இன்றைக்கு வெற்றியை ருசிக்க காத்திருக்கும் அந்த அதிர்ஷ்டசாலி நீங்களா ! பார்த்து விடுங்கள் உங்கள் ராசிபலனை.!

இன்றைக்கு வெற்றியை ருசிக்க காத்திருக்கும் அந்த அதிர்ஷ்டசாலி நீங்களா ! பார்த்து விடுங்கள் உங்கள் ராசிபலனை.!

இன்று திங்கள் கிழமை, பங்குனி மாதம் 11ம் தேதி. பஞ்சமி திதி விசாக நட்சத்திரம். இன்றைய நாள் உங்களுக்கு எப்படி இருக்க போகிறது என்று பார்க்கலாம். (astro)


மேஷம்


உங்கள் ஆற்றல்களைப் பாதுகாக்கவும். குறைவான அல்லது எதிர்மறை ஆற்றலைக் கொண்ட நபர்களால் நீங்கள் சூழப்பட்டிருக்கலாம். உங்களைக் கீழே தள்ளி செல்ல இருப்பவர்களிலிருந்து விலகி , உங்களை ஆதரிப்பவர்களோடும், நேசிக்கிறவர்களுடனும் இருங்கள்.


ரிஷபம்


புதிய இணைப்புகளை, புதிய நபர்கள், புதிய எண்ணங்கள், புதிய செயல்கள், புதிய நம்பிக்கைகள் ஆகியவற்றை உருவாக்குவதற்கு பழையதை விடுங்கள். உங்கள் வாழ்க்கையில் சில புதிய ஆற்றல்களைக் கொண்டு புதிய ஆலைகளை உருவாக்குங்கள் அல்லது உங்கள் சூழலை உற்சாகப்படுத்துவதற்கு சில இசை களைச் உருவாக்குங்கள் .


மிதுனம்


இது வெற்றியை அனுபவிக்கும் சந்தோஷமான தருணம். சிலர் வாழ்க்கையின் ஒரு புதிய கட்டத்தை அல்லது ஒரு புதிய வேலையை அல்லது தொழில் தொடங்கலாம். நீங்கள் சுமுகமாக முன்னோக்கி நகர முடியும் மற்றும் விரும்பிய முடிவை அடைய முடியும். அதிகாலை சூரியனின் ஆற்றலை பெறுங்கள் .


கடகம்


உறுதியுடன் இருங்கள் மற்றும் பயப்படாதீர்கள், நீங்கள் விரும்பும் எதையும் சாதிக்கலாம். உங்கள் குறிக்கோள்களில் கவனம் செலுத்துங்கள். உன்னால் முடிந்ததைச் செய்வதைவிட அதிகமானதைச் செய், நீங்கள் ஆச்சர்யப்படும் அளவிற்கு அற்புதமான வெகுமதிகளை பெறுவீர்கள் .


சிம்மம்


எப்போதும் சரியானதாக இருக்க வேண்டும், சூழ்நிலைகளை கட்டுப்படுத்த வேண்டும் அல்லது மக்களை மாற்ற முயற்சிக்க வேண்டும் என்றதை விட்டு தள்ளுங்கள் . மற்றவர்களின் கருத்துகளையும் ஆலோசனைகளையும் மதிக்கவும். மற்றவர்களுடன் வேலை செய்து, சரிசெய்தல் மற்றும் ஒரு பரஸ்பர நன்மை விளைவை அடைய பாருங்கள் .


கன்னி


உங்கள் வாழ்க்கையையும் சூழ்நிலையையும் சமாதானப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் அனுபவிக்கும் மோதல்கள் மற்றும் குழப்பங்கள் உங்களிடமிருந்து வெளிப்படுகின்றன. இந்த சூழ்நிலைகளையும் என் வாழ்க்கையையும் மாற்றிக்கொள்ள நான் என்ன மாற்ற வேண்டும் என்று உங்களை நீங்களே கேட்டுக்கொள்ளுங்கள்.


துலாம்


உங்கள் வாழ்க்கையைப் கட்டுப்பாட்டுக்குள் கொண்டு வர கற்று கொள்ளுங்கள், மகிழ்ச்சியாய் இருங்கள். உங்களுக்கு எது சந்தோஷத்தை தருமோ அதை செயுங்கள். யாராவது உங்களுடைய நன்மையை சாதகமாக பயன்படுத்துகிறார்களென நீங்கள் நினைத்தால், உங்களுக்காக பேசுங்கள் .எல்லைகளை வரைய மற்றும் NO சொல்ல கற்றுக்கொள்ளுங்கள் .


விருச்சிகம்


வரவிருக்கும் 3 மாதங்களில் நீங்கள் அடைய விரும்பும் விரிவான திட்டத்தை நீங்கள் செய்ய வேண்டும். அந்த இலக்குகளை அடைய நீங்கள் எடுக்கும் அனைத்து இலக்குகளையும் செயல்களையும் எழுதுங்கள். பின்னர் அந்த செயல்களைச் செய்ய ஆரம்பித்து, உங்கள் குறிக்கோளை அடையும்வரை நிறுத்தாதீர்கள்.


தனுசு


ஞானம், பலம், தைரியம் உனக்கு என்ன வேண்டுமானாலும் உன்னுடையது, அதை உன் உலகில் உருவாக்க முடியும். உங்கள் உள்ளுணர்வு, உணர்வுகள், நம்பிக்கைகள் உங்களுடைய வெளி உலகிலும் பிரதிபலிக்கப்படும்.


மகரம்


நீங்கள் செய்ய வேண்டியதை செய்ய நடவடிக்கை எடுங்கள். உங்கள் கடந்தகால தவறுகளை நீங்கள் திரும்ப செயாதீர்கள் . தவறுகள் செய்வது பரவாயில்லை.நீங்கள் நடவடிக்கை எடுக்காவிட்டால், உங்கள் வாழ்க்கையில் எதுவும் மாறாது.


கும்பம்


உங்கள் வாழ்க்கையில் இப்போது வேலை செய்துகொண்டிருக்கும் அதிக சக்திகளை நம்புங்கள், உங்கள் கனவுகளை வெளிப்படுத்தும் வகையில் புதிய அறிவை உங்களுக்கு ஆசிர்வதிக்கிறார்கள்.


மீனம்


இப்போது எந்த பெரிய மாற்றத்தையும் செய்ய வேண்டாம். நீங்கள் எங்கே இருக்க வேண்டுமோ அங்கேதான் இருக்கிறீர்கள் என்று நம்புங்கள். எதிர்காலத்தில் இந்த சூழ்நிலையின் முக்கியத்துவத்தை உணர்ந்துகொள்வீர்கள். ஒரு புன்னகையுடன் வாழ்வதை ஏற்றுக்கொள், இது உங்கள் வளர்ச்சிக்காக என்று நம்புங்கள் .


---


POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறு பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும் பெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo.