உங்களை நோக்கி காதல் வருகிற அந்த அதிர்ஷ்டசாலி நீங்களா !சரிபாருங்கள் உங்கள் ராசிபலனை!

உங்களை நோக்கி காதல் வருகிற அந்த அதிர்ஷ்டசாலி நீங்களா !சரிபாருங்கள் உங்கள் ராசிபலனை!

இன்று வெள்ளிக் கிழமை உத்திராட  நட்சத்திரம் சப்தமி திதி சித்திரை மாதம் 13ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலன்களை பார்க்கலாம்.மேஷம்


கடந்த காலத்தில் இருந்து கற்றுக்கொள்ளுங்கள், உங்கள் எதிர்காலத்தை உருவாக்கவும். ஆனால் கடந்த காலத்தில் வாழ்ந்து அல்லது எதிர்காலத்தை பற்றி கவலைப்பட வேண்டாம். இப்போது அதிகபட்ச நன்மைக்கு பயன்படுத்த வேண்டிய நேரம். இப்போது உங்கள் கவனத்தை உள்ளிட்டு, நீங்கள் விரும்பும் வாழ்க்கையை உருவாக்குங்கள் . ஒவ்வொரு கணமும் நீங்கள் வாழ்க்கையை உருவாக்குகிறீர்கள்.


ரிஷபம்


ஒவ்வொரு அனுபவமும், உங்களுடைய சொந்த கதையையும், கற்றுக்கொள்வதற்கான பாடங்களையும் கொண்டுள்ளது. உங்கள் வாழ்வில் உள்ள அனைத்தும் உங்கள் மிகச் சிறந்த நன்மைக்காக நடக்கிறது. எனவே முழு மனதுடன் அதை ஏற்றுக்கொள்ளுங்கள். நீங்கள் கற்றுக் கொள்ள வேண்டிய படிப்பினைகள் கற்றுக் கொள்ளுங்கள், அன்பு மற்றும் ஆர்வத்துடன் உங்கள் சிறந்ததைக் கொடுக்கவும்.


மிதுனம்


நீங்கள் திறமையானவர் .. உங்கள் பயணத்திற்குள் நுழைவதற்கு சுதந்திரம் இப்போது முக்கியம். உங்களுக்கு தேவையான தரிசனங்கள் மற்றும் ஆதாரங்களை பிறர் கொண்டிருக்க மாட்டார்கள் . நீங்கள் இதுவரை பெற்ற அனைத்து ஞானத்தையும் நீங்கள் முன்னோக்கி செல்ல உதவுகிறது என்பதை அறிந்திருங்கள். நீங்கள் எதையும் சாதிக்க முடியும்.


கடகம்


மிகவும் சக்திவாய்ந்த வடிவங்கள் மிகச்சிறந்த விவரங்களுடன் உருவாக்கப்பட்டுள்ளன. உங்கள் வாழ்க்கையின் எல்லா அம்சங்களிலும் நன்றாக அச்சிட்டுக் கொள்ளுங்கள். மக்களின் வார்த்தைகள், நடவடிக்கைகள், நடத்தை ஆகியவற்றின் நோக்கங்களைப் பற்றி நீங்கள் கவனமாக இருக்க வேண்டும். கையெழுத்திடுவதற்கு முன் கவனமாக அனைத்து ஆவணங்களையும் படிக்கவும்.


சிம்மம்


உங்கள் ஆற்றல்களுக்கு புத்துணர்ச்சி அளிக்க தியானம் செய்யுங்கள் . உங்களுக்கு தெளிவு மற்றும் நுண்ணறிவு தேவைப்படலாம். எனவே தியானம் மற்றும் தனிமையில் நேரத்தை கழித்தால் உங்கள் எண்ணங்கள் தெளிவு பெரும் . நீங்கள் என்ன செய்ய வேண்டும் என்று தெரியும். உங்கள் சொந்த விஷயங்கள் எப்படி வெளிப்படும் என்பதைப் பார்த்து நீங்கள் ஆச்சரியப்படுவீர்கள்.


கன்னி


உங்கள் வாழ்க்கையின் திசையில் அதிக சக்தி நோக்கி இருக்கும் வரை நீங்கள் ஒருபோதும் எந்த திசையுமின்றி இழக்கப்பட மாட்டீர்கள் . தெய்வம் எப்போதும் உங்களுக்கு வழிகாட்டும். ஆத்மா உங்கள் வாழ்க்கையில் உழைக்கிறதா என்பதை அறிந்தால், நீங்கள் இழந்தால் கூட, நீங்கள் சரியான பாதையில் இருப்பீர்கள்.


துலாம்


நீங்கள் உங்களுடையவராக இருங்கள். ஒரு நனவாக உருவாக்குபவராக இருங்கள் . உங்கள் எண்ணங்கள், நம்பிக்கைகள் மற்றும் உணர்வுகள் உங்கள் யதார்த்தத்தை உருவாக்கும். உங்கள் எண்ணங்களையும் உணர்ச்சிகளையும் நீங்கள் அறிந்திருக்கிறீர்களா? வரம்பற்ற சாத்தியக்கூறுகளை நம்புங்கள், அற்புதங்கள் வெளிப்படுவதை நீங்கள் காண்பீர்கள். நேர்மறையாக இருங்கள்


விருச்சிகம்


மன்னிப்பு ஆத்மாவின் குணமாகும். நீங்கள் மன , உடல் மற்றும் ஆன்மா நிலை மீது குணமாகி கொண்டிருக்கிறீர்கள் . இது உங்களை மயக்கும், எரிச்சலையும் சோர்வையும் ஏற்படுத்தும். தண்ணீர் நிறைய குடிக்கவும் மற்றும் போதுமான தூக்கம் எடுக்கவும். மக்களையும் தன்னையும் மன்னித்து விடுங்கள். மற்றவர்கள் ஆசீர்வாதங்களை வெளிக்காட்டுவார்கள்.


தனுசு


காதல் பகிர்ந்து மற்றும் வெளிப்படுத்த வேண்டும். நீங்கள் ஏதோ ஒரு வடிவத்தில் இந்த தெய்வீக உணர்வை அனுபவிக்க போகிறீர்கள் . ஒரு பாதையில் அது உடன்பிறப்பு காதல், பெற்றோர் அன்பு அல்லது ரொமான்டிக் காதல் ஆகா இருக்கலாம். நீங்கள் ஒருத்தரை விரைவில் காணலாம். காதல் உன்னிடம் வருகிறது.


மகரம்


வெற்றி உங்களுடையது. உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் பெற்றுள்ள ஞானம் உங்களை வழிநடத்துகிறது. நீங்கள் முன்கூட்டியே நன்கு தயாராக உள்ளதால் உங்கள் வழியில் வைக்கப்படுகிற பொறிகளை அல்லது தடைகளை நீங்கள் நன்கு அறிவீர்கள். விசாரணை என்னவேனாலும் இருக்கலாம் ஆனால் உங்களுக்கு நல்ல அதிர்ஷ்டம் காத்திருக்கிறது.


கும்பம்


உங்களுக்குள் இருக்கும் படைப்பாற்றலில் ஒரு தீப்பொறி உள்ளது. மேலும், நீங்கள் நம்பிக்கை உடன் முன்னோக்கி நகர்ந்து செல்ல ஒவ்வொரு காரணமும் உள்ளது. இது உங்கள் கருத்துகளை அமுல்படுத்துவது, உங்கள் புதிய முயற்சியைத் தொடங்குவது, புதிய வேலை / தொழில் முதலியவை போன்றவையை குறிக்கிறது . சிலருக்கு இது ஒரு புதிய உறவு அல்லது பிறப்பு என்று பொருள்


மீனம்


நீங்கள் சந்திக்கும் ஒவொரு நபர் , உங்கள் வாழ்க்கையில் நிகழும் சம்பவம் , அனைத்தும் நமக்கு ஏதாவது கற்பிக்கிறது. நீங்கள் சந்திக்கும் ஒவ்வொரு நபரிடமும் இன்று ஏதேனும் அறிய முயற்சி செய்கிறீர்கள். வாழ்க்கையில் நீங்கள் விரும்பும் விஷயங்களைப் பற்றி மேலும் அறியவும், உங்கள் அறிவையும் திறமையையும் மேம்படுத்த முயற்சி செய்யுங்கள்.


ஜோதிட பலன்களை கணித்தவர் astro ஆஷா ஷா.


---


POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறு பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும் பெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo.