பண வரவு உறுதியாகிற அந்த ராசிக்காரர் நீங்களா ! சரிபாருங்கள் !

பண வரவு உறுதியாகிற அந்த ராசிக்காரர் நீங்களா ! சரிபாருங்கள் !

இன்று வியாழக்கிழமை பூராட நட்சத்திரம் சஷ்டி திதி சித்திரை மாதம் 12ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலன்களை பார்க்கலாம்.மேஷம்


உங்கள் வாழ்வின் திடீர் வேகத்திற்கு உங்களை தயார்படுத்துங்கள். நல்ல செய்தி நீங்கள் தொடங்கும் எந்த திட்டங்களும் விரைவாக முன்னேறும், மற்றும் விளைவு வெற்றிகரமாக இருக்கும். பயணத்தை உள்ளடக்கிய உறவுகளுக்கு நல்ல செய்தி இருக்கிறது.


ரிஷபம்


உங்கள் வாழ்க்கையில் சவால்களில் இருந்து நீங்கள் ஓய்வு பெறுவீர்கள். சமாதானம் தற்காலிகமானதாக இருக்கலாம், ஆனால் அது நீடிக்கும்போது அதை பாராட்டுங்கள். உங்கள் உடல்நலம் மேம்படுத்தப்படும். உங்கள் எண்ணங்களை தனிமைப்படுத்தி ஆராயுங்கள். உங்கள் உள் வலிமை உங்களுக்கு உதவும்.


மிதுனம்


உங்கள் எதிர்காலத்தில் மாற்றம் உள்ளது. இந்த மாற்றம் உங்கள் வாழ்க்கையின் எந்தவொரு அம்சத்திலும் இருக்கலாம், ஆனால் அது நிச்சயமாக நிரந்தர, குறிப்பிடத்தக்க மற்றும் முழுமையானதாக இருக்கும். வாழ்க்கையில் ஆரோக்கியமான இணைப்புகளை நாம் பெற வேண்டும்.


கடகம்


இளமைப் பருவத்தை சேர்ந்த ஒருவரிடம் இருந்து ஒரு நல்ல செய்தி வர உள்ளது . நபர் நீங்கள் என்றால், தனிப்பட்ட முறையில், நீங்கள் எல்லையற்ற ஆற்றல், ஆழ்ந்த விசுவாசம் மற்றும் கற்றல் இளமை காதல் கொண்டிருப்பதை குறிக்கிறது. ஒரு புதிய திட்டம் அல்லது புதிய துணிகரத்தை தொடங்குவதற்கு நல்ல நேரம்.


சிம்மம்


படைப்பாற்றல் உங்களுக்கு வெற்றி கொண்டு வரும். உற்பத்தித்திறன் மற்றும் சாதனைக்கான உங்கள் திறனை மிகவும் சாதகமான அமைத்துக்கொள்ளும் நேரம் இது. புதிய தொழில் வாய்ப்பிற்காக காத்திருங்கள். நீங்கள் பொறுமையாக இருக்க வேண்டும் மற்றும் வெகுமதிகள் வர காத்திருக்க வேண்டும்.


கன்னி


சிக்கல்களின் முக்கிய அடையாளம் மற்றும் அவர்கள் மீது உங்கள் சொந்த நிலைப்பாட்டை துல்லியமாக மதிப்பிடுவதைப் பற்றி உங்களுக்கு ஒரு எதிர்பார்ப்பு உள்ளது. இது ஒரு சிறந்த பேச்சாளர் ஆக உங்களை அனுமதிக்கும். பல முக்கியமான முடிவுகளை விரைவாக செய்ய உங்களை தயார்படுத்த வேண்டும்.


துலாம்


தப்பித்துக்கொள்ளமுடியாத சூழ்நிலை உருவாகும் , அல்லது அதன் பாதையில் நீங்கள் செல்லலாம். . நீங்கள் பொறியைத் தவிர்க்க முன்னறிவிப்பு உங்களை வந்து சேரலாம் சேராமலும் போகலாம் . உங்கள் செல்வாக்கைத் தாண்டி ஒரு நிகழ்வு உங்கள் வாழ்க்கையை மாற்றிவிடும். தூண்டுதலாக அல்லது ஆக்கிரமிப்புடன் செயல்படாதீர்கள்.


விருச்சிகம்


ஒரு குறிப்பிடத்தக்க நிதி வெகுமதி உள்ளது. உங்களின் கடின உழைப்பு மற்றும் கவனமாக திட்டமிடப்பட்ட ஒரு திட்டம்; கடின உழைப்புக்கான வெகுமதி அது . கஷ்டங்கள் நிறைந்த காலம் முடிவடைகிறது மற்றும் இனிமையான வாழ்க்கை நேரம் கையில் உள்ளது. நீங்கள் தேடும் தீர்வு உங்களுக்கு வரும்.


தனுசு


சவால்கள் இருக்கும், ஆனால் உங்கள் முடிவு பெரும்பாலும் உங்கள் கைகளில் உள்ளது, ஏனெனில் இறுதி முடிவு இந்த சவால்களுக்கு நீங்கள் எவ்வாறு பதிலளிக்கிறீர்கள் என்பதை பொறுத்தது. உங்கள் சிறந்த முடிவானது விவேகத்துடனும் கவனமான திட்டமிடலுடனும் எட்டக்கூடிய ஒன்றாகும். உறுதியுடன் வேலை செய்.


மகரம்


மட்டுப்படுத்தப்பட்ட நிகங்களால், எளிமையில் வெற்றிகளைக் கொண்டுவரும் மகிழ்ச்சியை நீங்கள் குறைத்து மதிப்பிடாதீர்கள். எல்லா நேரத்திலும் வலுவாக இருக்க முடியாது என புரிந்துகொண்டு , நண்பர்கள் மற்றும் பிரியர்களுக்கு ஆதரவை ஏற்கவும். நீங்கள் அர்த்தமுள்ள ஒன்றை முடித்த பாதையில் இருக்கின்றீர்கள், நீங்கள் தனியாக இல்லை.


கும்பம்


உங்கள் ஆசீர்வாதங்களைக் கணக்கிடுங்கள், இப்போதே வாழுங்கள், வாழ்க்கை வழங்கும் நல்ல விஷயங்களை அனுபவிக்கவும். நீங்கள் மிகவும் நன்றியுடன் உணரும் மூன்று காரியங்களின் பட்டியலை உருவாக்கி ஒவ்வொரு நாளையும் தொடங்கவும் அல்லது முடிக்கவும். நீங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதை நீங்கள் அறிவீர்கள்.


மீனம்


உங்கள் தற்போதைய சுழற்சிகளிலிருந்து நீங்கள் வெளியேற வேண்டும். காரணங்களை அறிந்து போராட கோரிக்கை விடுங்கள். புதிய இலக்குகளை உருவாக்கவும், அவற்றை அடைய புதிய பாதைகளைத் தேடுங்கள். அபாயங்களைத் தாங்கிக் கொள்ளுங்கள், தோல்வியின் விலை இனி வெற்றியைத் தேடுவதை விட மிகக் குறைவு.


ஜோதிட பலன்களை கணித்தவர் astro ஆஷா ஷா.


---


POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறு பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும் பெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo.