வாழ்வில் அற்புத மாயங்கள் ஏற்பட போகும் அந்த ராசி உங்களுடையதா! சரிபார்த்துக் கொள்ளுங்கள்!

வாழ்வில் அற்புத மாயங்கள் ஏற்பட போகும் அந்த ராசி உங்களுடையதா! சரிபார்த்துக் கொள்ளுங்கள்!

இன்று புதன் கிழமை பஞ்சமி திதி  மூல நட்சத்திரம் சித்திரை மாதம் 11ம் நாள். இந்த நாளில் உங்கள் ராசிபலன் எப்படி இருக்கிறது என்று பார்க்கலாம்மேஷம்


உங்கள் தர்க்கரீதியான மனதை மற்ற திசையில் தள்ளி விட வேண்டாம். நீங்கள் தெய்வீக உலகளாவிய ஆற்றல் மூலம் வழிநடத்துவதால் உங்கள் உணர்வுகளின் மூலம் நீங்கள் செய்திகளை பெறலாம்.


ரிஷபம்


உங்களுடைய கனவுகள் வெளிப்பட வேண்டும் என்று நீங்கள் விரும்பினால், உங்கள் வாழ்க்கையில் சில ஆழமான மற்றும் பெரிய மாற்றங்கள் செய்யுங்கள். நீங்கள் பல வருஷமாக அதே முறையில் வேலை செய்து வருகிறீர்கள், இப்போது வேலை செய்யாத அனைத்தையும் விடுவித்து , புதிய தரிசனங்கள் மற்றும் புதிய யோசனைகளை கடைபிடியுங்கள்.


மிதுனம்


இன்றைய தினம் நீங்கள் எதைச் செய்தாலும் மகிழ்ச்சியை அனுபவிப்பீர்கள். மகிழ்ச்சியானது, மற்றவர்களுக்கும் பகிர்ந்துகொள்வதால் மேலும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்களோ அதையே செய்து கொண்டே மத்த எல்லாவற்றையும் மறந்து விடுங்கள். சிறிய செயல்களிலும், சிறிது நேரத்திலும் மகிழ்ச்சியை காணலாம்.


கடகம்


பரலோகத்தில் உள்ள உங்கள் அன்புக்குரியவர்கள் உங்களுக்கு செய்திகளை அனுப்புகிறார்கள். உங்களுடைய ஜெபங்கள் அவற்றின் மூலம் பதில் அளிக்கப்படுகின்றன. உங்களுடைய கனவுகள் அல்லது அறிகுறிகள் மற்றும் அடையாளங்கள் ஆகியவற்றில் உங்கள் செய்திகளைப் பெறுவதற்கு திறந்திருக்கும். நீங்கள் விரும்பியதை உண்மையிலேயே நம்பினால், அது வெளிப்படும்.


சிம்மம்


உங்கள் உள் வலிமை மற்றும் ஆதாரங்களை சேகரிப்பதன் மூலம் நீங்கள் உங்களுக்கான அதிகாரத்திற்கு வருகிறீர்கள். உங்களுக்கு தேவையான அனைத்துமே உங்களுக்குள் இருக்கிறது. வெளியே இல்லை என்று நம்புக. நீங்கள் சுய நம்பிக்கை வைக்க வேண்டும், நீங்கள் மிகவும் கடினமான பணியை கூட சாதிக்க முடியும் என்று நம்புங்கள் .


கன்னி


மேஜிக் உண்மையானது. நீங்கள் மந்திரத்தில் நம்பிக்கை கொண்டால் அது உங்கள் வாழ்க்கையில் தோன்றும். திடீரென்று யாராவது உங்களுக்கு உதவுகிறார்களா அல்லது ஒரு வாய்ப்பை வழங்கும்போது, அது ஒரு மந்திரம். உங்கள் வாழ்க்கையில் மந்திரத்தை கண்டுபிடித்து ஒவ்வொரு மந்திர தருணத்திற்கும் நன்றியுடன் இருங்கள்


துலாம்


அனைத்தும் உங்களுக்கு புரியும் . உங்கள் எதிர்ப்பும் எதிர்பார்ப்புகளும் போகட்டும். நீங்கள் இப்போது எல்லாமே திட்டமிட வேண்டிய அவசியம் இல்லை, நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்களோ அதையே செய்யுங்கள். வாழ்க்கையில் கடுமையான மாற்றங்களை செய்யாதீர்கள்.


விருச்சிகம்


நீங்கள் குழப்பத்தில் இருக்கிறீர்கள். ஆகையால் என்ன செய்வதென்று தெரியவில்லை, எந்த திசையில் செல்லவேண்டும் என்றும் புரியவில்லை. எந்த விவாதங்களிலும் அல்லது வாதங்களிலும் ஈடுபடாதீர்கள். ஒரு பார்வையாளர் ஆக இருங்கள். போதும் .


தனுசு


உங்கள் கனவுகள் அடைய தீவிரமான வேலையில் இறங்குங்கள். உங்கள் மனதில் நீங்கள் உருவாக்கிய அனைத்து தடைகளையும் உடைத்து விடுங்கள். அற்புதங்களை எதிர்பார்க்கலாம் - உங்களுக்கு சிறந்தது உங்களுக்கு ஏற்படும் என்று நம்பவும். பெரிய கனவு கண்டு அதை அடையுங்கள்.


மகரம்


உங்கள் சுற்றுவட்டாரங்கள், ஒத்திசைவுகள் மற்றும் உங்களைச் சுற்றி இருக்கும் அடையாளங்களை கவனத்தில் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் அறிந்திருந்தாலும், ஆழமான அறிவொளி உங்களுக்குள் வளர்ந்து வருகிறது. பிரபஞ்சத்தின் மூலம் சரியான திசையில் நீங்கள் வழிநடத்தப்படுவீர்கள்.


கும்பம்


எந்தவொரு வடிவத்திலும் எதிர்பாராத வருவாய்கள் அல்லது பரிசுகளை நீங்கள் எதிர்பார்க்கிறீர்கள். எதிர்பார்க்கலாம். மகத்தான அதிசயங்கள் வாழ்க்கையில் வெளிப்படுகின்றன. இந்த அற்புதங்களைப் பற்றி நீங்கள் எவ்வளவு அதிகம் அறிந்துகொள்கிறீர்களோ , அவ்வளவு இன்னும் அதிகமாக அது நடக்கும்.


மீனம்


உங்கள் உள் மற்றும் வெளி உலகில் ஒரு பெரிய மாற்றங்கள் நடந்து கொண்டிருக்கிறது. உங்கள் வாழ்க்கை மற்றும் உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்கள் பற்றி நீங்கள் நினைக்கும் விதத்தை நீங்கள் மாற்றியமைக்கலாம் அல்லது மாற்றலாம். ஒரு புதிய தொடக்கத்திற்கு தயாராகுங்கள்.


ஜோதிட பலன்களை கணித்தவர் astro ஆஷா ஷா.


---


POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறு பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும் பெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo.