நம் நிஜத்திற்கு நிகரான குணத்திற்கு நாம் எல்லோரும் செய்யும் ஆறு சமூக ஊடக விஷயங்கள்

நம் நிஜத்திற்கு நிகரான குணத்திற்கு நாம் எல்லோரும் செய்யும் ஆறு சமூக ஊடக விஷயங்கள்

 


நீங்கள் ஓடி விடலாம், நீங்கள் மறைந்து கொள்ளலாம் ஆனால் உங்களால் தப்பிக்க முடியாது - இதுதான் சமூக ஊடகம் நம்மீது வைத்திருப்பது. வாழ்க்கை முழுமையடைவதாக தெரிவதில்லை குறைந்தது சில நம் ஊட்டங்களில் (பேஸ்புக், இன்ஸ்டாகிராம், ட்விட்டர், ஸ்னாப்சாட்) மரியாதைக்காக நண்பர்கள் வைத்திருக்கிறோம். மேலும் உலகத்துடன் நம் வாழ்க்கையை பகிர்ந்து கொள்ளும் பொறுப்பை நாம் எல்லோரும் தோளில் சுமக்கிறோம் மற்றும் சூப்பர் மரியோவில் காசுகள் சேகரித்ததுபோல் பின்பற்றுபவர்களை (followers) சேகரிக்கிறோம்.


 


ஒத்துக்கொள்ளுங்கள் தோழர்களே, நாம் எல்லோரும் கீழ் காணும் விஷயங்களை நம் சமூக ஊடக (socail media)சுயவிவரங்களுக்கு செய்வதை குற்றமென நினைக்கிறோம் மற்றும் நம் உண்மையை பிரதிபலிக்கும் அந்த கணக்குகளுக்கு சொந்தக்காரர்களாக பெருமை கொள்கிறோம்.


 


1. முதலில் புகைப்படம், பிறகு சாப்பாடு


 


ஒவ்வொரு உணவு விரும்பி அல்லது ஒரு உணவு விரும்பாதவரும் (யார் என்று தெரியவில்லை) அழகான தட்டுகளுக்கே வெறியாக இருக்கிறார்கள். மர மேஜையின் மீது விறகுஎரிவதில் பிட்சா அதை மேல் நோக்கி ஒரு புகைப்படம் அல்லது பச்சை சாலடை நெருக்கமாக ஒன்று மற்றும் டயட் கோலா இதுதான் #புட்ஸ்டாகிராமில். நாம் நேர்மையாக இருப்போம், சில சமயம் நாம் ஒரு இடத்திற்கு நம் சமூக (social media) ஊடகத்தில் அட்டகாசமாக (மற்றும் அற்புதமாக) தோன்றவே போகிறோம் அல்லவா.


 


2. பில்டர்ஸ்! பில்டர்ஸ்! பில்டர்ஸ்!


நாம் எடுக்கும் புகைப்படம் நடுத்தரமாக இருந்தால் கூட, ஒரு கூல் பில்டர் வைத்து விஷயங்களை சரி செய்ய நமக்குத் தெரியும். அடிப்படையில், படத்தில் தவறான எல்லாவற்றிற்கும் நாம் இந்த பில்டர்களை சார்ந்திருக்கிறோம் - நிற திருத்தத்தில் இருந்து கருப்பு-மற்றும்-வெள்ளை விளைவுகள் வரை. புதிய ஓபிபிஓ எஃப்7 25எம்பி செல்ஃபி கேமரா யுடனும் ஏஐ பியூட்டி மற்றும் ஹச்டிஆர் சென்சார் தொழில்நுட்பத்துடனும் வருகிறது, அதனால் நீங்கள் எடுக்கும் ஒவ்வொரு புகைப்படமும் உயிரோடு வரும்! கூடுதலாக, நிறத்தையும் கான்ட்ராஸ்டையும் சமநிலையில் வைக்கும் ஏஐ-பவர்ட் காட்சி அடையாளம் காணும் சலுகை கைபேசி தருகிறது மற்றும் உங்கள் புகைப்படங்களுக்கு நகைச்சுவையாக ஒரு குயிக்ர் சேர்க்க ஏஆர் ஸ்டிக்கர்ஸ்.3. ஈர்க்கக்கூடிய ஆடை


துணிமணி நன்றாக தோன்றினால், நாம் உடனடியாக அது சமூக ஊடகங்களுக்கு செல்வதை உறுதி செய்கிறோம். நன்று, நம்மவர்  அதைப் பார்க்க வேண்டும் என்று விரும்பித்தான், நிச்சயமாக! சிலசமயம், நாம் சமூக (social) ஊடகங்களுக்காக உடை உடுத்தி விளையாடுகிறோம்.4. ஹாஸ்டேக், ஹாஸ்டேக், எது சிறந்தது?


அன்றைய தினத்திற்கான ஹாஸ்டேக் பிரபலமாவதற்கு வருகையில், நம்முடைய ஆராய்ச்சி குறிப்பில் எப்போதும் இருக்கும். வெறுமனே சமூக ஊடகங்களில் (social media) ஆய்வு செய்யும் வகையில் அது தோன்ற சரியான புகைப்படத்திற்கு சரியான ஹாஸ்டேக் பயன்படுத்துவோம். சரிதானே, பெண்களே?


 social media things to get likes and followers inside 4
5. இது பிடித்திருக்கிறதா? இதை பகிருங்கள்!


உங்களுக்கு விஷயங்கள் எப்படி வைரல் ஆகும் என்று தெரியுமா? நாம் எப்போதும் விஷயங்களை ஒவ்வொரு முறையும் பகிர்ந்து கொள்ள நினைக்கிறோம் ஏன்னெனில் அதை பகிர்ந்துகொண்ட சிலரில் நீங்களும் ஒருவர்.  அது ஒரு சின்ன தந்திரம் தான் ஆனால் அழகாக வேலை செய்கிறது!


 


6. பிரபலங்களைபோல் செய்வது


நமக்கு பிடித்த பிரபலங்களை நாம் பின்பற்றுகிறோம், தளுவும் வகையில் இல்லை ஆனால் அவர்கள் மீதான உங்கள் பாசம் அவர்களை பிடித்த மக்களை உங்களையும் பிடிக்க வைக்கும். அது ஒரு வட்டம்… பொதுவான மக்களால் ஆனது நீங்கள் விரும்பும் (likes) ஒருவரை பரஸ்பரம் விரும்புவார்கள்.


 


இது அனைத்தும் நீங்கள் தான், சரியா? உங்கள் உண்மையான உலகமும் நிஜம் போன்ற உலகமும் மோதினால், மாயங்கள் நடக்கும்! ஓபோ எஃப்7 உங்கள் இரண்டு உலகத்தையும் புரிந்து கொள்ளும், அதனால் இது அனைத்தையும் சொல்லும் ஒரு நிழற்படம் கொண்டுவந்திருக்கிறது. இங்கே பாருங்கள் மற்றும் அதில் இதயம் வையுங்கள்.