குடும்பத்தினருடன் நேரம் செலவழித்து மகிழும் நான்கு ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

குடும்பத்தினருடன் நேரம் செலவழித்து மகிழும் நான்கு ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று ஞாயிற்றுக் கிழமை திரயோதசி திதி கேட்டை நட்சத்திரம். ஆனி மாதம் 29ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம் 

இன்று நீங்கள் சோர்வாக காணப்படுவீர்கள். நாளின் இரண்டாவது பாதி வேடிக்கையாக இருக்கும். திரைப்படங்கள் அல்லது இரவு உணவு நேரங்களை நண்பர்களுடன் செலவு செய்வீர்கள். உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி விவேகத்துடன் இருங்கள். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். நாள் முடிவில் உங்கள் வாரத்தை திட்டமிடுவதற்கு தனியாக நேரத்தை செலவிடுங்கள்.

ரிஷபம் 

இன்றைய நாள் (astro) மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். நிலுவையில் உள்ளபணிகளை முடிப்பதில் கவனம் செலுத்துங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் நேரத்தை செலவிடுங்கள். வயதான குடும்ப உறுப்பினருடன் வாதங்களைத் தவிர்க்கவும், ஏனெனில் இது உங்கள் மனநிலையை கெடுத்துவிடும். நீங்கள் எப்போதும் உங்களை நிரூபிக்க வேண்டியதில்லை.

மிதுனம் 

நீங்கள் எதையும் செய்ய விரும்பாமல் மிகவும் சோம்பலாக உணருவீர்கள். உங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினருடன் வெளியில் செல்ல வேண்டும் என எண்ணுவீர்கள். ஆனால் அவர்கள் தங்கள் சொந்த வாழ்க்கையில் பிஸியாக இருப்பதால் நீங்கள் ஏமாற்றமடையக்கூடும். தனியாக நேரம் செலவிடுங்கள். அது உங்கள் மீது நீங்கள் வைத்திருக்கும் நம்பிக்கையை எவ்வாறு வலுப்படுத்த வேண்டும் என்பதைப் பிரதிபலிக்கிறது. ஒரு புத்தகத்தைப் படிப்பது சரியான வழியாகும்.

கடகம் 

நீங்கள் ஹைப்பராக இருப்பீர்கள். நீங்கள் நிறைய செய்ய விரும்பலாம் ஆனால் உங்களுக்கு உடனிருப்பவர்களின் ஒத்துழைப்பு இருக்காது. நீங்கள் என்ன செய்ய விரும்புகிறீர்களோ அதைச் செய்ய மற்றவர்களை தள்ள வேண்டாம். அதற்கு பதிலாக சுயாதீனமாக இருங்கள், அதை நீங்கள் செய்யுங்கள். நீங்கள் பின்னர் வருத்தப்படக்கூடும் என்பதால் செலவு செய்வதைத் தவிர்க்கவும். நண்பர்களுக்கு அவர்களின் சொந்த திட்டங்கள் இருப்பதால், நீங்கள் புறக்கணிக்கப்படுவதை உணரலாம்.

சிம்மம் 

நீங்கள் உங்கள் சுயரூபத்தை மறைத்து வைக்க விரும்பலாம். ஆனால் நீங்கள் எப்போதும் உண்மையாக இருப்பதே நல்லது. இன்று நீங்கள் கலந்து கொள்ள வேண்டிய குடும்பக் கடமைகள் இருக்கலாம். ஆனால் நாள் முடிவில் தனியாக நேரம் செலவிடுவார்கள். ஒரு நண்பர் அவர்களின் தனிப்பட்ட பிரச்சினைகளைப் பற்றி விவாதிக்க உங்களிடம் வரலாம். நீங்கள் எவ்வளவு சோர்வாக இருந்தாலும் அவருடன் இருங்கள். இது அவர்களுக்கு முழு வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்தும்.

கன்னி 

இன்று (astro) குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் நண்பர்களுடன் நேரம் செலவழிப்பீர்கள். நீங்கள் தாராளமாக உணருவீர்கள். மக்களைப் பிரியப்படுத்த உங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறுங்கள். மதிய உணவு அல்லது இரவு உணவிற்கான திட்டங்கள் உங்களை சோர்வடையச் செய்யும். அளவுக்கு அதிகமாக சாப்பிட்டால் உடல் நலம் பாதிக்கும் என்பதால் கவனம் தேவை. கடைசி நிமிட ரத்து செய்தல்களைத் தவிர்க்கவும். ஏனென்றால் உடன் இருப்பவர்கள் எரிச்சலடைய நேரிடும்.

youtube

துலாம் 

இன்று நன்றாக ஓய்வெடுப்பீர்கள். குடும்பத்தினருடனும் நண்பர்களுடனும் தரமான நேரத்தை செலவிடுவதால் மகிழ்ச்சியாக இருப்பீர்கள். நீங்கள் அதைச் செய்யும்போது, வாழ்க்கையைப் பற்றிய தெளிவு கிடைக்கும். திட்டங்களை உருவாக்கும் போது மற்றவர்களின் மனநிலையை கவனத்தில் கொள்ளுங்கள்.

விருச்சிகம் 

நீங்கள் உடல்நிலை சரியில்லாமல் அல்லது சோர்வாக உணரலாம். ஆனால் மாலையில் உங்கள் ஆற்றல்கள் மீண்டும் எழுந்து அன்பானவர்களைப் பிரியப்படுத்த உங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறுவீர்கள். நண்பர்களுடனான கடைசி நிமிட திட்டங்கள் வேடிக்கையாக இருக்கும். மேலும் நீங்கள் போன்ற எண்ணம் கொண்டவர்களுடன் இணைக்கலாம். மக்கள் சொல்வதை பகுப்பாய்வு செய்வதைத் தவிர்க்கவும்.

தனுசு 

நீங்கள் வெளியேற்றப்பட்டதாக தவறாக உணர்கிறீர்கள். ஒரு செயலைச் செய்ய நாள் செலவிடவும் அல்லது உங்கள் நம்பிக்கையை அதிகரிக்கும் நபர்களின் நிறுவனத்தில் பணியாற்றுங்கள். கூட்டாளருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். மக்கள் கோருவதை விட அதிகமாக இருக்கலாம், ஆனால் ஓய்வெடுக்க நீங்கள் இராஜதந்திரமாக இருக்க வேண்டும். நண்பர்களுடனான கடைசி நிமிட திட்டங்கள் உங்கள் கவனத்தை திசை திருப்ப ஒரு நல்ல யோசனையாக இருக்கும்.

மகரம் 

நீங்கள் வாழ்க்கையில் எங்கிருந்தாலும் அமைதியாக இருப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். பங்குதாரர் அல்லது குடும்ப உறுப்பினரிடமிருந்து விவாதிக்க அல்லது ஆலோசனை பெற உங்களுக்கு விஷயங்கள் இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும் போது உங்கள் திட்டங்களை கவனமாக தேர்வு செய்யவும். எல்லாவற்றையும் முடித்துக்கொள்வதன் மூலம் நீங்கள் உடல் ரீதியாக அதிகமாக உழைக்க விரும்பவில்லை.

கும்பம் 

உங்களுக்கு ஒரு வழக்கமான நாள். நீங்கள் தவறாக உணர முடியும் அல்லது மற்றவர்களின் கருத்து அணுகுமுறையால் கோபப்படுவார்கள். நீங்கள் தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுக்க வேண்டியதில்லை. மக்களிடமிருந்து அவற்றை திரும்பப் பெறுங்கள். வாசிப்பு, நீச்சல் அல்லது தனியாக நேரம் செலவிடுங்கள். உங்கள் ம னத்தைப் புரிந்துகொள்ளும் நண்பருடன் இயக்கவும். இன்று உங்களுக்கு அது தேவை.

மீனம் 

ஒரு நேரத்தில் (astro) ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். வாக்குறுதியை மீற வேண்டாம். இது மக்களை எரிச்சலடையச் செய்யும் என்பதால், குடும்பத்துடன் நேரத்தை செலவிடுங்கள். உங்களிடம் கடைசி நேரத்தில் ரத்து செய்ய வேண்டிய பல திட்டங்கள் இருப்பதால் நண்பர்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரலாம். நீங்கள் மக்களை வெளியேற்றத் தொடங்குவதற்கு முன் உங்கள் ஆற்றல்களைச் சுற்றிக் கொள்ளுங்கள்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.