என்ன செய்தாலும் வெற்றி கிடைக்க போகும் அந்த ராசிக்காரர் நீங்கள்தானா.. பார்த்து விடுங்கள் ராசிபலனை !

என்ன செய்தாலும் வெற்றி கிடைக்க போகும் அந்த ராசிக்காரர் நீங்கள்தானா.. பார்த்து விடுங்கள் ராசிபலனை !

இன்று புதன் கிழமை பஞ்சமி திதி ரோகிணி நட்சத்திரம் பங்குனி மாதம் 27ம் நாள். இன்று முகூர்த்த நாள். இந்த நாளில் உங்கள் ராசிபலன் என்ன சொல்கிறது என்பதை பார்க்கலாம். (astro)மேஷம்


நீங்கள் சில முக்கியமான முடிவுகளை எடுக்க வேண்டும் மற்றும் நீங்கள் சில வணிக அல்லது தனிப்பட்ட நோக்கத்திற்காக பயணிக்க கூடும். உடல் அல்லது உள்நோக்கி சென்று வாழ்க்கையில் இயங்குவதற்கானநேரம் இது! உள் இயக்கம் என்பது உங்கள் பதில்களை மாற்ற வேண்டிய அவசியத்தை நீங்கள் உணருவீர்கள்.


ரிஷபம்


நீங்கள் சம்பந்தப்பட்ட நபர்களை காயப்படுத்த விரும்பாததால் உங்கள் உணர்ச்சிகளை மறைத்து வருகிறீர்கள்.. ஆனால் உங்கள் உணர்ச்சிகளை அடக்குவது தூரத்தையும் தவறான எண்ணங்களையும் உருவாக்கும், எனவே உங்கள் உணர்வுகளை மென்மையாக வெளிப்படுத்துவது நல்லது.


மிதுனம்


நீங்கள் என்ன செய்தாலும் வெற்றி கொண்டு வரும் நேரம் இது . உங்கள் அர்ப்பணிப்பு, இயல்பு ஆகியவற்றைப் பாதுகாத்தல் உங்களுக்கு சிறந்த வெகுமதிகளை அளிக்க உள்ளது . ஞானத்துடன் உங்கள் உள் வழிகாட்டியைப் பயன்படுத்தவும், நீங்கள் விரும்பும் எதையும் சாதிக்க முடியும்.


கடகம்


நல்ல அதிர்ஷ்டம் இப்போது உங்கள் ஆதரவில் உள்ளது . ஒரு புதிய சுழற்சி ஆரம்பிக்கப் போகிறது. அதிர்ஷ்டம் உங்கள் பக்கமாக இருக்கிறது, நீங்கள் ஆழமாக கனவு காணும் போது , தொடர்ந்து நினைத்துப் பார்க்கும் போது, கற்பனை செய்யமுடியாத வழிகளில் வெளிவர இருக்கிறது. உங்கள் வாழ்க்கையை அழகாக வடிவமைக்க அனுமதிக்கவும்.


சிம்மம்


உங்கள் வாழ்க்கையை கட்டுப்படுத்தவும். உங்கள் ஆறுதல் மண்டலத்தை விடுங்கள். உங்கள் கனவுகளின் திசைகளில் ரிஸ்க் எடுங்கள். நீங்கள் இருவரும் சிறந்தவர்களாக இருக்க முடியாது, இருப்பினும் பாதுகாப்பாக விளையாடுவீர்கள். நீங்கள் ஏதேனும் விரும்பினால், நீங்கள் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் மற்றும் முன்பு நீங்கள் முயற்சி செய்யாத ஒன்றை முயற்சி செய்ய வேண்டும்.


கன்னிநீங்கள் உங்கள் செயல்களை திட்டமிடவில்லை என்றால் எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்க வேண்டாம். நீங்கள் சரியான திசையில் சரியான நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்றால் அதற்கு ஒரு விரிவான திட்டம் வேண்டும் . எல்லாவற்றிற்கும் பொறுமையுடன் இருங்கள், உங்களுடைய விருப்பம் உங்களை தேடி வரும்


துலாம்


தற்போதைய சூழ்நிலையில் இருந்து நகர்ந்து விடுங்கள் , உணர்ச்சி ரீதியில் அதை இணைக்காதீர்கள். நீங்கள் உணர்ச்சி ரீதியில் இணைக்கப்படாவிட்டால் சூழ்நிலையின் ஆழத்தை நீங்கள் பார்க்க முடியும், நீங்கள் எதைக் கற்றுக் கொள்ள வேண்டும் என்பதை தெரிந்து கற்றுக் கொள்ளுங்கள், அதைத் தீர்க்க தேவையான நடவடிக்கைகளை எடுங்கள்.


விருச்சிகம்


உங்களிடமிருந்து யாராவது வெளியேறினால் அல்லது உங்களுடைய விருப்பத்திற்கு ஏற்ப நடக்கவில்லை என்றால் நீங்கள் உணர்ச்சி ரீதியில் தொந்தரவு அடைவீர்கள்.. நீங்கள் இதனால் சோகமாகவும் துக்கமாகவும் உணர்ந்தாலும் , நீங்கள் நம்பிக்கையுடன் இருக்க வேண்டும். சிறந்த ஒன்று உங்களுக்கு காத்திருக்கிறது.


தனுசு


நீங்கள் உங்கள் எதிர்காலத்திற்கு ஒரு வலுவான அடித்தளத்தை உருவாக்கிக் கொண்டிருக்கிறீர்கள், ஆனால் நீங்கள் உள்ளடக்கத்தை உணர வேண்டும். நீங்கள் சிலர் புதிய வீட்டை வாங்கலாம் அல்லது ஏற்கனவே உள்ள வீட்டில் சில மாற்றங்களைச் செய்யலாம். நீங்கள் உங்கள் கடன்களை தீர்க்கலாம் மற்றும் உங்கள் நிதிய கடமைகளை எளிதில் நிர்வகிக்கலாம்.


மகரம்


பணத்திற்காக அல்லது உங்களுடைய நிதி கடமைகளில் நீங்கள் எவ்வளவு பதட்டங்கள் மற்றும் கவலைகள் உடன் இருந்தாலும் அவற்றை நீங்கள் எளிதாக நிறைவேற்ற முடியும். சிலர் சில சொத்து அல்லது தங்கத்தை வாங்கலாம். உங்களுக்கு தகுதியானது மட்டுமே உங்களிடம் வருகிறது , யாரும் அதை உங்களிடமிருந்து எடுத்துக்கொள்ள முடியாது.


கும்பம்


பணியில் உங்கள் வேலை மற்றும் அர்ப்பணிப்பு உங்களுக்கு பணம், வெற்றி, பாராட்டு, பதவி உயர்வு போன்றவற்றைக் கொண்டு வரும். ஏழைகளுக்கு சில உணவு அல்லது தானியங்களை நன்கொடையாக அளிப்பதன் மூலம் அது மிகுதியாக இருக்கும்.


மீனம்


உங்கள் கனவுகள் மற்றும் திட்டங்களை நீங்கள் யாருடன் பகிர்ந்துகொள்வீர்கள் என்பதைப் பற்றி எச்சரிக்கையாக இருக்கவும். உங்கள் உரிமைகள், உங்கள் வேலை மற்றும் உங்கள் நம்பிக்கையின் மீது நிற்கவும். உங்களின் தகுதி என்னவென்று தெரிந்து ஏற்றுக்கொள்ளுங்கள்.


---                                                                               


POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறு பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும் பெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo