ஹமாரி ப்யாரி துல்ஹன்: தீபிகாவின் ‘நகல்’(‘ரீல்’) மற்றும் ‘அசல்’(‘ரியல்’) மணப்பெண் அழகுத் தோற்ற புத்தகம்!

ஹமாரி ப்யாரி துல்ஹன்: தீபிகாவின் ‘நகல்’(‘ரீல்’) மற்றும் ‘அசல்’(‘ரியல்’) மணப்பெண் அழகுத் தோற்ற புத்தகம்!

 


இத்தாலியில் உள்ள லேக் கோமோவில் தீபிகா படுகோனே அவருடைய இளவரசர், ரன்வீர் சிங்கை, மணக்கும் போது ஒரு  சிண்ட்ரெல்லாவாக தோன்றினார். புகைப்படங்களுக்காக காத்திருந்தது என்றென்றும் என்று தோன்றினாலும், அது முழுவதுமாக மதிப்பு கொண்டது! தீபிகா அவருடைய சிவப்பு மற்றும் வெள்ளை என்ற இரண்டு வெவ்வேறு மத உடுப்புகளிலும் ஆடம்பரமாக தெரிந்தாலும், எங்களால் அவருடைய ஒப்பனை அவருக்கு எப்படி அழகாக இருந்தது என்பதை கவனித்துப் பார்க்காமல் இருக்க முடியவில்லை. இந்த புகைப்படம்தான் அதற்கு ஆதாரம்!


 
தீபிகா-படுகோனே-லேக்-மணப்பெண்-ஒப்பனை அருமை


எதுவும் மிக மேலே செல்லவில்லை, தீப்பினுடைய ஒப்பனை எளிமையாகவும் மற்றும் நேர்த்தியாகவும் இருந்தது. அவர் உதட்டை பிதுக்குவது கவர்ச்சியாக இருந்தது, அவர் அதிகம் முகசிவப்பு(ப்ளஷ்) போடவில்லை மற்றும் அவர் சருமம் பூரணமாக தெரிந்தது. இருப்பினும் முக்கியமான கவனம் அவருடைய கண்களின் ஒப்பனையில் இருந்தது. அவர் முற்றிலும் அற்புதமாக மண்பழுப்பு மற்றும் தங்கபுகை நிற கண்களை கொண்டிருந்தார்! எனினும், தீப்ஸ் மணப்பெண் உடையணிவது இது முதல் முறையன்று! கடந்த காலத்தில் பல பாலிவுட் படங்களில் மணப்பெண் பாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். அவருடைய மணப்பெண் ஒப்பனை நகல்(ரீல்) மற்றும் அசல்(ரியல்) வாழ்க்கையில் எவ்வாறு வேறுபடுகிறது, நீங்களே கேளுங்கள்? சும்மா நாம சொல்லலாம் *கண் இமை* பற்றித்தான் நீங்கள் கண்டுபிடிக்கப்போகிறீர்கள்


 


1. பத்மாவத்


பத்மாவத்-தீபிகா-படுகோனே-ஒப்பனை


 padmaavat-deepika-padukone-makeup


பத்மாவத்தில் கண்-மையிட்ட கண்களில் இருந்து கட்டமைத்த புருவங்கள் வரை, தீபிகா படுகோனே இராஜரீகமாக தெரிந்தார். அவருடைய வெளிப்படையான பிதுங்கிய உதடும் மற்றும் வெட்கமும் சமமாக அவருக்கு அதிரவைக்கும் விதத்தில் இருந்ததை சொல்லத்  தேவை இல்லை. உண்மையில், இந்த ஒப்பனை அவரது கொங்கணி திருமணத்தில் அவர் அணிந்திருந்தற்கு ஈடாக இருப்பதுபோல் தெரிகிறது, நீங்கள் அப்படி நினைக்கவில்லையா?


 


2. பைஃண்டிங் ப்பேஃணிதீபிகா-பைஃண்டிங்-ப்பேஃணி


deepika-finding-fanny


தீபிகா படுகோனே அழகான கத்தோலிக் மணப்பெண்ணாகவில்லையா? நரகம் ஆமாம்! ரோஸி இலஞ்சிவப்பு நிற உதடுகள் மற்றும் ஒரு கிளாசிக் பட்டை ஐலைனர் என, தீபிகா அந்த ஒப்பனை அளவிலேயே சந்தோசமாக இருக்கிறார். பெரிய காண்டியூரிங் அல்லது ஹைலைட்டிங் இல்லை - அவர் இயற்கையிலேயே அழகு!


 


3. சென்னை எக்ஸ்பிரஸ்


தீபிகா-படுகோனே-புருவங்கள்


deepika-padukone-brows
தீபிகாவின் (Deepika) அனைத்து நகல்(ரீல்) வாழ்க்கையின் மணப்பெண் தோற்றத்தில், ஒருவேளை இந்த ஒன்று தான் எல்லாவற்றையும் விட பிரகாசமாக இருந்தது. இங்கே, அவருடைய முகசிவப்பு(ப்ளஷ்) நிறமும் மற்றும் மல்பெர்ரி உதடுகளும் தெளிவான அழகு. கண் இமை நிறத்திற்கு பதிலாக, அவருடைய ஐலைனர் மற்றும் மஸ்க்காரா-பூசிய இமைகள் எல்லாவற்றையும் பேசிவிடுகிறது. மேலும், அவருடைய கன்னக்குழி வழிபடத்தக்கதாக இல்லையா? நாங்களும் அப்படிதான் நினைக்கிறோம்!


 


4. லவ் ஆஜ் கல்


தீபிகா-படுகோனே-லவ்-ஆஜ்-கல்


deepika-padukone-love-aaj-kal
தீபிகா எந்த அளவிற்கு புகை கண் ஒப்பனையை விரும்புவார் என்று நமக்குத் தெரியும், சரியா? இங்கே, அதற்கு எதிரான வகையில் இருக்கிறது. அவருடைய உதடுகளில் அழகிய மெல்லிய கோரல் சாயம் இருப்பதால், அவருடைய கண்களில் லாவெண்டர் உலோக நிறத்தில் இருந்தது. அவர் ஒரு அசைக்கமுடியாதவர் அல்லவா?