11 நீங்கள் அறிந்திருக்காத உங்கள் உறவுகளை அழிக்கக்கூடிய ஊகங்கள்!

11 நீங்கள் அறிந்திருக்காத உங்கள் உறவுகளை அழிக்கக்கூடிய ஊகங்கள்!

‘சந்தேகம் இருந்தால் கேட்டு விடு’ என்பது உண்மைதான், சந்தேகமோ ஊகங்களோ, எதுவாயினும் நேராக உங்களது வாழ்க்கையை பாதிக்காவிட்டாலும் ஒரு நாள் உங்கள் உறவை முற்றிலுமாக அளித்து விடக் கூடும். நாம் உறுதியாக நம்பலாம், அத்தகைய ஊகங்கள் குறிப்பிட தக்க வகையில் சில பாதிப்புகளை ஏற்படுத்தக் கூடும். சில சமயங்களில் உண்மையானாலும், உடனடியாக குதித்து என்தாஹ் முடிவுக்கும் வருவதற்கு முன் சூழ்நிலைகளை புரிந்து கொள்ள முயற்ச்சிப்பது அவசியம்.நம் வாழ்க்கைத் துணையை பற்றி நாம் அநேகமாக உருவாக்கும் சில ஊகங்கள் இங்கே;


1. அனைத்தையும் ஒன்றாக செய்யப் போகிறோம்.நீங்கள் தம்பதியினரானதால் ஒவ்வொரு காரியத்தையும் சேர்ந்தே செய்ய வேண்டும் என்று அர்த்தம் இல்லை. ஒருவருக்கொருவர் கொஞ்சம் இஅடைவெலி அல்லது இடம் மற்றும் சுதந்திரம் கொடுக்க வேண்டும். ‘உங்களுகென்று இருக்கும் சில விடயங்களை நீங்கள் சுதந்திரமாக செய்ய வேண்டும்.


01 things can ruin your relationship-couple


2. பிறரை நடத்துவது போலவே உங்களையும் நடத்துவதாக எண்ணுவது.என்றுமே அவர் தன்னுடைய முன்னாள் வாழ்க்கைத் துணையை அல்லது பிறரை நடத்துவது போலவே உங்களையும் நடத்துவார் என்று எண்ணாதீர்கள். அது ஒரு மோசமான ஊகமாக இருக்கும். அது உங்களது மொத்த உறவையும் பாதித்து விடக் கூடும்.


3. அவர் பேசும் எதிர் பாலினரிடம் நெருங்கிய உறவோடு இருப்பதாக எண்ணுவது.என்றும் இத்தகைய ஊகத்திற்கு வராதீர்கள். அவர் பேசும் ஒவ்வொருவரும் உங்களை விட முக்கியமான அல்லது சிறப்பானவர் இல்லை. உங்கள் வாழ்க்கைத்துணை மீது நம்பிக்கை வையுங்கள். அவர் யாரிடமும் உங்களைத் தவிர வேறு தவறான உறவோடு இல்லை என்று நம்புங்கள்.


4. அவர்கள் மும்மரமாக இருக்கும் போது உங்களுக்காக நேரம் ஒதுக்குவதில்லை என்று எண்ணுவது.உங்களுக்காக அவர்கள் நேரம் ஒதுக்க முடியாமல் போகும் போத, அவர் உங்களை மறந்து விட்டார் என்று எண்ணாதீர்கள். அவர் உண்மையாகவே தன்னுடைய வேலையில் மும்மரமாக இருக்கலாம் அல்லது வேறு ஏதாவது முக்கிய வேலையில் இருக்கலாம். அதனால் அவர் உங்களுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுக்கவில்லை அல்லது உங்களை ஒதுக்குகிறார் என்று அர்த்தம் இல்லை.


02 things can ruin your relationship-cute baby


Also Read About உறவில் வாழ்க5. முன்பு உங்களை பாதித்த அதே விடயத்தை மீண்டு செய்வார் என்று எண்ணுவது.


சில தருணங்களில் சில விடயங்கள் மீண்டும் நடக்க வாய்ப்பு உள்ளது, எனினும் அதற்க்காகே ஏதேனும் நடப்பதற்கு முன்பே நீங்கள் அவ்வாறு நடந்து விடுமோ என்று நினைப்பதில் அர்த்தம் இல்லை. எப்போதும் நேர்மறையாகவே எண்ணுங்கள்!6. கடந்த காலத்தில் இருந்தது போலவே இப்பொழுதும் விளையாடுகிறார் என்று எண்ணுவது.


அவருக்கு கடந்த காலத்தில் ஏதேனும் உறவுகள் இருந்திருக்கலாம். இருப்பினும் தற்போது அதை பற்றி சந்தேகிப்பதை தவிர்ப்பது நல்லது. அவர் உங்களிடத்தில் தற்போது உண்மையாக இருக்கிறார் என்று நம்புங்கள். மேலும், கடந்த காலத்தில் அவர் இருந்தது போலவே தற்போதும் உங்களிடம் விளையாடுகிறார் என்று இல்லை.7. உங்கள் வாழ்க்கைத் துணை உங்கள் மனதை படிக்கிறார் என்று நம்புவது.யாராலும் மற்றவர் மனதை படிக்க முடியாது. அதனால் நீங்கள் எப்படி இருக்கிறீர்கள் அல்லது என்ன நினைக்குறீர்கள் என்பதை அவரிடம் எடுத்து சொல்லுங்கள்.


03 things can ruin your relationship-couple


8. (சில தருணங்களில்) நீங்கள் அருகில் இருப்பதை அவர் விரும்பவில்லை என்று எண்ணுவது.


நண்பர்களுடன் ஓரிரவு வெளியே செல்லலாம் அல்லது குடும்பத்தினர்களுடன் வெளியே உணவு விடுதிக்கு செல்லலாம், நீங்கள் அழைக்கப் படாத சூழலில். அது பரவாயில்லை. அது போன்ற விடயங்களால் உங்கள் மீது அவருக்கு அன்பு இல்லை அன்று அர்த்தம் இல்லை அல்லது அவர் உங்களை மதிக்கவில்லை என்றும் அர்த்தம் இல்லை.9. போதுமான அளவு உங்கள் மீது அக்கறை இல்லை என்று எண்ணுவதுஇது குறிப்பாக மோசமான ஒன்று. இத்தகைய எண்ணங்கள் குறிப்பாக நீங்கள் பாதுகாப்பற்ற உணர்வோடு இருப்பதை குறிப்பிடுகிறது. இதனால் அவருடைய நடவடிக்கையில் எந்த மாற்றமும் ஏற்பட போவதில்லை. உங்கள் உணர்வுகளையும் எண்ணங்களையும் சற்று ஆலோசித்து மாற்றிக் கொள்ள முயற்சி செய்யுங்கள். ஒருவேளை இன்னும் நீங்கள் சமாதானம் ஆகவில்லை என்றால் அவருடன் கலந்து ஆலோசனை செய்யுங்கள்.


1௦. அவர் உங்களை ஏமாற்றி விடக் கூடும் என்று எண்ணுவதுஇத்தகைய எண்ணங்கள் மனதை உடைக்கும் வன்னம் இருக்கும். அதை பற்றி நான் கூற விரும்பவில்லை.


04 things can ruin your relationship-ashely-full house


11. அவருக்கு உங்கள் மீது இனியும் விருப்பம் இல்லை என்று எண்ணுவதுநீங்கள் அவருக்கு இனியும் உங்கள் மீது விருப்பம் இல்லை என்று நினைத்தாலோ அல்லது உங்களுக்கு அவ்வாறு தோன்றினாலோ உடனடியாக அவரிடம் அதை பற்றி பேசி விடுங்கள்.பொறுமை முக்கியமானது. அதனால் உங்களுக்கு இங்கு குறிப்பிட்டுள்ள ஏதேனும் ஊகங்கள் தோன்றினால், உங்கள் மனதை அவை பெரிதும் குழப்பம் அடைய செய்தால், அதனை பொறுமையாகவும் பக்குவத்தோடும் கையாளுவது முக்கியம்.!என்னை நம்புங்கள், அதன் பின் எனக்கு நீங்கள் நன்றி கூறுவீர்கள்!