ஐஸ்வர்யம் அதிகரிக்க வேண்டுமா .. இந்த நிற காகிதம் இந்த நிற மை உபயோகியுங்கள் !

ஐஸ்வர்யம் அதிகரிக்க வேண்டுமா .. இந்த நிற காகிதம் இந்த நிற மை உபயோகியுங்கள் !

இன்று வெள்ளிக்கிழமை. ராமநவமி. புனர்பூச நட்சத்திரம். பங்குனி மாதம் 30ம் நாள். இன்று உங்கள் ராசிப்படி உங்கள் நாள் எப்படி இருக்கிறது என்று பார்க்கலாம். ( astro )
மேஷம்


உங்கள் பெற்றோரிடமும் மூப்பர்களிடமும் ஆசீர்வாதம் கிடைக்கும். தாமதமாக அல்லது முன்னோக்கி நகராத ஏதோ ஒன்று நேர்மறை வேகத்தைத் தொடங்கும். உங்கள் உரையாடல்கள் மென்மையாகவும், இணக்கமாகவும் இருக்கும். வலுவான இணைப்புகளை உருவாக்க நேரம் இதுவே .ரிஷபம்


உங்கள் பெற்றோரைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்படலாம். உங்கள் பெற்றோருடன் சில கருத்து வேறுபாடுகள் அல்லது முரண்பாடுகள் இருந்தால், அதைத் தீர்ப்பதில் வேலை செய்யுங்கள். அவர்கள் உங்கள் நலன்களை மனதில் வைத்திருக்கிறார்கள். உங்கள் கருத்துக்களையும் செயல்களையும் அவர்கள் புரிந்துகொள்ள உதவுங்கள். அவர்கள் தங்கள் கருத்துக்களை மாற்றிக்கொள்ளலாம்.மிதுனம்


உங்களில் சிலர் நிதி, வேலை அல்லது பாதுகாப்பு பற்றி கவலைப்படலாம். வெளிப்படையான விருப்பத்திற்கு வண்ணங்களைப் பயன்படுத்துக. நீங்கள் பணம் வேண்டுமென்றால் சிவப்பு பேனாவால் மஞ்சள் காகிதத்தில் எழுதுங்கள், உறவுகளுக்கு சிவப்பு பேனா மற்றும் இளஞ்சிவப்பு காகிதம் மற்றும் வேலை /தொழில் சார்ந்தது என்றால் ஆரஞ்சு பேனா மற்றும் நீல காகிதத்தில் எழுதுங்கள்.கடகம்


உங்கள் உடல் ஆரோக்கியத்தை கவனித்துக்கொள்ள வேண்டும். உங்கள் உணர்ச்சி நிலை உங்கள் உடலை பாதிக்கிறது. தவறான காரியங்களைப் பற்றி சிந்திக்காமல், உறவுகளிலும் வேலைகளிலும் நீங்கள் என்னவெல்லாம் கவனம் செலுத்துகிறீர்களோ அப்படியே இருக்க வேண்டாம். நீங்கள் கவனம் செலுத்துவதில்தான் உங்கள் வாழ்க்கை விரிவு பெறுகிறது .சிம்மம்


உங்கள் செல்லம் உங்களை அணைப்பதன் மூலம் அல்லது அசாதாரண முறையில் உங்களுடன் விளையாடுவதன் மூலம் உங்களுக்கு செய்திகளை வழங்கலாம். நீங்கள் நேசிப்பதையும் பாராட்டியதையும் உணர வேண்டும். அதை வெளியே தேட வேண்டாம் ஆனால் உங்கள் குடும்பத்தில் கவனம் செலுத்தும்போது , அவர்களின் வார்த்தைகள் மற்றும் நடவடிக்கைகள் உங்களை மகிழ்ச்சியாக உணர வைக்கும்.கன்னி


