உடல் நலத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய ராசிக்காரர்கள் யார் : சரி பாருங்கள்!

உடல் நலத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய ராசிக்காரர்கள் யார் : சரி பாருங்கள்!

இன்று புதன் கிழமை அஷ்டமி திதி சித்திரை நட்சத்திரம் ஆனி மாதம் 25ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை அறிந்து கொள்ளுங்கள்.

மேஷம் 

வேலை (astro) ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். எங்கு செல்ல வேண்டும், என்ன செய்வது என்று உங்களுக்கு தெரியாததால் குழப்பமடைவீர்கள். இன்றைய நாள் கடந்து விடும். தற்காப்பு பெற வேண்டாம். ஒரு ஆண் ஆற்றல் அவர்களின் வழியிலிருந்து வெளியேறி உங்களை அணுகி உற்சாகப்படுத்துவார்கள். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

மேலும் படிக்க - வெளியானது லாஸ்லியாவின் திருமண ரகசியம்.. அதிர்ந்த ரசிகர்கள்.. வைரலான புகைப்படம்!Bigg boss

ரிஷபம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். இன்று நீங்கள் புதிய நபர்களைச் சந்திப்பீர்கள். உங்களுக்கு தேவையான உந்துதலை தரும் புதிய யோசனைகளை அவர்களிடம் பெறுங்கள். இரண்டு சக ஊழியர்களுக்கு இடையிலான சூழ்நிலைகளை நீங்கள் சமாதானப்படுத்த வேண்டியிருக்கும். அவர்களிடம் சிக்கித் தவிப்பதை பற்றிய தெளிவு கிடைக்கும். குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். நீங்கள் நண்பர்களுடன் திட்டங்கள் வைத்திருக்கலாம். ஆனால் குடும்பக் கடமைகளுக்கு ஏற்றவாறு நீங்கள் அவர்களை தாமதப்படுத்த வேண்டியிருக்கும்.

மிதுனம் 

அதிக வேலை சுமையாக இருப்பதால் இன்று கவனம் செலுத்துவது கடினம். நீங்கள் கவனிக்க வேண்டிய அனைத்து அம்சங்களிலும் முழுமையற்ற வேலை இருக்கும். எந்த பணிகளையும். ஒத்திவைக்க வேண்டாம். நீண்ட வேலை நேரம் உங்கள் உடல்நலத்தை பாதிக்கும். குடும்ப வாழ்க்கை, சமூக வாழ்க்கை துண்டிக்கப்படும். இதனால் அவர்கள் வருத்தப்படுவார்கள். நாளை ஒரு சிறந்த நாளாக இருக்கும்.

கடகம் 

உங்கள் எண்ணங்களிலும், நோக்கங்களிலும் நீங்கள் தெளிவாக இருக்க வேண்டும். தோராயமாக விரைந்து  வேலைகள் செய்ய வேண்டாம். நீங்கள் நினைக்கும் வழியை மக்கள் ஏற்றுக் கொள்ளாமல் போகலாம். எனவே உங்கள் கருத்தை ஆக்ரோஷமாக நிரூபிக்க உங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேற வேண்டியிருக்கும். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படும். குடும்ப மன அழுத்தத்தால் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

சிம்மம் 

இன்று நீங்கள் செய்ய வேண்டிய வேலைகள் அதிகம் இருக்கும். ஆனால் வீட்டிலுள்ள பிரச்சனைகளை நினைத்து மன சோர்வடைவீர்கள். மற்றவர்களின் பிரச்சனையிலிருந்து நீங்கள் விலகி, உங்கள் வாழ்க்கையில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். நீங்கள் புதிய திட்டங்களில் பணியாற்ற வேண்டும். ஆனால் பணிகளை தொடங்கும் முன்னர் அதுகுறித்து நீங்கள் ஆராய்ச்சியில் ஈடுபட வேண்டும். குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கு இடையிலான மன அழுத்தம் காரணமாக சோர்வாக இருப்பிர்கள். நண்பர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். 

கன்னி 

வேலை (astro) நிலையானதாக இருக்கும். உங்களுக்கு தேவையான ஊக்கத்தைப் பெறுவீர்கள். சக ஊழியர்கள் உதவியாக இருப்பார்கள். ஆனால் தனிப்பட்ட பிரச்சினைகளைப் பற்றி விவாதிக்க வேண்டாம். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படும். உங்கள் துணையுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுவதால் குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். மூன்றாம் தரப்பினரால் உருவாக்கப்பட்ட மன அழுத்தத்தால் சமூக வாழ்க்கை கொந்தளிப்பாக இருக்கும். 

youtube

துலாம் 

வேலையில் சிக்கல் ஏற்படும். சுற்றியுள்ள மக்கள் வாக்குறுதியால் அதிக பொறுப்புகள் உங்களை தேடி வரும். சுற்றியுள்ள மக்களை சமாதானப்படுத்துவதில் நீங்கள் நம்பிக்கையுடன் இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். நீங்களே உங்களை வருத்தி கொள்ளாமல் குழுவாக சேர்ந்து பணியாற்றுங்கள். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் நண்பர்கள் உங்களை புரிந்துகொள்வார்கள். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள்.

விருச்சிகம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் படுக்கையின் தவறான பக்கத்திலிருந்து எழுந்திருப்பதால் உங்கள் மனநிலை மோசமாக இருக்கும். நீங்கள் நேர்மறையான முடிவுகளைப் பார்ப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களிடமிருந்து விலகுவீர்கள். பங்குதாரர் உங்களை எதிர்வினையாற்ற தூண்டலாம். ஆனால் உங்கள் அமைதியைக் காத்துக் கொள்ளுங்கள். சமூக ரீதியாக நீங்கள் துண்டிக்கப்படுவீர்கள். உங்கள் ஆற்றல்களை நீங்கள் மாற்றியமைக்க வேண்டும். 

மேலும் படிக்க - காயும் நிலவில் களங்கம் போல ஒளிரும் முகத்தில் பருக்களா!பருக்களை தடுக்க சில எளிய குறிப்புகள்

தனுசு 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். உங்களுக்கு புதிய வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். இதற்கு முன் செய்ய நினைத்திராத வேலை உங்களை தேடி வரும். அந்த பணிகள் குறித்த தெளிவு கிடைக்கும். கூட்டாளரின் உடல்நிலை கவலைக்குரியதாக இருக்கும். ஆனால் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுவதை இது தடுக்காது. பழைய நண்பர்களுடன் மீண்டும் இணைவீர்கள். ஆனால் உங்கள் வாழ்க்கையை பற்றி விவேகத்துடன் இருங்கள்.

மகரம் 

நீங்கள் எதை செய்தாலும் அதில் சமநிலையை கண்டறியவும். சுற்றியுள்ள மக்கள் தேவைக்காக உங்களை அணுகுவார்கள்.  இது உங்கள் வேலையுடன் எந்த தொடர்பும் இல்லை. உங்கள் திறனை சந்தேகிக்க வேண்டாம். வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து தெளிவில் தாமதம் ஏற்படலாம். அதனால் வெறுப்பாக உணர்வீர்கள். ஆரோக்கியத்தில் கவனம் தேவைப்படும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையில் பிஸியாக இருப்பார்கள். அன்பான நண்பர்களுடன் இணைந்து நேரத்தை செலவிடுங்கள். அவர்கள் உங்களை உற்சாகப்படுத்துவார்கள். 

கும்பம் 

வேலை (astro) மெதுவாக இருக்கும். ஆனால் நிலுவையில் உள்ள சில ஆர்டர்கள் வரும். படைப்புத்துறையில் இருப்பவர்கள் இன்று பயனடைவார்கள். உங்கள் தற்போதைய வேலைக்கு புதிதாக ஒன்றை சேர்க்கவும். மக்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். நீங்கள் வேலையில் உற்சாகமாக இருப்பதால் குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கைக்கு முன்னுரிமை இருக்காது. 

மீனம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் கடந்த காலத்தில் உங்களுடன் பணிபுரிந்தவர்கள் குறித்து கவலைப்படுவீர்கள். உங்களால் யாரவது ஏமாற்றமடையலாம் அல்லது வருத்தப்படலாம். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். நீங்கள் குடும்பத்தினருடனும், நண்பர்களுடனும் நேரத்தை செலவிடுவதால் குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். நண்பரின் உணர்ச்சி நல்வாழ்வை பற்றி நீங்கள் கவலைப்படலாம்.

மேலும் படிக்க - உடலில் கணவர் பெயர் : முதன்முறையாக மறைத்து வைத்திருந்த டாட்டூவை வெளிகாட்டிய சமந்தா!

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.