ஈகோவை உடைத்தால் அதிர்ஷ்டம் காதல் செல்வம் எல்லாம் உங்களை தேடி வரும் அந்த ராசி உங்களுடையதா!

ஈகோவை உடைத்தால் அதிர்ஷ்டம் காதல் செல்வம் எல்லாம் உங்களை தேடி வரும் அந்த ராசி உங்களுடையதா!

இன்று சனிக் கிழமை திருவோண நட்சத்திரம் அஷ்டமி  திதி சித்திரை மாதம் 14ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலன்களை பார்க்கலாம்.மேஷம்


நீங்கள் விரும்பியதைச் சாதிக்க உள்ளீர்கள். உங்கள் கனவுகளை வெளிப்படுத்துங்கள். உங்கள் கனவுகளையும் விருப்பங்களையும் கவனித்துக்கொள்ளுங்கள் . நீங்கள் உங்கள் கனவுகளை உங்கள் யதார்த்தத்தையும் செயலையும் செய்யக்கூடிய வழிகளைக் கண்டுபிடியுங்கள் . உங்கள் வாழ்வின் மிகவும் வளமான கட்டத்தில் நீங்கள் இருக்கின்றீர்கள்.


ரிஷபம்


உங்கள் முயற்சிகள் அனைத்திலும் வெற்றி, மகிழ்ச்சி, பணம், ஏராளமாக கொண்டுவரும். உங்கள் வாழ்க்கை மற்றும் உங்கள் வாழ்க்கை நோக்கத்திற்கான பெரிய தரிசனங்கள் உள்ளன. பேசுங்கள், உணரவும், உங்கள் இலக்குகளுக்கு நேர்மறையான விளைவுகளை மட்டுமே நம்பவும். நம்பிக்கையுடன் முன்னோக்கி நகருங்கள்.


மிதுனம்


உங்கள் ஆன்மீக பயணத்தைப் பற்றி உணர்ச்சிவசப்பட்டு நீங்கள் அதிக அறிவு மற்றும் வளர்ச்சியை எழுப்புவீர்கள். நீங்கள் அதிக உயர வேண்டிய நேரம் இது. பிரபஞ்சத்தின் சக்திவாய்ந்த ஆதாரமாக நீங்கள் உங்களோடு பாய்கிறீர்கள், இது உங்கள் மகத்துவமான வாழ்க்கையை வெளிப்படுத்தும்.


கடகம்


உங்களுடைய மனதில் நிறைய இருக்கிறது. சமீப காலங்களில் நடந்தது நிகழ்வுகள் மற்றும் இப்போது என்ன நடக்கிறது என்று நீங்கள் கேள்வி எழுப்புகிறீர்கள். நீங்கள் உணர்வுபூர்வமாக மாறிவிட்டீர்கள் மற்றும் நீங்கள் மக்கள் மற்றும் சூழ்நிலையை கடந்த காலத்திலிருந்து மாற்றியுள்ளீர்கள் என்பதை நீங்கள் உணர்ந்திருக்கலாம்.


சிம்மம்


மற்றவர்களுடனும் பொறுமையுடன் நீங்கள் என்ன விரும்புகிறீர்களோ அதை உங்களிடம் கொண்டு வருவார்கள். சூழ்நிலைகள், விளைவுகளை மற்றும் மக்களை கட்டுப்படுத்த உங்கள் ஆர்வத்தை விடுங்கள். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக நீங்கள் கட்டுப்பாட்டைக் கொண்டிருக்கும் போதும், உங்களுக்கும் மக்களுக்கும் இடையில் தூரத்தை உருவாக்குகிறது


கன்னி


ஏதோ ஒன்று உங்களை சோகத்தில் தள்ளிவிடும் , ஆனால் அதைப் பற்றிக் யோசிப்பதில் உங்களுக்கு நன்மை பயக்காது. எனவே உங்கள் பிடிக்குள் இருந்து அதை விட்டு விடுங்கள் . நீங்கள் வருத்தத்தை ஏற்று கொண்டு முன்னோக்கி செல்லுங்கள். உங்கள் வாழ்வில் அதன் பங்கு முடிந்துவிட்டது.


துலாம்


உங்கள் ஈகோ உடைந்து போக வேண்டும். உங்கள் வாழ்க்கையில் வேலை செய்யாத அனைத்தையும் உடைத்து விடுங்கள். உங்கள் ஈகோவை, உங்கள் பழக்க வழக்கங்களைக் கவனித்து, விஷயங்களைக் கவனித்து, மற்றவர்களை பற்றி யோசிப்பது அனைத்தையும் உடைத்து விடுங்கள். இவை அனைத்தையும் அழிக்கும்போது உங்கள் வாழ்க்கையின் புதிய அஸ்திவாரத்தை நீங்கள் உருவாக்க முடியும்.


விருச்சிகம்


தெரியாத ஒரு புதிய பிரதேசத்தில் அந்த முதல் படி எடுத்துக்கொள்ளுங்கள். தனிப்பட்ட வாழ்க்கையிலோ அல்லது தொழில் வாழ்க்கையிலோ நீங்கள் ஒரு புதிய பயணத்தை ஆரம்பிக்கப் போகிறீர்கள். நீங்கள் முன்னர் செய்திராத ஒன்றை நீங்கள் செய்வீர்கள், அது விரிவாக்கம் மற்றும் வளர்ச்சியை தர உள்ளது


தனுசு


நீங்கள் சரியான திசையில் நகர்ந்து சரியானதைச் செய்கிறீர்கள். இப்போது உங்கள் வாழ்க்கையில் எதையும் மாற்றாதே. உங்கள் வாழ்க்கையின் அனைத்து அம்சங்களிலும் உங்கள் வாழ்க்கை, நிதி மற்றும் அன்பும் இணக்கமும் அதிகரித்து வருகிறது. வாய்ப்புகள் மற்றும் நல்ல அதிர்ஷ்டம் வருகையில் எந்த சந்தேகமும் வேண்டாம்


மகரம்


கடந்த காலங்களில் நீங்கள் செய்த எல்லாவற்றிலும் பல விஷயங்கள் உங்களிடம் திரும்பி வருகிறது. . நீங்கள் செல்வம், மரியாதை, பதவி உயர்வு, சுகாதாரம், மகிழ்ச்சி, வெற்றி, பூர்த்தி மற்றும் நீங்கள் விரும்பும் அனைத்தையும் பெறுவீர்கள். பல ஆண்டுகளுக்குப் பின் நல்ல நேரம் வருகிறது


கும்பம்


உங்கள் நடவடிக்கைகளை திட்டமிடுங்கள், இதன் மூலம் உங்கள் உடனடி இலக்குகளை அடைவீர்கள். ஒரு நேரத்தில் ஒரு குறிக்கோளுடன் பணியாற்றுங்கள், எல்லாவற்றையும் ஒன்றாகச் சாதிக்க வேண்டும் என்று அவசரப்படாதீர்கள். இது மனா அழுத்தத்தை உண்டாக்கும். உங்கள் ஆற்றல்களை, ஒரு நேரத்தில் ஒரு இலக்கு, பணம், வளங்கள் ஆகியவற்றை நீங்கள் ஒருமுகப்படுத்தினால் சிறப்பாக இருக்கும்.


மீனம்


நீங்கள் பயத்தில் ஓடிவிடாதீர்கள், முகத்திற்கு நேராக அதை கையாளுங்கள் , எல்லாம் மாறும். உங்களுடைய ஆறுதல் மண்டலத்திலிருந்து வெளியே வர வேண்டியிருந்தால், பயம் இல்லாமல் நடவடிக்கை எடுப்பதற்கு ஏதாவது மாற்றங்களை நீங்கள் கொண்டுவரலாம். புதிய மற்றும் வேறு ஏதாவதை தைரியமாக செய்யவும்.


ஜோதிட பலன்களை கணித்தவர் astro ஆஷா ஷா.


---


POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறு பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும் பெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo.