங்கள். சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும்.  

மிதுனம் 

சிறிய மனநிலை மாற்றங்களுடன் வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். இரண்டு நபர்களுக்கிடையேயான சூழ்நிலைகளை நீங்கள் கட்டுப்படுத்த வேண்டியிருக்கும், இது உங்களுக்கு சோர்வாக இருக்கும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை, எனவே பரபரப்பான நாளைத் திட்டமிட வேண்டாம். தனியாக நேரத்தை செலவிட விரும்புவதால் சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

கடகம் 

மக்களின் தேவை மற்றும் வேலையில் நீங்கள் அதிக கவனம் செலுத்த வேண்டும். அதற்காக கஷ்டமான விஷயங்களைச் செய்ய வேண்டாம். குடும்ப வாழ்க்கை வலியுறுத்தப்படும். ஆனால் இறுதியில் வெளிப்படையான உரையாடல்கள் இருக்கும். நீங்கள் விரும்பவில்லை என்றாலும் சமூக ரீதியாக நீங்கள் ஒரு பட்டியலில் இருப்பீர்கள். இதனால் கவனச்சிதறளுக்கு ஆளாவீர்கள். 

பட்ஜெட் விலையில் காலேஜ் பெண்களுக்கான புடவை கலெக்ஷன்கள் !

சிம்மம் 

வேலை குழப்பமாக இருக்கும். எல்லோரும் உங்களுக்கு கலவையான சமிக்ஞைகளை வழங்குவார்கள். ஒப்புதலுக்காக மற்றவர்களைச் சார்ந்து இருக்க வேண்டாம். உங்களுக்கு வழங்கப்பட்டதை செய்யுங்கள். உடன்பிறப்பு மன அழுத்தம் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் தேவைப்படும். குடும்ப உறுப்பினர்களுக்குத் தேவையான ஆதரவை வழங்க சமூக ரீதியாக நீங்கள் திரும்பப் பெறுவீர்கள்.


கன்னி 


குடும்பத்தில் நடந்து கொண்டிருக்கும் சில குடும்ப பிரச்சினைகளை நீங்கள் தீர்க்க விரும்புவதால் வேலை மந்தமாகிவிடும். மக்களை தொடர்புகொள்வதற்கு நீங்கள் மக்களுடன் முன்னும் பின்னும் செல்வீர்கள். உங்கள் மனநிலையை சரிபார்க்கவும், அது மோசமாக பின்வாங்கக்கூடும். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். பெற்றோரின் உடல்நிலை கவலைக்குரியதாக இருக்கும்.

youtube

துலாம் 

இன்று வேலை மெதுவாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் இதை அனுபவிப்பீர்கள், ஏனெனில் இது புதிய யோசனைகளைப் பற்றி சிந்திக்க உங்களுக்கு நேரம் கொடுக்கும். உங்கள் யோசனைகளின் குறிப்புகளை உருவாக்கவும். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். அடிப்படை பிரச்சினைகளில் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். கடந்தகால சிக்கல்களை விடுங்கள். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும், ஆனால் நீங்கள் உணர்வுபூர்வமாக பின் இருக்கை எடுப்பீர்கள்.

விருச்சிகம் 

உங்கள் கருத்துக்கள் மற்றும் பார்வை குறித்து நீங்கள் அதிக தொடர்பு கொள்ள வேண்டும். உங்கள் திறமையை மக்கள் சந்தேகிக்க முயற்சி செய்யலாம், ஆனால் நீங்கள் போதுமான வெளிப்பாடாக இருந்தால் உங்கள் வழியைப் பெறுவீர்கள். ஒரு கூட்டம் பற்றிய தெளிவு வரும். சமூக வாழ்க்கையில் பரபரப்பாக இருப்பீர்கள். 

தனுசு

வேலை பரபரப்பாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் சார்ந்திருக்கும் வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்தோ அல்லது மக்களிடமிருந்தோ ஏற்படும் சிறிய தாமதங்கள் உங்களை கஷ்டப்படுத்தக்கூடும். பொறுமையாய் இருங்கள். அடுத்த வரவிருக்கும் நாட்களுக்கு உங்கள் அட்டவணையை மாற்றியமைக்கவும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களை அவர்களின் நாடகத்திற்கு இழுப்பார்கள். உங்களைப் பற்றிய மற்றவர்களின் தீர்ப்பைப் பற்றி மன அழுத்தத்தில் சிந்திக்க வேண்டாம்.

இந்தியாவில் மழைக்காலத்தில் குடும்பத்துடன் சுற்றுலா செல்ல ரம்மியமான இடங்கள்!

மகரம் 

வேலை மெதுவாக இருக்கும். தாமதமான காகித வேலை மற்றும் தகவல் தொடர்பு சிக்கல்கள் காரணமாக சுற்றியுள்ள அனைவரும் கஷ்டப்படுவார்கள். உங்கள் எடையைச் சுற்றி தள்ள வேண்டாம். நாள் முடிவதற்குள் சில நிவாரணங்கள் வரும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும் ஆனால் நீங்கள் தனியாக சிறிது நேரம் செலவிட வேண்டியிருக்கும்.

கும்பம் 

வேலை பரபரப்பாக இருக்கும் ஆனால் நீங்கள் உணர்வுபூர்வமாக மெதுவாகச் சென்று முன்னுரிமை அளிப்பீர்கள். தாமதமாக நீங்கள் மற்றவர்களுக்கும் வேலையை எடுத்து வருகிறீர்கள், இது தேவையில்லை. சிறந்த கேட்பவராக இருங்கள். அன்புக்குரியவர்களுடன் பிணைப்புக்கு நீங்கள் செல்லும்போது குடும்ப வாழ்க்கை வேடிக்கையாக இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.

மீனம்  

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். உடல்நலம் மற்றும் குடும்ப வாழ்க்கை மன அழுத்தத்தின் ஒரு புள்ளியாக இருக்கும். மோசமான சூழ்நிலையைப் பற்றி சிந்திக்க வேண்டாம். நீங்கள் பொறுமையாக இருக்க வேண்டும் மற்றும் விஷயங்களை அதன் சரியான ஓட்டத்தில் செல்ல விடுங்கள். வெளிப்படையாக உங்கள் பிரச்சினையைப் பற்றி பேசினால் நண்பர்கள் உங்களுக்கு சரியான ஆலோசனைகளை வழங்குவார்கள்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.