இன்று அதிர்ஷ்டம் பெற போகும் அந்த ஐந்து ராசிகளில் நீங்களும் ஒருவரா! பார்த்து விடுங்கள் உங்கள் ராசிபலனை !

இன்று அதிர்ஷ்டம் பெற போகும் அந்த ஐந்து ராசிகளில் நீங்களும் ஒருவரா! பார்த்து விடுங்கள் உங்கள் ராசிபலனை !

இன்று செவ்வாய் கிழமை சதுர்த்தி திதி ரோகிணி நட்சத்திரம் பங்குனி மாதம் 26ம் தேதி. முருகன் மற்றும் துர்க்கை வழிபாடு நலம் பயக்கும். இன்று உங்கள் ராசிப்படி நடக்கக்கூடிய பலன்களை பார்க்கலாம். (astro)மேஷம்


தியானம் மற்றும் சிந்தனை மூலம், உங்கள் தனிப்பட்ட இலக்குகளை மீண்டும் மதிப்பீடு செய்து ஒட்டுமொத்த திசையை மாற்றவும். ஆழ்ந்த புரிதலுடன் உங்கள் வாழ்க்கையைப் பார்ப்பீர்கள், உங்கள் முன்னுரிமைகள் சிலவற்றை மாற்றுவீர்கள். உங்களை போல எண்ணம் கொண்டவர்களுடன் இணைந்திருங்கள்.ரிஷபம்


குழப்பம் அல்லது தவறான கருத்துகளில் வாதங்கள் உள்ளன. தெளிவான தகவல்தொடர்புகள் தேவை . மோதல்கள் மற்றும் வாதங்களைத் தவிர்க்க முயற்சி செய்யுங்கள். நிலைமையைப் பற்றிய உங்கள் கருத்துகளை நீங்கள் மாற்றினால், அதில் ஈடுபடுவோர் அனைவருக்கும் நீங்கள் இணக்கத்துடன் தீர்வு காண்பீர்கள்.மிதுனம்


உங்களுடைய வாழ்க்கையின் பொருள் வளங்களில் மாற்றங்களைத் தொடங்கும் ஒருவரை நீங்கள் சந்திக்க நேரிடலாம். உங்கள் குறிக்கோள்களை அடைவதற்கு அவரது செயல்கள் உங்களுக்கு உதவலாம். உங்கள் செயல்களில் நீங்கள் பொறுப்பானவராகவும், பொறுப்பாளியாகவும் இருக்க வேண்டும். அனைத்தும் நன்றாக அமையும்.கடகம்


வெற்றி மற்றும் அறிவொளியின் நேரம் இது . இப்போது நீங்கள் என்ன செய்வீர்கள் என்பது வெற்றியைக் கொண்டுவரும். உங்கள் சக்திகளில் நீங்கள் நம்பும் எதையும் நீங்கள் அடைந்து, உருவாக்க முடியும். உங்களுடைய வேலைத் துறையில் புதிய விஷயங்களைக் கற்றுக்கொள்வதன் மூலம் உங்களை மேம்படுத்துங்கள் .சிம்மம்


வாழ்க்கையில் பல விஷயங்களை நீங்கள் அடைந்துவிட்டீர்கள், ஆனாலும் நீங்கள் இன்னும் அடைய ஏங்குவீர்கள் . உங்கள் பதில்கள் மற்றும் எதிர்விளைவுகளில் கவனமாக இருங்கள். மற்றவர்களின் தேவைகளை புறக்கணித்து, உங்களுடைய சொந்த பிரச்சனைகளைப் பற்றி மட்டுமே நீங்கள் கவலைப்படுவீர்கள்.கன்னி


உங்கள் அதிர்ஷ்டத்தை சமாளிக்கும் நேரம் இது. நீங்கள் தெளிவு பெறும்போது உங்கள் வாழ்க்கையில் மாற்றங்களை அனுபவிப்பீர்கள். இப்போதே உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் விரும்பும் விஷயங்கள் பற்றி தெளிவுடன் இருங்கள். ஏதாவது மாற்ற வேண்டுமென்றால் இது சரியான நேரமாகும். உங்கள் கனவுகளை பற்றி உறுதியுடன் இருங்கள்.துலாம்


இடைநிறுத்து, சிந்தித்து உங்களை மகிழ்ச்சியாகக் கொள்ள அனுமதிக்கவும். அடைய நிறைய இருந்தாலும் , இன்று வாழும் வாழ்க்கையை வாழ்த்துங்கள். இந்த தருணத்தை அனுபவிக்கவும். மகிழ்ச்சியாகவும் நன்றியுணர்வாகவும் உங்கள் மகிழ்ச்சியான ஆற்றல்களை வைப்பதை அறிக. எதிர்காலத்தில் நீங்கள் இந்த ஆற்றல்களை திரும்பப் பெறலாம்.விருச்சிகம்


நீங்கள் வெற்றிகரமாக உங்கள் பாதையில் இருக்கிறீர்கள், இப்போது உங்களுக்கு பெரும் வாய்ப்பு உள்ளது. இன்னும் கடினமாக வேலை செய்ய வேண்டியிருந்தாலும் எல்லா ஆதாரங்களும் வெற்றிகரமாக இருக்கும். உங்கள் வெற்றி உங்களுக்கு மட்டுமில்லாமல் மற்றவர்களுக்கும் தங்கள் கனவை நிறைவேற்ற உதவும்.
உணர்ச்சிகளை அடக்க வேண்டாம் ஆனால் திறந்த மனதுடன் திறந்த மனதுடன் அவற்றை ஆராயுங்கள்.தனுசு


மற்றவர்களை கையாளும்போது உங்கள் எல்லைகள் என்ன, ஒரு உணர்ச்சி மட்டத்தில் எது ஏற்றுக்கொள்ளப்படாது/ ஏற்றுக்கொள்ளப்படும் என்பது பற்றி தெளிவாக இருக்க வேண்டும். நீங்கள் இப்போது எதையும் கையாளலாம்.மகரம்


நீங்கள் சண்டையிட்டுள்ள அனைத்தும் இப்போது உங்களால் அடைய முடியும் . உங்கள் பாதை நீளமாகவும் கடினமாகவும் இருந்திருக்கும், மேலும் நீங்கள் களைப்படைந்திருப்பீர்கள். பேச்சுவார்த்தை அல்லது சமரசம் செய்யாதீர்கள், நீங்கள் வெற்றியை அடைவீர்கள்.கும்பம்


நீங்கள் எதிர்கால பயம் காரணமாக பிணைக்கப்பட்டிருந்தால், நீங்கள் ஒரு எதிர்மறையான யதார்த்தத்தை உருவாக்கும் அபாயம் உள்ளது. நீங்கள் தேவையற்ற முறையில் உழைக்கிறீர்கள், மேலும் சூழ்நிலையை இன்னும் புறநிலையாக பார்த்தால் நீங்கள் பதில்களைக் காணலாம்.மீனம்


எல்லாம் சிறப்பாக உள்ளது மற்றும் உங்கள் முயற்சிகள் வெகுமதிகளை அனுபவிக்க முடியும். ஏதாவது தொந்தரவு செய்தால் நீங்கள் ஒரு சக்திவாய்ந்தவர் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். நேரம் எடுத்து, உங்கள் வாழ்க்கையின் சிறிய ஆடம்பரங்களை அனுபவிக்கவும் .ஜோதிட பலன்களை கணித்தவர் ஆஷா ஷா.


---


POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறு பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும் பெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo.