பணவரவுகளும் அதிர்ஷ்ட வாய்ப்புகளும் கொட்ட போகும் அந்த மூன்று ராசிகளில் உங்க ராசியும் இருக்கிறதா ! பார்த்து விடுங்கள் ராசிபலனை !

பணவரவுகளும் அதிர்ஷ்ட வாய்ப்புகளும் கொட்ட போகும் அந்த மூன்று ராசிகளில் உங்க ராசியும் இருக்கிறதா ! பார்த்து விடுங்கள் ராசிபலனை !

இன்று செவ்வாய் கிழமை த்ரிதியை திதி மூல நட்சத்திரம் வைகாசி மாதம் 7ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை பார்க்கலாம். astro.மேஷம்


உங்கள் கடந்த காலத்திலிருந்து கற்றுக் கொள்ளுங்கள் மற்றும் ஒரேமாதிரியான முறைகளை உடைக்கவும் . நீங்கள் கடினமான கட்டத்தை கடந்து சென்றால், அதிலிருந்து வெளியில் வந்து முன்னே செல்ல நீங்கள் யோசிக்கலாம். மகிழ்ச்சியான தருணங்களிலும், விஷயங்களிலும் உங்கள் கவனத்தை திசை திருப்பவும்.


ரிஷபம்


இப்போது அனைத்தும் நன்றாகப் போய்க்கொண்டிருக்கிறது . உங்கள் வீட்டை கட்டியெழுப்பலாம் அல்லது மேம்படுத்துவீர்கள், உங்கள் வியாபாரத்தை விரிவுபடுத்துங்கள், ஒரு திட்டத்தில் அதிக முயற்சி எடுத்துக் கொள்ளலாம். இந்த நேரத்தில் நீங்கள் எடுக்கும் நடவடிக்கைகள் எதிர்காலத்தை பாதிக்கும். எதிர்காலத்திற்கான வலுவான அடித்தளங்களை உருவாக்குங்கள்.


மிதுனம்


நீங்கள் அனைவரும் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதை உறுதிசெய்வதைப் போலவே உங்கள் இலக்குகளையும் நோக்கங்களையும் அடைவதைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்படுகிறீர்கள். உங்கள் உணர்ச்சிகளைப் புரிந்துகொண்டு, தற்போதைய சூழ்நிலையை உணர்வுபூர்வமாக வலுவாகக் கையாளுங்கள். உங்கள் உணர்வுகளை நீங்கள் பலவீனப்படுத்த விடாதீர்கள்.


கடகம்


குழப்பம் நிலவுகிறது. ஒரு குறிப்பிட்ட சூழ்நிலையில் அல்லது வேறொருவரைப் பொறுத்தவரை நீங்கள் எங்கே நிற்கிறீர்கள் என்று யோசித்துக்கொண்டிருக்கிறீர்கள். எந்த வேறுபாடுகளையும் களைவதற்கு விவாதங்களை நீக்க வேண்டும் என்பது பற்றி சிந்தித்துப் பாருங்கள்.


சிம்மம்


அதிர்ஷ்டம் உங்கள் பக்கத்தில் உள்ளது, மற்றும் ஒரு வாய்ப்பை பெற இதுவே நேரம். உங்கள் அணுகுமுறை நடைமுறையில் யதார்த்தமாக இருங்கள். உங்கள் இலக்குகளை நோக்கி நடவடிக்கை எடுக்கவும், அது சிறிதாக இருந்தாலும் பரவாயில்லை. நீங்கள் மேலும் வளர புதியதை கற்றுக்கொள்ளுங்கள்.


கன்னி


நீங்கள் உங்கள் உள்ளுணர்வைக் கேட்டு, உங்கள் உணர்ச்சிகளைக் கண்டு நடக்கலாம் அல்லது உங்களிடம் உதவி கேட்பவர்களை பாதுகாக்கலாம். நீங்கள் ஒரு குடும்ப உறுப்பினர், நண்பன் அல்லது ஒரு ஆக்கப்பூர்வமான வியாபார வாய்ப்பில் ஆர்வமாக இருக்க முடியும்.


துலாம்


உங்கள் நடவடிக்கைகள் கவனித்து வருகின்றன, அதிக தகவலை வெளியிட வேண்டாம். உங்கள் வாழ்க்கையில் யாரோ ஒருவர் கட்டுப்பாட்டைப் பெற முயற்சி செய்யலாம், உங்கள் உள் குரலைக் கேட்க வேண்டியது அவசியம். ஏதாவது தவறு இருப்பதாக உணர்ந்தால், அதுவே உண்மையாக இருக்கலாம்.


விருச்சிகம்


நேர்மறை, உற்பத்தி மற்றும் சுவாரஸ்யமாக இல்லாததை ஏற்றுக்கொள்ள மறுப்பதை , செய்ய விரும்பாததை மற்றவர்களுக்கு காட்டுங்கள் . உங்கள் சொந்த தேவைகளை நீங்கள் நிறைவேற்றுங்கள். வேறு யாரவது அதை செய்வார்கள் என்று நினைக்கவேண்டாம்.


தனுசு


உங்களை நீங்களே புதுப்பிப்பதற்கும் உங்கள் சிறந்த பாதையை முன்னெடுப்பதற்கும் சிந்திக்க வேண்டிய நேரம் இதுவே. உங்கள் முயற்சிகளுக்காக நீங்கள் அங்கீகரிக்கப்படுவீர்கள். உங்கள் அன்புக்குரியவர்கள் தங்கள் அன்பையும் அக்கறையையும் தெரிவிப்பார்கள்.


மகரம்


வேலை மற்றும் தனிப்பட்ட வாழ்க்கை ஆகியவற்றில் உங்கள் வாழ்க்கையில் சமநிலையைக் கண்டறிவது அல்லது உறவில் இருப்பது அல்லது உங்களுடைய சுதந்திரத்தை அனுபவிக்க நீங்கள் போராடி இருக்கலாம். உங்களுக்கு முக்கியமானதைச் சமநிலையில் வைப்பதற்கும் அதைச் செயல்படுத்துவதற்கும் கற்றுக்கொள்ளுங்கள். எல்லாவற்றிற்கும் நேரம் ஒதுக்குங்கள்.


கும்பம்


நீங்கள் நிதிகளை பற்றி கவலையாக இருந்தால், அதை விட்டு விடுங்கள், உங்கள் நிதிகள் நன்றாக இருக்கும். முதலில் உங்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள், அதனால் நீங்கள் மற்றவர்களை கவனித்துக் கொள்ளலாம். இப்போது நீங்கள் என்ன செய்வீர்கள் என்பது உங்களுக்கு பெரிய வெகுமதிகளைத் தரும். மகிழ்ச்சியான மாற்றங்கள் வருகின்றன.


மீனம்


உங்கள் நேரத்தை எடுத்துக்கொண்டு , உங்கள் விருப்பங்களை கருத்தில் கொண்டு அனைத்து சாத்தியங்களையும் எடையுங்கள். மற்றவர்களிடம் வரும் போது, யார் உங்களுக்கு நல்லவர் , யாரை விட்டுவிட வேண்டும் என்று சிந்திக்கவும். மற்றவர்களின் கருத்துக்களை கொண்டு பயப்படாதீர்கள்..


---


POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறு பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும் பெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo.