இன்று மிகவும் கவனமாக இருக்க வேண்டிய அந்த ஐந்து ராசிகளில் உங்கள் ராசியும் இருக்கிறதா!

இன்று மிகவும் கவனமாக இருக்க வேண்டிய அந்த ஐந்து ராசிகளில் உங்கள் ராசியும் இருக்கிறதா!

இன்று சனிக்கிழமை துவாதசி திதி பரணி நட்சத்திரம் ஆனி மாதம் 14ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலன்களை பார்வையிடுங்கள்

மேஷம்

இன்றைய நாள் மிகவும் ஆர்வமின்றி காணப்படுகின்றது. யாரும் உங்களை கவனிக்க வில்லை என தனிமை படுத்தப்பட்டது போன்று உணர்கிறீர்கள். ஆனால் இறுதியில் உங்களுக்கு மிக பெரிய ஆச்சரியம் காத்திருக்கின்றது. எல்லாரும் உங்களை மிகவும் அக்கறையுடன் கவனித்துக்கொண்டிருக்கின்றனர். குடும்ப வாழ்க்கையில் சில அழுத்தம் இருக்கும். நண்பர்களுடன் நேரத்தை செலவிடுங்கள்

ரிஷபம்

நடக்கும் எல்லாவற்றிற்கும் சந்தோஷமாக இருப்பீர்கள். வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் மிகச் சிறிய விஷயத்திற்கு மிகுதியாகச் செலவாகும். புறக்கணிக்கப்படுவதாக உணர்வீர்கள், கடமைகளில் கடைசி நிமிட மாற்றங்களுடன் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.

மிதுனம்

இன்று கவனமாகவும் நேர்மையாகவும் இருக்க வேண்டும். சின்ன சின்ன தவறுக்கு கூட அதிக அளவில் உணர்ச்சி வசப்படுவீர்கள். மனதை திடமாக வைத்துக்கொள்ளுங்கள். உங்கள் எண்ணத்தில் பணி சம்மந்தப்பட்ட நறைய விடயங்கள் மனதில் இருப்பதால் குழப்பமான சூழலில் குடும்பத்தில் நேரம் செலவிட முடியாத சூழல் ஏற்படும்.

கடகம்

புதிய யோசனைகள் மற்றும் திட்டங்களை முடிப்பதற்கான வேலைகளை நீங்கள் செயதுக் கொண்டிருக்கும் ஒரு உற்பத்தி நாள். குழு உறுப்பினர்கள் கொஞ்சம் கடினம் ஆனால் நீங்கள் அவர்களை சமாதானப்படுத்த முடியும். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கையில் ஒரு தொகை எடுத்துக் கொள்ளலாம், அதனால் அவர்களுடன் திட்டங்களைத் தவிர்க்கவும். உங்கள் கண்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

சிம்மம்

இன்று உங்கள் வேலை அல்லது பொறுப்பை மீண்டும் வரையறுக்கும் நாளாக இருக்கும். உங்கள் அடுத்த பெரிய பணி குறித்த தெளிவு உங்களுக்கு வரும். பழைய வாடிக்கையாளர்களிடம் இருந்து நேர்மறை முடிவுகளை எதிர்பார்க்கலாம். குடும்ப அங்கத்தினர்களுடன் கடந்தகால உறவை இணைக்காதீர்கள். என்ன சொல்கிறார்களோ அதை தவறாகப் புரிந்துகொள்வதற்கு மாறாக ஒரு சிறந்த கேட்பவராய் இருங்கள்.

கன்னி

இன்று உங்கள் உடல் நலத்தை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள், உங்களைப் பற்றி கொஞ்சம் அதிகமாக கவலைப்படலாம். உங்களுடைய உடல் தேவைக்குத் தேவையான ஓய்வு கொடுங்கள். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும், உங்கள் நண்பரின் பின்னால் நீங்கள் செய்த காரியங்கள் காரணமாக நீங்கள் ஏமாற்றப்படுவீர்கள்.

 

துலாம்

நீங்கள் கவனம் செலுத்த வேண்டும் மற்றும் தனிப்பட்ட முறையில் சில விஷயங்களை எடுத்து நிறுத்த வேண்டும். உங்கள் கண்களையும் தொண்டையையும் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். மற்றவர்களின் உணர்ச்சியின் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை வியத்தகு அளவில் இருக்கும். சமூக வாழ்க்கையில் நீங்கள் தனியாக நேரத்தை செலவழிப்பீர்கள்.

விருச்சிகம்

குடும்பத்தில் உங்கள் தேவை அதிகமாக இருப்பதால் பணியில் கவனம் செலுத்த முடியாத சூழல் ஏற்படும். இது வரை கிடப்பில் இருந்த அலுவல பணிகளை அவசரமாக முடிக்க வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருக்கிறீர்கள்.சமாதானமாக செல்ல முயற்சி செய்யுங்கள்

தனுசு

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். மற்றவர்களுடன் இருக்கும் மனகசப்பு காரணமாக வேலையை தட்டி கழிக்க வேண்டாம். சுறுசுறுப்பாக இருங்கள், அனைவருடன் கலந்து பேசுங்கள்.

மகரம்

நீங்கள் எரிச்சலடைந்து, சோர்வடைந்தால் வேலை மெதுவாக இருக்கும். செய்ய போதுமான நேரம் இருக்கும் போது, நீங்கள் கவனம் செலுத்த முடியாது. நேரத்திற்கு சாப்பிடுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானது, குடும்பத்துடன் உங்கள் எதிர்கால திட்டங்களைப் பற்றிய நேர்மையான உரையாடல் உங்களுக்கு தெளிவுபடுத்த உதவும்.

கும்பம்

வேலையில் அதிக குழப்பமான சூழல் ஏற்படும். நேரத்தை வீணாக்க வேண்டாம். சுறுசுறுப்பாக இருங்கள். மனதை தளரவிடாதீர்கள். வார்த்தையில் கவனமாக இருங்கள்

மீனம்

வேலையில் உள்ளவர்களை நம்புவது கடினமாக இருக்கும். இன்று மிகவும் கவனத்துடன் இருக்க வேண்டும். மக்கள் உங்கள் பொறுமையை சோதிப்பார்கள், ஆனால் முடிவில், உங்கள் வேலை செய்ய முடிவெடுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாகவும், அமைதியானதாகவும் இருக்கும், நண்பர்களே உங்களுடைய சொந்த திட்டங்களைக் கொண்டிருப்பதால் உங்கள் தனிமனித நேரம் அனுபவிப்பீர்கள். மற்றவர்களுடைய பிரச்சனையுடன் இணைந்திருக்காதீர்கள்.

 

ஜோதிட பலன்களை கணித்தவர் astro ஆஷா ஷா.

---

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிற வரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.