இந்த ஐந்து ராசிகளுக்கும் இன்று அற்புதமான நாள் மீதி ராசிகளுக்கு சுமாரான நாள்

 இந்த ஐந்து  ராசிகளுக்கும் இன்று அற்புதமான நாள் மீதி ராசிகளுக்கு சுமாரான நாள்

இன்று புதன் கிழமை சதுர்த்தி திதி வைகாசி மாதம் 8ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை சரிபாருங்கள்.


 மேஷம்


காகித வேலை அகற்றப்படும் அல்லது ஒழுங்கமைக்கப்படும்.  ஒரு நிலையான நாள். முடிவில் சக ஊழியர்களிடமிருந்து நல்ல செய்தி கிடைக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடனான ஒரு விவாதத்தைத் தவிர்க்கவும், நீங்கள் எதை பேசுகிறீர்களோ அதைத் தீர்க்க முடியாது. சமூகமாக எதிலும் ஈடுபடாமல் , நீங்கள் வீட்டில் உட்கார்ந்து பணியை முடிப்பீர்கள்.


ரிஷபம்


உங்கள் மனதின் வேகத்தை குறைக்க வேண்டும். நீங்கள் மற்றவர்களுடைய ஆற்றலை தொந்தரவு செய்து, எரிச்சலுடன் குழப்பமடைந்து வருகிறீர்கள். தேவையானவற்றை கவனம் செலுத்துங்கள் மற்றும் விஷயங்களைக் கருத்தில் கொள்ளாதீர்கள். எல்லோரும் தங்கள் சொந்த வாழ்க்கையில் பிஸியாக இருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். நண்பர்களுடன் மாலையில் திட்டங்களை உருவாக்கும் உருவாக்கவும் , புதிய மக்களை சந்திக்கவும்.


மிதுனம்


உங்களுக்கு இது ஒரு அமைதியான நாள். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக நீங்கள் களிப்புடன் உணரலாம் அல்லது கவலையாக இருக்கலாம். வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களை சில விஷயங்களில் இழுப்பார்கள் , இன்று உங்களிடமிருந்து எதிர்வினை வராது. மாலை ஒரு புத்தகத்தை படித்து, உடற்பயிற்சி அல்லது மன அழுத்தத்தை குறைக்க வேண்டும். இது உங்களுக்கு உதவும்.


கடகம்


சீனியர் அல்லது சக ஊழியர்களிடமிருந்து உதவி பெற நீங்கள் திறந்திருக்க வேண்டும். மிகுந்த நம்பிக்கையுடன் இருப்பது உதவ முடியாது! குடும்ப அங்கத்தினர்கள் உங்களிடம் வந்து நீங்கள் உணர்ச்சிமிக்க மனச்சோர்வைத் தீர்க்க உதவுவார்கள். நீங்கள் ஒரு உறவைப் பற்றிய தெளிவைத் தேடுகிறீர்கள் என்றால், அது இயற்கையாக உங்களுக்கு வரட்டும். சமூக வாழ்க்கையானது கடைசி நிமிட மாற்ற திட்டத்தில் ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும், மேலும் நீங்கள் இன்னும் எரிச்சலடைந்து குழப்பத்தில் இருக்கலாம்


சிம்மம்


வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் ஆக்கப்பூர்வ கருத்துக்களை விவாதிக்க நீங்கள் கூட்டத்தை திட்டமிட வேண்டியிருக்கும். ஒரே இரவில் முடிவு எதிர்பார்க்காதே. ஒரு வாடிக்கையாளரை முடக்கிவிடலாம் என்பதால், நிலுவையில் உள்ள வேலையை மேலும் தாமதப்படுத்தாதீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் சொந்த பிரச்னையின் காரணமாக சோகத்தில் இருப்பார்கள், அவர்களிடம் மென்மையானவர்களாக இருக்க வேண்டும். வேறு நகரத்திலிருந்து நீண்ட தொலைந்து போன நண்பர்கள் அல்லது நண்பர்களைச் சந்திப்பதற்கான திட்டங்களைக் கொண்டிருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.


கன்னி


வேலை நிலையானதாக இருக்கும்போது, நீங்கள் புதிய யோசனைகளைப் பெறுவீர்கள், நீங்கள் செயல்படுத்த வேண்டிய அவசரத்தில் இருப்பீர்கள். உங்கள் அணுகுமுறையிலேயே நடைமுறையில் இருக்க வேண்டும். நீங்கள் வருத்தப்படும்படி ஒரு தூண்டுதல் முடிவை எடுக்க வேண்டாம். நீங்கள் மாலையை அன்பானவர்களுடன் செலவழித்தால் குடும்ப வாழ்க்கை மென்மையாக இருக்கும். குடும்பம் முன்னுரிமை என்பதால் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.


துலாம்


வேலை வேகமாக இருக்கும் , மற்றும் இன்று உங்கள் கூட்டங்கள் அல்லது பணிகள் நீங்கள் விரும்பினால் சரியாக போகும். புதிய சங்கங்கள் நீண்டகாலத்தில் பயனுள்ளவையாக இருக்கும். நேரத்திற்கு சாப்பிடுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை மென்மையாகவும், குடும்ப உறுப்பினர்களிடமிருந்து சில வழிகாட்டல்களையும் பெறலாம். நண்பர்கள் உங்களோடு இணைக்க விரும்பலாம், ஒரு கடுமையான அட்டவணை காரணமாக, கடைசி நிமிடத்தில் திட்டங்களை ரத்து செய்ய வேண்டும்.


விருச்சிகம்


வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் தனிப்பட்ட பிரச்சினைகள் காரணமாக நீங்கள் தெளிவாக இருக்கமாடீர்கள். உங்கள் கூட்டாளருடன் சண்டையை தவிர்க்கவும், அது உங்கள் நாளின் நல்ல தருணங்களை அழித்துவிடும். உண்ணும் உணவு முறைகளை சமநிலை படுத்தவேண்டும் . பிற குடும்ப உறுப்பினர்களிடம் உங்கள் கோவத்தை காண்பித்து பின்னால் வருத்தப்படாதீர்கள்.


தனுசு


வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் கடந்த காலத்தில் இருந்து சில இறுக்கமான விஷயங்களைத் தீர்த்துக்கொள்ள உதவியாளரை நீங்கள் எதிர்பார்க்கலாம். நீங்கள் ஒரு வேலை மாற்றத்தைக் கண்டால், இது ஒரு நல்ல நாள். உங்கள் கண்களையும் வயிறையும் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். உங்கள் பார்ட்னரிடம் வாக்குவாதம் வேண்டாம் . சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.


மகரம்


பணம் செலுத்துவதில் தாமதம் இன்றி ஏமாற்றமளிக்கலாம், மேலும் அது வேலையை நிறுத்தலாம் . ஒரு வாடிக்கையாளர் கோரிக்கையைச் செய்யலாம், ஆனால் இன்னும் குழப்பத்தைத் தவிர்ப்பதற்கு நீங்கள் அமைதியாக அதை சமாளிக்கிறீர்கள். குடும்ப கடமைகளால் இன்று பரபரப்பாக இருக்கும். நீண்ட காலத்திற்கு பிறகு ஒருவரை சந்திப்பாய். உறவுகளைப் பற்றிய ஆலோசனைகளுக்கு நண்பர்கள் உங்களிடம் வருவார்கள்.


கும்பம்


முக்கியமான குடும்ப விவாதங்களிலோ அல்லது கூட்டங்களிடமிருந்தோ கலந்துகொள்ள முடியாமல் அதிக வேலை உங்களைத் தள்ளிவைக்கும் . குடும்ப அங்கத்தினர்கள் கோரிக்கை மற்றும் விமர்சனத்தில் இருப்பார்கள், நம்பிக்கையில் நீங்கள் மிகவும் குறைவாக உணரலாம். நாள் கடந்து செல்லட்டும். ஒரு நண்பருடன் இதை பகிர்ந்துகொண்டு நிம்மதி பெறுங்கள்.


மீனம்


நீங்கள் உங்களை போலவே இருக்கும் பிற நபர்களை கண்டறிந்து நேற்றை விட இன்று நன்றாக உணரலாம் . நீங்கள் உங்கள் எண்ணங்களையும் செயல்களையும் ஒன்றிணைக்க வேண்டும். உங்கள் கண்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் சில கடமைகளில் கலந்து கொள்ள வேண்டி இருப்பதனால் குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். ஒரு நண்பர் வாழ்க்கையை பற்றி தெளிவு பெற உங்களிடம் திரும்பலாம் .ஜோதிட பலனை கணித்தவர் astro ஆஷா ஷா astro


POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறு பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும் பெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo.