பணம் விஷயங்கள்: நீங்கள் 30 வயதை அடையும்முன் நீங்கள் செய்ய வேண்டிய ஐந்து குறைந்த அபாயம் விளைவிக்கும் முதலீடுகள்!

பணம் விஷயங்கள்: நீங்கள் 30 வயதை அடையும்முன் நீங்கள் செய்ய வேண்டிய ஐந்து குறைந்த அபாயம் விளைவிக்கும் முதலீடுகள்!

 தேனே, பணத்தை காண்பிக்கவும். இல்லை, உண்மையில், எனக்கு பணத்தைக் கொடுங்கள்! நடைமுறையில், பெட்ரோல், காற்று மற்றும் மனை விலைகள் அதிகரிக்கிறது, சம்பளம் எப்போதும் வாழ்வதற்கு போதுமானதாக இல்லை. லோன் மற்றும் கணக்கு வைப்பு அறிவைக்கொண்டு என் வயதில், என் தந்தை எங்கள் கனவு வீட்டில் முதலீடு செய்ய ஆரம்பித்தார் மேலும் இரண்டு வருடங்களுக்கு பின், நாங்கள் முக்கிய சாலையில் ஒரு அழகான இரண்டு மாடி பங்களாவில் வாழ்ந்தோம் ஆனால் என்னால் அதை நினைத்துக்கூட பார்க்க முடியவில்லை. எனினும், என் தந்தையைப் போல எனக்கும் சரியான முதலீடு செய்வது பற்றி தெரிந்திருந்தால், என்னால் என் சம்பளத்தை முழுவதுமாக உபயோகித்து இருக்க முடியும் என்று மேலும் நான்  உணர்ந்தேன்.நான், பிறகு, மேலே சென்று நாம் எளிதில் முப்பது வயதிற்குள் முதலீடுகள் செய்வது பற்றி சில ஆராய்ச்சி செய்து அதனால் தேவைப்படும் நேரத்தில், நாம் உண்மையில் ஒரு கணிசமான தொகையை வைத்திருக்கலாம். சில தேர்வுகள் மிகவும் உறுதியளிக்கிறது அதில் நான் முன்னதாகவே முதலீடு செய்யவில்லை என்று வருந்தினேன். ஆனால் அது எப்போதும் தாமதமல்ல, எனவே நான் ஒரு எளிதில் உருவாக்க கூடிய முதலீடு தேர்வுகளை உங்களிடம் பகிர்ந்துகொள்ள விரும்புகிறேன்.நாம் செய்யும் முதலீடு பாதுகாப்பானதா இல்லையா என்று அடிக்கடி நாம் கவலைப்படுகிறோம் மேலும் இங்கே அப்படி சிலவற்றில் உணர்ந்தால் குறைந்த அபாயத்துடன் முதலீடு செய்யலாம் என்று நான் புரிந்து கொள்கிறேன்.1. மாதாந்திர வருவாய் திட்டம்


எம்ஐஎஸ் அபாயம் இன்றி மற்றும் ஏற்புடைய வருமானத்தை நமக்கு கிடைக்க உதவும். இந்த திட்டத்தில், வருவாய் முற்றிலும் வரிக்கு உட்பட்டது, அதனால் வருவாயும் மற்ற திட்டத்தைவிட குறைவாக இருக்கும் ஆனால் அது எந்த டிடிஎஸ் கவராது. தற்போது, அஞ்சல் அலுவலகத்தின் மாதாந்திர வருவாய் திட்டத்தின் வட்டி விகிதம் 7.3 சதவிகிதம், அது நல்லது. இது இந்தியர்களுக்கு பாதுகாப்பான தேர்வுகளில் ஒன்று ஏன்னெனில் அது இந்தியா அரசின் ஆதரவு மற்றும் உத்தரவாதம் பெற்றது.


2. பொது சேமநல நிதியம்


சம்பளத்தில் தனி நபர் செய்ய விரும்பும் முதலீட்டில் பிபிஎஃப் ஒன்றாகும். அதன் அதீத நன்மைகளில், மிக முக்கியமான ஒன்று உங்கள் சம்பளத்தில் அது வரியை சேமிக்கிறது. இரண்டாவதாக, அது 80சி பிரிவின் வருமான வரி சட்டத்தின் கீழ் வரி சலுகை கொடுக்கிறது. சுருக்கமாக, உங்கள் ஓய்வு காலத்திற்கு சேமிக்க உதவுகிறது.தற்சமயம், இதற்கான வட்டி விகிதம் 7.6 சதவிகிதம் ஆகும். எனவே  அது சிறந்தது.


இந்த நிதி, எப்படியும், ஒரு சில வரம்புகள் இருக்கிறது. தொகை சமர்பிப்பதற்கு ஒரு பூட்டும் காலம் இருக்கிறது, அது என்னவென்றால் எந்த நேரத்திலும் நீங்கள் பணம் எடுக்கும் சுதந்திரம் இல்லை. நீங்கள் குறைந்தது ஆறு வருடங்கள் அப்படியே  விட்டுவிட வேண்டும். முதிர்வு காலத்திற்கு முன் பணம் எடுக்க வேண்டிய சந்தர்ப்பங்களில், 50 சதவிகிதம் வரை பணம் இழக்க நேரிடும். மற்றொரு பிரச்சனை அரசு காலாண்டிற்கு வட்டி விகிதத்தை மாற்றுகிறது.


girl counting the money


3. சூர்யோதய் சிறிய நிதி வங்கி


இது பாதுகாப்பானது மற்றும் ஒரு நல்ல வட்டி விகித சலுகை தரும். அது 12 முதல் 24 மாத சேமிப்பிற்கு 8.5 சதவிகிதம் வட்டி சலுகை அளிக்கிறது. 24 முதல் 36 மாத சேமிப்பை நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்தால், நீங்கள் 8.75 சதவிகிதம் வட்டி விகிதம் பெறலாம். 6 முதல் 7 சதவிகிதம் வட்டி சலுகை அளிக்கும் மற்ற வங்கிகளை ஒப்பிட்டுப் பார்க்கையில், இந்த ஒன்று மிகவும் ஏற்புடையதாகவும் மற்றும் பாதுகாப்பாகவும் இருக்கிறது.4. கேடிடிஎஃப் நிலையான வைப்புகள்/சேமிப்புகள்கேரளா அரசால் ஆதரவு பெற்று, இந்த முதலீடு 1, 2 மற்றும் 3 வருடங்களில் உங்களை 8.25 சதவிகிதம் வரை வட்டி சம்பாதிக்க அனுமதிக்கும். எனினும், இங்கே இருக்கும் ஒரே பிரச்சனை முதலீட்டாளர்கள் அவர்களுடைய மனுவை கேரளாவிற்கு கூரியர் செய்ய வேண்டும் ஏன்னெனில் இந்த நிர்வாகம் தரகர்கள் மூலமாக ஒப்பந்தம் செய்வதில்லை. சேமிப்புகள் பத்திரமாக இருக்கும் மற்றும் கேரளாவில் இந்த வங்கிக்கு ஏராளமான கிளைகள் இருக்கிறது. குறுகிய கால முதலீட்டிற்கு, இது ஒரு சிறந்த தேர்வாகும்.


 


5. மஹிந்திரா நிதி எஃப்டிஎஸ்33 முதல் 40 மாதங்கள் உடன்படிக்கையில், இந்த எஃப்டிகள் 8.75 சதவிகிதம் அதிக வட்டி சலுகை தருகிறது நீங்கள் ஆன்லைனில் விண்ணப்பித்தால் மிகவும் பாதுகாப்பானது. 15 மாதங்களுக்கு, சேமிப்பு வட்டி விகிதம் 7.95 சதவிகிதத்திற்கு குறைகிறது. சின்ன வங்கி, பெரிய வட்டி விகிதம் 9.50 சதவிகிதம்வரை உங்கள் மாநிலதைப் பொறுத்து கிடைக்கும்.


rani mukherjee bathing in cash


இப்போது உங்களுக்கு தெரியும், சென்று பணத்தை சேமி!ஜிஐஎஃப்ஸ்: கிஃப்பி