இன்று அதிர்ஷ்ட வாய்ப்புகள் யார்வசம் - இதயத்தை தொடர வேண்டியவர் யார் - மேலும் அறிய படியுங்கள் இன்றைய நாள் பலன்

இன்று அதிர்ஷ்ட வாய்ப்புகள் யார்வசம் - இதயத்தை தொடர வேண்டியவர் யார் - மேலும் அறிய படியுங்கள் இன்றைய நாள் பலன்

இன்றைக்கு உங்கள் நாள் எப்படி இருக்கும் என்று தெரிந்து தெரிந்து கொள்ள விருப்பமா ! மேலும் அறிய படியுங்கள் உங்கள் ராசிபலன். (astro)


மேஷம்


புத்திசாலித்தனமாக உங்கள் வளங்களை நிர்வகிக்கவும். உங்கள் வருமானம் மற்றும் செலவினத்தில் சமநிலை கொண்டுவரவும். யாருக்கும் பணம் கொடுப்பதை தவிர்க்கவும். அல்லது இப்போது உங்கள் முன்னுரிமை இல்லாத விஷயங்களுக்கு கடன் வாங்காதீர்கள். உங்களுக்கு முக்கியமான விஷயங்களில் உங்கள் நேரத்தையும் பணத்தையும் பயன்படுத்துங்கள்.


ரிஷபம்


உங்கள் உள்ளுணர்வு சரியாக உள்ளது. இன்று உங்கள் மனதை விட உங்கள் இதயத்தின் குரலைப் பின்தொடருங்கள், அது சரியான திசையில் உங்களை வழிநடத்தும். நீங்கள் உங்கள் உள்ளார்ந்த வழிநடத்துதலைப் பின்பற்றியதில் மகிழ்ச்சியாக இருப்பீர்கள்.


மிதுனம்


உங்கள் கடந்த காலத்திலிருந்து யாரோ உங்கள் வாழ்க்கையில் மீண்டும் வருவார்கள். உங்கள் குழந்தை பருவ நினைவுகள் நினைவுகூரலாம் அல்லது உங்கள் பழைய கிரஷ் அல்லது சிறந்த நண்பர் சந்திக்கலாம். மகிழ்ச்சியான நினைவுகளை வைத்து உங்கள் வலியை குணப்படுத்தவும். முன்னோக்கி நகர்ந்து , அன்புடன் கடந்த காலத்தை விட்டு விடுவோம்.


கடகம்


விவரங்களை கவனத்தில் கொள்ளுங்கள். இன்றைய தினம் தொலைபேசி அழைப்புகள், தினசரி பொறுப்புகளை மற்றும் கைகளை கொண்ட பணிகளை முடிப்பது போன்ற சிறிய விவரங்களைக் கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும். குறைவான விவரங்களைக் கூட கவனத்தில் கொள்ளுங்கள் அல்லது நீங்கள் பின்பு வருத்தப்படலாம்.


சிம்மம்


நீங்கள் சரி என்று நினைத்தால் உறுதியானதாக இருங்கள். இது தலை வணங்குவதற்கு அல்லது தயங்கி நிற்க வேண்டிய நேரம் அல்ல. நீங்கள் உங்களுக்காக எதைப் பெற வேண்டுமென்று உறுதியாக இருங்கள். உங்கள் முயற்சிகளுக்கு மற்றவர்கள் பெயர் வாங்க வேண்டாம். நீ உனக்காகப் பேசாவிட்டால் யாராலும் முடியாது.


கன்னி


ஒரே நேரத்தில் பல விஷயங்களை நீங்கள் அதிகமாக உணரலாம், ஆனால் நீங்கள் எளிதாக பல பணிகளைச் செய்யலாம். உங்கள் திட்டங்கள் அல்லது வேலைகளில் எதிர்பாராத மாற்றங்கள் இருக்கும், அவற்றை எதிர்க்காதீர்கள். நீங்கள் இப்போது எவ்வளவு முடியுமோ அவ்வளவு செய்யுங்கள்.


துலாம்


நாடகம், எதிர்மறை கையாளுதலில் இருந்து விலகி இருங்கள். புதிய இணைப்புகள் மற்றும் புதிய அனுபவங்களைக் காணவும். மாறும் மக்களில் நீங்கள் உங்கள் சுவையை அறிந்து கொள்வீர்கள்.


விருச்சிகம்


உங்கள் கடின உழைப்பு, உங்களுக்கு பணம், ஊக்குவிப்பு அல்லது லாபகரமான புதிய வேலை அடிப்படை வெகுமதிகளைத் தருகிறது. நீங்கள் ஒரு பிரகாசமான எதிர்காலத்திற்கு செல்கிறீர்கள். தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில்முறையில் - இது கூட்டாண்மைக்கு நல்ல நேரம்.


தனுசு


கசப்பானதாக இருக்கும் உண்மை உங்களுக்கு வெளிப்படும், ஆனால் உங்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும். உங்கள் உண்மையைப் பேசுங்கள், உங்கள் எல்லா விஷயங்களிலும் நேர்மையாக இருங்கள். உங்களிடம் சில சட்ட சிக்கல்கள் இருந்தால், நீங்கள் சரியாக இருந்தால் வெற்றி பெறுவீர்கள்.


மகரம்


நீங்கள் இனி வேலை செய்யாத பழைய நம்பிக்கைகளையும் எண்ணங்களையும் விட்டு விடுங்கள். உங்கள் உட்புற மற்றும் வெளி உலகத்தை சுத்தப்படுத்துவதற்கான நேரம் இது. மகிழ்ச்சிக்கான இடத்தை மற்றும் ஒதுக்குங்கள். ஒரு புதிய வாய்ப்பு வருகிறது.


கும்பம்


உங்களை மற்றும் உங்கள் கனவுகளை நம்புங்கள். சுய நம்பிக்கையின்மை உங்களுக்கு என்ன வேண்டுமானாலும் கிடைப்பதில் இருந்து தடுக்கலாம் . நம்பிக்கை மற்றும் தைரியத்துடன் உங்கள் கனவுகளை நோக்கி வேலை செய்யுங்கள்.


மீனம்


நீங்கள் முன்நோக்கி நகர்த்த அல்லது உங்கள் இலக்குகளை அடைய அனுமதிக்கக்கூடாத கற்பனை அச்சங்கள் இருக்கலாம். முழு பாதையையும் பார்க்காதே, ஒரே நேரத்தில் ஒரு படி எடுத்துக்கொள்ளுங்கள். மெதுவாக செல்லுங்கள் ஆனால் நிறுத்த வேண்டாம்.


---


POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறு பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும் பெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo.