இன்றைய நாளை உற்சாகமாக தொடங்க போகும் அந்த மூன்று ராசிகளில் உங்கள் ராசி இருக்கிறதா? சரிபாருங்கள் !

இன்றைய நாளை உற்சாகமாக தொடங்க போகும் அந்த மூன்று ராசிகளில் உங்கள் ராசி இருக்கிறதா? சரிபாருங்கள் !

இன்று திங்கள் கிழமை அமாவாசை நாள். ரோகினி நட்சத்திரம்.வைகாசி மாதம் 20ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை சரிபாருங்கள்.


மேஷம்


வேலை மென்மையானதாக இருக்கும், ஆனால் கடந்த வேறுபாடு காரணமாக ஏற்பட்ட தொந்தரவினால் குழப்பம் ஏற்படலாம். நெகிழ்வாக செயல்படுங்கள் மற்றும் வேலையில் ஒரு பழைய உறுப்பினர் சொல்லுவதை கவனியுங்கள். இதில் நீங்கள் காணாத வேறு ஒரு பெரிய அர்த்தம் இருகிறது . நேரம் சரியாக இருக்கும் போது சத்தியம் வெளிப்படுத்தப்படும், விளைவாக சார்ந்த திட்டங்களில் நேரத்தை செலுத்துங்கள்.


ரிஷபம்


வேலையில், புதிய குழு உறுப்பினரால் வேலை வேகமாக நடக்கும். நேரத்தைச் செலவிட்டு மற்ற குழு உறுப்பினர்களுடன் திட்டங்களை உருவாக்குவீர்கள். தொடர்ந்து நடைபெறும் திட்டத்தை பற்றி தெளிவு இருப்பதால் , நீங்கள் இன்னும் நம்பிக்கையுடன் உணர முடிகிறது. குட்டி விஷயங்களில் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் சங்கடங்களை தவிர்க்கவும்.


மிதுனம்


நாள் ஒரு மெதுவான நாளாக தொடக்கத்தில் இருந்தாலும் இறுதியில் நீங்கள் சூழ்நிலையில் கட்டுப்பாட்டை கொண்டுவருவீர்கள் . உடல்நலம் காரணமாக நீங்கள் கவனம் செலுத்த முடியாது. . உங்களுடைய சார்பாக மற்றவர்கள் வேலை செய்ய முன்வருவார்கள் , எனவே உதவியைக் கேட்கவும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் புரிந்துகொள்வார்கள் மற்றும் உங்களுக்கு தேவையான இடைவெளியைத் தருவார்கள்


கடகம்


கூட்டங்கள் மற்றும் நேர்காணல்கள் நிறைந்த ஒரு நாள். புதிய திட்டங்களைத் தேடிக்கொண்டவர்கள் சில வழிகளைப் பெறுவார்கள், ஆனால் சில உற்சாகமான முடிவுகளை நீங்கள் செய்ய வேண்டியிருக்கும். கவனத்துடன் இருங்கள் மற்றும் பயத்தை வைத்து இல்லாமல் உண்மையை அடிப்படையாகக் கொண்ட முடிவுகளை எடுக்கவும்


சிம்மம்


கலப்பு சமிக்ஞைகள் இருப்பதால் நீங்கள் குழப்பிவிடுவீர்கள். நீங்கள் எவ்விதமான முடிவுகளையும் எடுக்க அல்லது புதிய பணியை மேற்கொள்ளும் முன் காத்திருக்கவும். புதியதை தொடங்குவதற்கு அல்லது ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திடுவதற்கு நேர்மறையான நாள் இல்லை. தகவல்தொடர்புகளில் திறந்திருங்கள், தகவலைச் சேகரிக்கவும், சிறந்த கேட்பவராய் இருக்கவும், மறுபரிசீலனை செய்யவும், பிறகு முடிவு செய்யவும்.
சக தொழிலாளர்கள் ஆதரவாக இருக்க வேண்டும்.


கன்னி


செய்ய போதுமான இருக்கும் போது, அது ஒரு சலிப்பான மற்றும் இயந்திர நாளாக இருக்கும். நீங்கள் ஆர்வத்தை இழந்து, உங்களை உற்சாகப்படுத்த பல்வேறு வழிகளைக் காண்பீர்கள். ஓட்டம் கொண்டு செல்லுங்கள். மேலும் நீங்கள் கட்டுப்படுத்த முயற்சிக்கிறீர்கள், இன்னும் நிறைய விஷயங்கள் உங்கள் கையில் இருந்து மறைந்துவிடும். மற்றவர்கள் கையாளட்டும் . உங்கள் மனநிலையை மாற்றுவதில் சமூகத் திட்டங்கள் உதவும்


துலாம்


வேலை உற்பத்தி மற்றும் அடுத்த என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதில் தெளிவான பார்வை பெறுவீர்கள். உங்கள் புதிய வேலைக்காக நீங்கள் ஒரு புதிய சாலை வரைபடத்தை உருவாக்கும், ஆனால் உங்கள் கருத்துக்களை செயல்படுத்த வெளிப்புற உதவி தேவைப்படலாம். வியாபார சம்பந்தப்பட்ட ஆலோசனையுடன் குடும்ப அங்கத்தினர் உங்களைத் தொடர்புகொள்ளலாம்.


விருச்சிகம்


பல மணிநேர வேலைப் பணியுடன் காகிதத்தில் பரபரப்பாக இருக்கும், ஆனால் குடும்ப மன அழுத்தம் காரணமாக நீங்கள் மனநிலை பாதிக்கப்படுவீர்கள். உங்கள் கவலைகள் மற்றும் எதிர்காலத்தைப் பற்றி குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் பேசுவது உங்களுக்கு உதவும்.


தனுசு


இன்று அனைத்துமே திட்டமிடல் பற்றிதான் . நீங்கள் அடுத்த கட்டத்திற்கு பணி அளவிட வேண்டும் என்றால், குறிப்பாக உங்கள் திட்டமிடல் தேவைப்படும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் நாளையே திட்டமிட முடியும் என்பதால் தொடர்பு கொள்ளுங்கள். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பானது!


மகரம்


வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஒரு புதிய வேலை தேடும் அந்த சில நேர்மறையான செய்திகள் கிடைக்கும். எதிர்கால திட்டங்களை பற்றி விவேகத்துடன் இருங்கள். உங்கள் பங்குதாரர் ஆதரவளிப்பார் மற்றும் உங்களுக்கான இடத்தை வழங்குவார்.


கும்பம்


நீங்கள் உங்கள் சொந்த பார்வை பற்றி ஒரு குழப்பத்தில் எழுந்திருப்பீர்கள். வேலை நிலையானதாக இருக்கும்போது, தனிப்பட்ட பாதுகாப்பற்ற தன்மை மற்றும் பொறுமை ஆகியவை நேர்மறையான பக்கத்தைப் பார்த்து உங்களைத் தடுக்கின்றன. தனிப்பட்ட முறையில் மற்றும் தொழில் ரீதியாக உங்களுக்குத் தெரிந்த ஒருவரிடமிருந்து ஆலோசனையை எடுக்க நேரம் செலவிடவும்.


மீனம்


வேலை உற்சாகமாக இருக்கும். விமர்சிக்கவும் திறந்திருக்கவும். தற்போதுள்ள வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து புதிய திட்டங்கள் ஆரம்பிக்கப்படும். நீங்கள் மீண்டும் பிரச்சினைகள் இருந்து பாதிக்கப்பட்டால் குறிப்பாக சுகாதார கவனம் தேவை. வெளியே சாப்பிடாமல் தவிர்க்கவும். அதன்படி உங்கள் நேரத்தை முன்னுரிமை செய்து முதலீடு செய்யுங்கள்.


ஜோதிட பலன்களை வழங்கியவர் astro ஆஷா ஷா


POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறு பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும் பெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo