இன்று பரபரப்பாக இருக்கும் மூன்று ராசிக்காரர்கள் யார்? : தெரிந்துகொள்ளுங்கள்!

இன்று பரபரப்பாக இருக்கும் மூன்று ராசிக்காரர்கள் யார்? : தெரிந்துகொள்ளுங்கள்!

இன்று திங்கள் கிழமை சதுர்த்தி திதி மூலம் நட்சத்திரம். ஆனி மாதம் 30ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம் 

ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் மட்டும் கவனம் செலுத்துங்கள். இல்லையெனில் நீங்கள் எந்த வேலையும் செய்ய முடியாத நிலை ஏற்படும். உடன் இருப்பவர்கள் குறித்த சில தெளிவு வரும். வேலையில் உள்ள ஒருவர் பாதுகாப்பற்றவராக இருக்கலாம். ஆனால் நீங்கள் அவர்களை சமாளிக்க வேண்டியதில்லை. நீண்ட நாள் வேலையில் இருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் மகிழ்விக்க நண்பர்களை கொண்டிருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

ரிஷபம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும்போது, நீங்கள் ஆக்கப்பூர்வமாக தடுக்கப்படுவதைக் காண்பீர்கள். உங்களை தடுப்பதற்கு முன்னர் நீங்கள் தெளிவாக இருக்க வேண்டும். நீங்கள் எதிர்பார்க்கும் முடிவுகளை நீங்கள் பெறாமல் போகலாம். வேலைக்குச் செல்வதற்கு குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களைச் சார்ந்து இருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். சோர்வு காரணமாக வேலை தடுப்பதை கவனத்தில் கொள்ளுங்கள். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.

மிதுனம் 

வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். இதனால் நீங்கள் பரபரப்பாக இருந்தாலும் சிலரால் திசைதிருப்பப்படுவதால் வேலையை அனுபவிக்க மாட்டீர்கள். வேலையை செய்ய உங்களை கட்டாயப்படுத்துவதை விட மனதளவில் ஓய்வு எடுப்பது சரியானதாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் சொந்த வேளையில் பிஸியாக இருப்பார்கள், நீங்கள் தனியாக நேரம் செலவழிக்க சூழ்நிலைகள் உண்டாகும். 

கடகம் 

யோசனைகள் மற்றும் படைப்பு ஆற்றல்களுடன் நீங்கள் பணி புரிவீர்கள். எல்லாவற்றையும் உடனடியாக செயல்படுத்த முடியாது என்றாலும் அதற்கான வழிமுறைகளை நீங்கள் செய்ய வேண்டும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் சமூக ரீதியாக நீங்கள் ஒரு நண்பரின் நடத்தை காரணமாக வருத்தப்படலாம்  அல்லது அதிருப்தி அடையலாம்.

சிம்மம் 

சோர்வு காரணமாக வேலை மெதுவாக இருக்கும். நீங்கள் உங்களை வெளியேற்ற வேண்டும். ஆரோக்கியத்தில்  கவனம் தேவை. சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் அவர்களின் உணர்ச்சி பாதுகாப்பின்மை காரணமாக மன அழுத்தம் இருக்கும். சில நேரங்களில் அதன் ஒரு பகுதியாக இருப்பது நல்ல யோசனையாகும். நண்பர்களை பிடிப்பதன் மூலம் உங்களைத் திசைதிருப்பவும்.

நெஞ்சுக்குள் நுழைந்தாய்.. மூச்சினில் கலந்தாய்.. தமிழின் தேவதூதன் கவிஞர் நா.முத்துக்குமார்

கன்னி 

நிறைய வேலை இருப்பதால் நீங்கள் குழப்பமடைவீர்கள். மக்களிடமிருந்து நீங்கள் எதிர்பார்ப்பது காலக்கெடு இருக்கக்கூடும் என்றாலும் இன்று எந்த உறுதிப்பாடும் செய்வதைத் தவிர்க்கவும். நீங்கள்  ஏற்கனவே போட்ட ஒப்பந்தத்தை மறுவேலை செய்ய வேண்டியிருக்கும். எனவே மெதுவாக செல்லுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை பின் இருக்கை எடுக்கும. ஆனால் சமூக கடமைகள் பரபரப்பாக இருக்கும்.

youtube

துலாம் 

மற்றவர்களால் உருவாக்கப்பட்ட குழப்பங்களுக்கு மத்தியில் நீங்கள் வேலை செய்வதலால் மெதுவான நாளாக இருக்கும். இது உங்கள் வேலையை பாதிக்கும் என்பதால், நிச்சயமாக உங்களை எரிச்சலடைய செய்யும். உண்ணும் முறைகளை சமநிலைப்படுத்தி, சரியான நேரத்தில் தூங்குங்கள். ஒரு குடும்ப உறுப்பினர் தங்கள் சொந்த பிரச்சினைகள் காரணமாக உணர்ச்சிவசப்படலாம். அவர்களிடம் அதிக பொறுமையாக இருங்கள். சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கை எடுக்கும்.

மினுமினுக்கும் முகப்பொலிவிற்கு எது அவசியம்? டோனரா சீரமா ஆம்பியூலா!அறிந்து பயன்படுத்துங்கள்

விருச்சிகம் 

அதிக வேலை இருக்கும். ஆனால் எங்கிருந்து வேலை தொடங்குவது என்பது உங்களுக்கு தெரியாது. முடிவெடுப்பது கடினமாக இருக்கும், ஏனென்றால் மற்றவர்களின் ஒப்புதலுக்காக நீங்கள் அவர்களை சார்ந்து இருப்பீர்கள். உங்கள் முதுகை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் தனியாக சிறிது நேரம் செலவிட விரும்புவதால் குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கை எடுக்கும்.

தனுசு 

உங்கள் எண்ணங்கள் மற்றும் யோசனைகளைப் பற்றி மேலும் குரல் கொடுங்கள். மக்கள் உங்கள் வேலையை ஆதரிப்பார்கள், பாராட்டுவார்கள். சுய சந்தேகம் இன்று நிறைய சாதிக்க உங்களைத் தடுக்கிறது. குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நலம் கவலைக்குரியதாக இருக்கும். இதன் காரணமாக நீங்கள் சமூக கடமைகளுக்கு பிணை எடுக்க வேண்டியிருக்கும். நண்பர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள்.

மகரம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் மற்றவர்களிடமிருந்து தாமதம் காரணமாக இரண்டாம் பாதி எரிச்சலூட்டும். காகித வேலைகளை ஒழுங்கமைக்கவும். இன்று உங்கள் அட்டவணையைப் பற்றி நீங்கள் நெகிழ்வாக இருக்க வேண்டும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் யாரோ உருவாக்கிய தவறான புரிதல்களால் சமூக பிரச்சினைகளுக்கு கவனம் தேவைப்படும். மற்றவர்களின் பார்வையில் நீங்கள் விஷயங்களைப் பார்க்கிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

கும்பம் 

மற்றவர்களின் ஆற்றல்களால் நீங்கள் எடுத்துச் செல்லப்படுவதால் இன்று உங்கள் கவனத்தைக் கண்டறியவும். உங்கள் எண்ணங்கள் மற்றும் நோக்கங்களைப் பற்றி தெளிவாக இருங்கள். மற்றவர்கள் உங்களை தவறாக நினைக்கக்கூடம். ஒரு பழைய குடும்ப உறுப்பினர் கடந்த காலத்தில் நடந்த பிரச்சினைகளுக்கு வருத்தப்படுவார். நீங்கள் அதற்கு பொறுப்பேற்க வேண்டும். நண்பர்களுடனான கடைசி நிமிட திட்டங்களுடன் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

மீனம் 

பழைய வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து தெளிவு பெறும்போது வேலை வேகத்தை அதிகரிக்கும். நீங்கள் இதற்கு முன்பு செய்யாத வேலையைப் பற்றியும் சில ஆராய்ச்சி செய்யலாம். புதிய கற்றல்கள் நிறைந்த சுவாரஸ்யமான நாளாக இது இருக்கும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. உங்கள் உணவு முறைகளை கட்டுக்குள் வைத்திருங்கள். பல திட்டங்கள் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

பயணத்திற்கு தயாரா? எளிமையாக உங்கள் சூட்கேஸை பேக்கிங் செய்வதற்கான டிப்ஸ்கள்!

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.