நீங்கள் உணர்திறன் கொண்டிருக்கிறீர்கள், அதனால்தான் நீங்கள் மற்றவர்களுக்காக அதிகம் கவலைப்படுகிறீர்கள். அதை உணர்தல் நல்லது ஆனால் உங்கள் வளர்ச்சி அல்லது மகிழ்ச்சியை பாதிக்கக்கூடாது . நீங்கள் விரும்பும் மற்றும் உங்களை விரும்பும் எல்லோருக்கும் தேவையென்றால் அங்கு இருங்கள். உங்களுக்கு நெருக்கமான ஒருவருக்கு உங்கள் ஆதரவு தேவை.துலாம்


ஏதோ உங்களை ஆழமாக தொந்தரவு செய்கிறது ஆனால் அதை யாருடனும் பகிர்ந்து கொள்ள முடியவில்லை . உங்களுடைய தேவதூதர்களிடம் ஒரு கடிதத்தை எழுதுங்கள். இந்த கடிதத்தை உங்கள் தலையணையின் கீழ் வைத்து ,வழிகாட்டுதலைப் பெற திறந்தே இருக்க வேண்டும்.விருச்சிகம்


உங்கள் செயல்கள் மற்றும் நோக்கங்கள் ஒழுங்கமைப்பு மற்றும் இணக்கமாக இருக்க வேண்டும். நீங்கள் செயல்களைச் செய்துவிட்டு சந்தேகித்தால் அது மகிழ்ச்சியான விளைவுகளை ஏற்படுத்தாது. வெற்றிபெற உங்கள் நம்பிக்கைகள் மற்றும் எண்ணங்களைப் படியுங்கள், அவற்றை அடிப்படையாகக் கொண்டு செயல்படுங்கள்.தனுசு


பரலோகத்தில் உள்ள உங்கள் அன்புக்குரியவர்கள் உங்களுக்கு அடையாளங்களையும் அன்பையும் அனுப்புகிறார்கள். அவர்களின் வாசனை அல்லது வேறு வாசனையை நீங்கள் உணரலாம் , அவர்களின் உணவு , அவர்கள் சொல்லும் வார்த்தைகளைக் கேட்கவும் கூடும். அவர்கள் உங்களை சுற்றி இருக்கும் அறிகுறிகள் இதுவே . அவர்கள் உங்களை ஆசீர்வதித்து இப்போது உங்களுக்கு உதவி செய்கிறார்கள்.மகரம்


நீங்கள் உள்ளிருந்து காதலை உணர வேண்டும். அன்பையும் ஆற்றலையும் நீங்களும் மற்றவர்களும் குணப்படுத்த முடியும். அன்பைப் பெற திறந்திருங்கள். நீங்கள் விரும்பும் போது, உங்களுடைய தர்க்கரீதியான மனது உங்களைத் தள்ளும், எதையும் எதிர்பார்க்க தூண்டும் . அதை அகற்றிவிடுங்கள்.நீங்கள் குணப்படுத்த விரும்புவோருக்கு அன்பை அனுப்புங்கள்.கும்பம்


நீங்கள் நிஜத்தில் இருந்து எதிர்பாராத விதமாக உங்கள் சூழ்நிலைக்கு தீர்வுகளை காண்பீர்கள். இப்போது நீங்கள் எதிர்கொள்ளும் எந்த சவால்களையும் நீங்கள் சமாளிக்க முடியும். உங்கள் திறமைகளை நம்புங்கள். எதற்கும் பயப்படாதே. நீங்கள் எதை வேண்டுமானாலும் சாதிக்கலாம்.மீனம்


உங்கள் வீடு, உடல்நலம், வேலை, நிதி, குடும்பம் முதலியவற்றைப் பற்றி நேர்மறையான விஷயங்களை மட்டுமே பேசுங்கள். நேர்மறை வார்த்தைகளை நீங்கள் பயன்படுத்தினால், அவை உங்களுக்கு முன்னால் தோன்ற ஆரம்பிக்கும். எதையும் தீர்ப்பதற்கு தீர்வுகள் எளிதில் உங்களுக்கு வரும்.ஜோதிட பலன்களை கணித்தவர் ஆஷா ஷா.


---


POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறு பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும் பெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo