புதிய பதவி பணவரவு செல்வாக்கு எல்லாம் சேர போகும் அந்த அதிர்ஷ்டக்கார ராசி உங்களுடையதா ! சரிபாருங்கள் ராசிபலனை !

புதிய பதவி பணவரவு செல்வாக்கு எல்லாம் சேர போகும் அந்த அதிர்ஷ்டக்கார ராசி உங்களுடையதா ! சரிபாருங்கள் ராசிபலனை !

இன்று சனிக்கிழமை திரயோதசி திதி பரணி நட்சத்திரம் வைகாசி மாதம் 18ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை சரிபாருங்கள்.மேஷம்


பணிக்கு முக்கியத்துவம் கொடுப்பீர்கள். கூட்டாளிகள் ஆதரவாக இருப்பார்கள், ஒற்றுமை இருக்கும். சிறு தாமதங்கள் அல்லது குழப்பங்களுடன் புதிய வேலை எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. நிலுவையிலிருக்கும் பணம் தற்போது வந்து சேரும். குடும்பம் நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் வேலை மற்றும் சமூக பொறுப்புணர்வு காரணமாக நீங்கள் அவர்களுடன் செலவழிக்க போதுமான நேரம் கிடைக்காது.


ரிஷபம்


உங்களுக்கு பொறுமையில்லாமல் போகும் நிலை வரலாம். ஒரு விவாதத்தில் சிறிய மன்னிப்புகளை நீங்கள் எதிர்பார்க்கலாம்.மென்மையான தருணங்கள் உங்கள் ஆசையை அடைய விடாது. உங்கள் படைப்பு திறனை அதிகப்படுத்துங்கள். இன்று உங்கள் வேலைகளை முடிக்க நீங்கள் சிரமப்பட்டு உழைப்பீர்கள்.வேறு யாரும் உங்கள் நிழலாக இருக்க விரும்ப மாட்டிர்கள்.இன்றைக்கு உங்கள் வேலைதான் உங்களுக்கு முதல் முக்கியமான விஷயம்.


மிதுனம்


நீங்கள் வேலையில் உள்ளடக்கத்தை உணர்கிறீர்கள். இது உங்கள் நோக்கத்தை தெளிவு படுத்தி , நீங்கள் வாழ்க்கையில் என்ன செய்கிறீர்கள் என்பதை நீங்கள் திடீரென உணர்கிறீர்கள். தம்பதிகள் நடுவில் சண்டை மற்றும் காதல் எளிதானது அல்ல. அதுவாகவே கடந்து போகும்வரை அமைதியாக இருங்கள்.


கடகம்


எந்த உறவும் சிறப்பாக அமைவதில்லை. அதனால் , உங்களுடையது சிறப்பாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கக்கூடாது. ஒரு சிறிய நம்பிக்கை வைத்திருங்கள். இன்றைய வேலைகளில் நீங்கள் நன்றாகச் செய்ய விரும்பினால், கருத்துக்களை சரியாக எடுத்துக்கொள்ளுங்கள். நீங்கள் கற்றுக் கொள்ள வேண்டிய ஒரே வழி இது தான்.


சிம்மம்


நீங்கள் ஒரு புதிய நிலைப்பாட்டை மற்றும் பதவி உயர்வை நினைத்து உற்சாகமாக உள்ளீர்கள். செல்வாக்குடன் இருக்கும் ஒருவர் உங்களுக்கு ஆதரவாக தலையிடுவார்கள், அங்கு நம்பகமான உறவு இருக்கிறது. நீங்கள் ஒரு புதிய ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திடுவீர்கள். ஒழுக்கம் மற்றும் கடின உழைப்பு வெற்றிக்கு விசைகள் என்று மற்றவர்களை விட நீங்கள் நன்கு அறிந்தவர்கள் . எனினும், நீங்கள் புதிய எல்லைகளை கண்டறிய, மற்றவர்களின் ஆதரவை நம்பலாம்.


கன்னி


மற்றவர்கள் அனுபவங்களை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள், எனினும், அதை கண்மூடித்தனமாக பின்பற்றாதீர்கள். நீங்கள் ஒரு முக்கியமான முடிவை எடுப்பதற்கு முன் நன்மைகளை தீமைகளை கருத்தில் கொள்க. மேலும், இந்த வாரம் உங்கள் காதல் வாழ்க்கைக்கு அதிக கவனம் செலுத்துங்கள்.


துலாம்


இப்போது ஒரு சில நாட்களுக்கு நீங்கள் மிகவும் எதிர்மறையாக உணர்கிறீர்கள். ஆனால் உங்கள் அதிர்ஷ்டத்தை மாற்றுவதற்குப் பதிலாக, உங்கள் உணர்ச்சிகளை மாற்றிப்பாருங்கள். இது நல்லதை சிந்திக்கும் நேரம்.


விருச்சிகம்


உங்களை நீண்ட காலமாக தொந்தரவு செய்து கொண்டிருந்த ஒரு கேள்விக்கான பதில் கிடைக்க போகும் நேரம் இது. அந்த கேள்வியால் நீங்கள் முன்னேறாமல் நின்றபடி இருக்கிறீர்கள். ப்ரபஞ்சத்திடம் இருந்து இதற்கான பதில் உங்களுக்கு கிடைக்கும். அந்த அறிகுறிகளை நம்பி அதன்படி செல்லுங்கள்.


தனுசு


உங்கள் அதீத சிந்தனையால் ஏற்கனவே முடிவு செய்த ஒன்றில் இருந்து பின்வாங்க நினைப்பீர்கள். ஆனால் அது தவறானது. நீங்கள் முன்பு எடுத்த முடிவுதான் நல்லது. நீங்கள் சரியானவர் என்பது உங்கள் எண்ணமாக இருக்கலாம். அனால் அதே சமயம் அடுத்தவர் சொல்வதையும் செவிமடுப்பதில் தவறில்லை.உங்கள் எண்ணங்களை மாற்றியமைக்கும் குரலை கேட்டுத்தான் பாருங்கள்


மகரம்


மற்றவரோடு தொடர்பு கொள்வதில் மிக சிறந்தவர் என்று உங்களை நீங்களே பெருமையாக நினைப்பது உண்மைதான். என்றாலும் இப்போது பேச போகும் நபரிடம் உள்ளார்ந்த அர்த்தம் கொண்ட கேள்விகளை நேரடியாகவே கேட்பது அவசியம் ஆகும்.


கும்பம்


சமீபத்தில் நீங்கள் உங்களுக்கு சாதகமான பலன் தரக் கூடிய ஒப்பந்தம் ஒன்றை செய்திருப்பீர்கள், என்றாலும் மீண்டும் அதன் சட்டதிட்டங்களை ஒருமுறை தெரிந்து கொள்ளுங்கள். உங்களால் செய்ய முடிந்தவற்றை பட்டியல் போட்டு வையுங்கள்.அப்போதுதான் உங்களால் அந்த பக்கத்தில் இருக்க முடியும். திறந்த மனதுடன் பணியிடத்தில் கருத்துக்களை கேளுங்கள். நீங்கள் வளரவேண்டும் என்றால் இது அவசியம்.


மீனம்


இன்று நடக்கும் எல்லா பிரச்சணைக்கும் காரணம் நீங்கள் தான். வாழ்க்கையில் சிலரை அனுமதித்ததே இதற்கு காரணம். நல்லதை சிந்தியுங்கள், உங்கள் வாழ்க்கையில் நல்ல காரியங்கள் நடைபெறுவதற்கு இடையூராக இருப்பவர்களை தள்ளி வையுங்கள்.உங்களை நன்கு புரிந்துக்கொள்ள கண்ணாடியில் உங்களை பாருங்கள்


ஜோதிட பலன்களை வழங்கியவர் astro ஆஷா ஷா


POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறு பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும் பெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo